• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Để an toàn anh em nên lập nhóm, sau đó ai trong nhóm chụp được thời điểm đó sẽ chia số tiền đó cho các thành viên trong nhóm.Ai đồng ý thì cho ý kiến nhé (Nhóm chỉ nhận các thành viên có máu mặt trong làng chụp hình thành viên trên PV).

Thân gửi !

OK! Mình nhập nhóm đầu tiên đây!!!;;):)):)):))

Tới ơiiiiiiiiiiiiii. Có tấm ảnh này nè

Anh em chú ý đây là Topic mua bán có Uy tín các số đẹp trên PV vì vậy hãy Up hình thành viên thứ 100.000 PVD tại đây để nhận được khoản lợi nhuận lớn nhất có thể.

Anh em chú ý đây là Topic mua bán có Uy tín các số đẹp trên PV vì vậy hãy Up hình thành viên thứ 100.000 PVD tại đây để nhận được khoản lợi nhuận lớn nhất có thể.

Đang ngồi nhấn F5 nè. Chắc đến gần sáng mai mới có mất. Nhiều lần mất cơ hội lãnh thưởng rùi, lần này quyết chộp bằng được!

Đang ngồi nhấn F5 nè. Chắc đến gần sáng mai mới có mất. Nhiều lần mất cơ hội lãnh thưởng rùi, lần này quyết chộp bằng được!

Kiểu này lại nghẽn Server của PV đây!!!:)):)):))

Không biết có ai để ý không ta! :))

Ngủ thôi! Chúc mọi người ngủ ngon nhé!

Như vậy là Bên Topic này chỉ có AnhtoitbKIJ thui!
2 anh em làm ngon 2 giải rùi!

Sao của em lại bị tắt chức năng user List nhỉ? Mặc dù em chọn đúng Skin BlueWorld ?

Back