• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
BẠN SAU MÌNH CÀI KHÔNG ÐƯỢC NÓ BÁO LÀ FILE JAR SAI VẬY BẠN

Bạn cài cái gì hok được? File Jar nào ở đây bạn? 1 là File txt 2 là File Sis, làm gì có cái File Jar nào đâu mà File Jar sai? Bạn có cài nhầm cái gì hok á?

mình cũng làm cho N73ME nè
làm j có file jar
chỉ có sis thui
mình thấy ảnh nét hơn dc 1 chút.nhưng vậy cũng dc rùi hehe

bạn kiểm tra mấy bạn thuộc dòng FP 1 hay 2 . camera mấy chấm. rồi tải file txt về.chép vào
bạn ko test sao bạn lại có ý kiến linh tinh thế? Ko có file txt cho n86. File patch cũng ko có.
Posted via Mobile Device

bạn ko test sao bạn lại có ý kiến linh tinh thế? Ko có file txt cho n86. File patch cũng ko có.
Posted via Mobile Device

Trời ạ!Ông ấy pót bài lên cho bạn đấy!
Mà bạn kô cần nhất thiết là cứ phải file cho N86,mà chỉ cần đúng cho camẻa,dòng máy là được thôi mà bạn

Posted via Mobile Device

Trời ạ!Ông ấy pót bài lên cho bạn đấy!
Mà bạn kô cần nhất thiết là cứ phải file cho N86,mà chỉ cần đúng cho camẻa,dòng máy là được thôi mà bạn
Posted via Mobile Device
thử tải về rồi cài xem đc ko? Chỉ có dành cho i850 mà cài vào n86 ko đc. Mà n86 8mp thì mỗi n86 có thôi sao lại đúng dòng máy. Bạn cứ nói vu vơ qúa
Posted via Mobile Device

Đã test trên 5630XM chép đúng vị trí C:/Private/10202be9.Sau khi mở cam lên xuất hiện thông báo:"lỗi ngoài ý muốn.vui lòng khởi động lại điện thoại".Khởi động theo yêu cầu nhưng vẫn hiện thông báo đó mỗi khi mở cam và không thể làm gì hơn.Bác chủ topic có ý kiến gì khắc phục không ạ?

thử tải về rồi cài xem đc ko? Chỉ có dành cho i850 mà cài vào n86 ko đc. Mà n86 8mp thì mỗi n86 có thôi sao lại đúng dòng máy. Bạn cứ nói vu vơ qúa
Posted via Mobile Device

Hic!Cái này là hỗ trợ cho camẻa,mà camẻa của bạn là 8Mp,vậy thì bạn chọn file dành cho camẻa 8Mp,còn ý mình nói dòng máy ở đây là FP1,FP2...xin lỗi vì kô nói rõ cho bạn hiểu.
Còn việc mình "tải về cài thử coi" thì cảm ơn bạn đã nhắc,mình đã thử tải từ rất lâu rồi bạn ạ.Xin lỗi vì đã kô giúp đc gì mà còn làm bạn thấy bực mình.

Posted via Mobile Device

6220 classic 5mp

Các bác cho em hỏi, nokia 6220 classic camera 5mp thì dùng file nào vậy bác chủ "thớt" ?:-?

Hic!Cái này là hỗ trợ cho camẻa,mà camẻa của bạn là 8Mp,vậy thì bạn chọn file dành cho camẻa 8Mp,còn ý mình nói dòng máy ở đây là FP1,FP2...xin lỗi vì kô nói rõ cho bạn hiểu.
Còn việc mình "tải về cài thử coi" thì cảm ơn bạn đã nhắc,mình đã thử tải từ rất lâu rồi bạn ạ.Xin lỗi vì đã kô giúp đc gì mà còn làm bạn thấy bực mình.
Posted via Mobile Device
bạn góp ý mình đâu có bực gì. Bực là bạn ko hiểu ý mình hix2. Cái dành cho n86 link die rồi. Còn file đính kèm lại ko có file dành cho n86. Thank bạn vì đã có ý kiến. Xin lỗi về sự hiểu nhầm.
Posted via Mobile Device

vay tom lai,thuc su mod nay co tang chat luong chup anh ko
Posted via Mobile Device

Nhìn 2 hình trên là biết, có tăng và phụ thuộc vào máy, những máy chụp ảnh với chất lượng kém thì hiệu quả rõ rệt.

Nhìn 2 hình trên là biết, có tăng và phụ thuộc vào máy, những máy chụp ảnh với chất lượng kém thì hiệu quả rõ rệt.

Hình như không tăng mấy đối với những máy camera 3.2 trở lên. Mình cảm nhận thế, không biết các bác thấy thế nào!

Posted via Mobile Device

Theo mình thấy chỉ tăng lên 1 chút thôi nhưng dung lượng ảnh rất nặng 1MB 1 tấm ảnh

Sao em ko cài đc vậy các bác ơi! Em xài N85, chọn cái dành cho N85 nhưng nó báo là "unable to install. Component is builtin". Vậy là sao hả các bác?

Theo mình thấy chỉ tăng lên 1 chút thôi nhưng dung lượng ảnh rất nặng 1MB 1 tấm ảnh

có tăng là tốt rồi còn đòi gì nữa bạn cho dù có nặng mb hơn nữa cũng đáng mà mình thì thấy không hơn không kém mới chết chứ

Em nghĩ nếu có hiệu quả thì chỉ sơ sơ thôi anh, hình của anh Hoden tấm đầu chưa lấy Focus, tấm sau thì đã được lấy Focus nên rõ hơn tấm đầu là điều đương nhiên, em đã Test và hok thấy khác biệt gì so với khi chưa Mod :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back