• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
N82 mà chụp đêm thì hình nhiễu pà cố lun. Vậy mà cũng khoe là chụp đẹp nhất. Ha ha ha. Chắc chưa bao giờ thấy K850 chụp rồi.
Posted via Mobile Device anh xem lại cái máy 82 cùi anh test đi. Con 82 em chụp đêm nhiễu đâu,chắc máy 82 đó pị . . . xi wá. :D

k biết bạn nào có bị giống mình k?mình cái cái này được 2 ngày,lúc restart lại máy thì máy k lên được,phải ra ngoài hàng chạy lại phần mềm.hic.chả hiểu sao nữa.

k biết bạn nào có bị giống mình k?mình cái cái này được 2 ngày,lúc restart lại máy thì máy k lên được,phải ra ngoài hàng chạy lại phần mềm.hic.chả hiểu sao nữa.

Cái này đâu có gì liên quan tới bệnh đó đâu ta.Tại bạn vội vàng mang ra tiệm thôi

Posted via Mobile Device

Đã test trên 5630XM chép đúng vị trí C:/Private/10202be9.Sau khi mở cam lên xuất hiện thông báo:"lỗi ngoài ý muốn.vui lòng khởi động lại điện thoại".Khởi động theo yêu cầu nhưng vẫn hiện thông báo đó mỗi khi mở cam và không thể làm gì hơn.Bác chủ topic có ý kiến gì khắc phục không ạ?

Test trên N95 thường.Cảm giác ảnh vẫn thế còn dung lượng ảnh thì không thay đổi.:D

Test trên N95 thường.Cảm giác ảnh vẫn thế còn dung lượng ảnh thì không thay đổi.:D

Cảm giác thì rất khó phân biệt,bạn thứ so sánh về điểm ảnh của 2 tấm hình xem,bạn để ý xem tình trạng vỡ hình của chúng thế nào

Posted via Mobile Device

Cảm giác thì rất khó phân biệt,bạn thứ so sánh về điểm ảnh của 2 tấm hình xem,bạn để ý xem tình trạng vỡ hình của chúng thế nào

Posted via Mobile Device

có thể tại tuỳ vào dòng máy.có máy đựoc máy không. và có thể do cách làm chưa đúng

có thể tại tuỳ vào dòng máy.có máy đựoc máy không. và có thể do cách làm chưa đúng

Anh có thể nói cụ thể hơn hok? Vì theo hướng dẫn của anh, mình Cop File vào chỗ anh nói xong Restart là được mà?
Mà em để ý, những máy N95 và 1 số máy khác khi cài File Patch thì nó báo lỗi cập nhật, như vậy thì mặc định của máy đã được chỉnh rồi hử anh?

E cài cho N82 của e nhưng e chụp thử thì chẳng bít là có nét hơn hay ko nữa.
Dung lượng ảnh vẫn trung bình là gần 2MB 1 ảnh.
Chép vào máy tính xem vẫn nét.
Chắc là cũng có nét hơn tí. :p

Posted via Mobile Device anh xem lại cái máy 82 cùi anh test đi. Con 82 em chụp đêm nhiễu đâu,chắc máy 82 đó pị . . . xi wá. :D
Ka ka thế ah. Sao bác không share tấm hình nào cho anh em xem thử đi =))=))=))

em cũng đã test trên N95 thường, không có gì khác biệt giữa 2 tấm chụp để trên giá cố định máy, chụp cùng góc độ ánh sáng,kết quả zoom bể như nhau(trên dt và trên pc ) size mod nặng hơn <50kg, em ko biết up hình lên diễn đàn, anh bác thông cảm,nhưng cài thì ok ko có báo lỗi gì cả, thank bác share phần mềm cho anh em

cũng tuỳ theo máy thôi ,nó cũng là cách chữ cháy cho dòng máy camera yếu,được đẹp cái nào hay cái đó

Hik, bác chủ topic confirm giúp em cái nào. Em chưa giám thử đấy. Sợ nhầm file. mà nhầm file thì có sao không nhỉ?

chọn dúng camera là ổn thôi nếu không đúng thì vào thư mục xoá bỏ file đó

khi mình chép cái file 10282EDC.txt vào đưòng dẫn C:/Private/10202be9 thì nó bảo có chép đè ko như vậy có nghĩa là trong đó nó cũng có rồi nghĩa là sao nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Posted via Mobile Device
Cảm giác có thể sai nhưng mà nhìn vào dung lượng ảnh thì chắc là đúng.Nhung cũng có thể là do cách làm chưa đúng :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back