• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Tiền vào rồi :))

Con chụp được 87, 88 còn 89 ko kịp cái ào qua đến 91 luôn, vậy cũng được rồi. Tặng thêm chú tấm 86 (phát lộc) nha.

Số 88886

Số 88887

88888

Hình ảnh thành viên 88888 thì Mod. Medkid đưa lên trước AM Kojiro đúng... 1 phút.
Tuy nhiên hình ảnh của Mod. MedKid đưa không đúng nơi mua bán. Hàng bán có chợ có cửa hàng chứ, mang vào nhà kho bán, ai mua? :)):)):))

Kết luận: AM Kojro thắng giải với: 110000PVD (110k)

Chúc mừng !!!

:)):)):)):))

Bận việc quá nên không tham dự được , xin chia vui với các bạn
=D>=D>=D>=D>​

Không biết qui định Khu vực mua bán ra sao? Xin hỏi KJR trích bao nhiêu % và gửi cho ai ạ.

@MedKid: chú Quang nói thế nhưng KJR cũng xin tặng bạn 30.000. Hy vọng lần sau chỉ 1 người thắng cho vui :D

Vậy thì còn gì bằng! Thêm tình đoàn kết hen :p

Chú Quang ơi! Chú đồng ý không?

Đó là chuyện giữa 2 người thoả thuận !!!
Đã chuyển 110k cho Adv Mod. Kojiro - Người thắng cuộc lần này !!!

Không biết qui định Khu vực mua bán ra sao? Xin hỏi KJR trích bao nhiêu % và gửi cho ai ạ.

@MedKid: chú Quang nói thế nhưng KJR cũng xin tặng bạn 30.000. Hy vọng lần sau chỉ 1 người thắng cho vui :D

Thank you,
Đùa chút cho vui, chứ Man đã ra quyết định thế thì mình cũng không dám làm trái.
Dù sao cũng cảm ơn bạn nhé. :D :D :D :D =D>=D>=D>=D>

Mod ghê quá, có tiền là mua ngay em Vertu hả ????????????????????????????

Trích giải thưởng 20% cho Bà Đầm Già! Nếu không là bà ấy la inh ỏi đó!!!:)):)):)) Giờ mới vào đây thấy rôm rả ghê!!! Xin chúc mừng các Bạn!!!=D>=D>=D>

Thank you,
Đùa chút cho vui, chứ Man đã ra quyết định thế thì mình cũng không dám làm trái.
Dù sao cũng cảm ơn bạn nhé. :D :D :D :D =D>=D>=D>=D>

Mod ghê quá, có tiền là mua ngay em Vertu hả ????????????????????????????

Bạn quan sát nhanh quá :))

Trích giải thưởng 20% cho Bà Đầm Già! Nếu không là bà ấy la inh ỏi đó!!!:)):)):)) Giờ mới vào đây thấy rôm rả ghê!!! Xin chúc mừng các Bạn!!!=D>=D>=D>

E làm ngay đây à! Mà % có cao quá không a :((

Các Bạn chuẩn bị tinh thần đón chào thành viên thứ 90.000 và 100.000 nhé! Sẽ có quà rất lớn của BQT đó!!!;;);;);;)=D>=D>=D>

Back