• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Dạ, đã có 89500..Bác Badamgiak23 có lấy cho e ko à..

Chỉnh sửa cuối:
Tới ơi. Có tấm ảnh ghi lại hình ảnh của Tới khi post đc 2442 bài nè. Tới có mua ko vậy

Lão Nam này sưu tập được số đẹp thía!
Gửi 2000pvd để mua tấm ảnh này nhé!
(Dạo này bạn nghèo nên mua giá hơi thấp, thông cảm nha!)

Lão Nam này sưu tập được số đẹp thía!
Gửi 2000pvd để mua tấm ảnh này nhé!
(Dạo này bạn nghèo nên mua giá hơi thấp, thông cảm nha!)

Chuyện nhỏ mà, miễn là có tấm lòng rồi. Mà ko biết có phải trích cho đồng chí Long tiền % ko nhẩy:D:D:D

Hiện tại đây là Topic duy nhất trên PV thu phí, và tiền lệ đẹp này đã được tất cả các thành viên trước đó duy trì.Cảm ơn Kojiro nhiều về 20% của phần thưởng 110.000 PVD nhé.

Chúc các bạn tiếp tục tham gia và dành thắng lợi nhiều hơn nữa.

Hiện tại đây là Topic duy nhất trên PV thu phí, và tiền lệ đẹp này đã được tất cả các thành viên trước đó duy trì.Cảm ơn Kojiro nhiều về 20% của phần thưởng 110.000 PVD nhé.

Chúc các bạn tiếp tục tham gia và dành thắng lợi nhiều hơn nữa.

Xin hỏi 20% này nhét vào túi của Long hay là như thế nào :-?:-?:-?:-?:-?:-?

KJR có bộ ảnh 89998, 89999 và 90000. Ko biết có đại gia nào muốn mua ko ta :-?

Mới sử dụng Laptop không biết phím chụp ảnh màn hình nó ở chỗ nào, nghĩ cay và gà quá

Xin hỏi 20% này nhét vào túi của Long hay là như thế nào :-?:-?:-?:-?:-?:-?

Toàn bộ số tiền sẽ được chuyển vào quỹ "Hỗ trợ nạn nhân Lô-Đề-Bóng".Hiện mình đang là chủ tịch của quỹ này :D

Mới sử dụng Laptop không biết phím chụp ảnh màn hình nó ở chỗ nào, nghĩ cay và gà quá

Có máy thì giống bàn phím máy để bàn, có máy phải kết hợp nút Fn a Long à :p

Mua ảnh của e không đại gia :D

Thôi! Ai mua cũng được, up lên chia sẻ niềm vui nha mọi người :)

Toàn bộ số tiền sẽ được chuyển vào quỹ "Hỗ trợ nạn nhân Lô-Đề-Bóng".Hiện mình đang là chủ tịch của quỹ này :D

Thế quỹ này hộ trợ các nạn nhân thế nào hả Long??? PA cũng là nạn nhân đây nè :D:D:D:D:D

KJR có bộ ảnh 89998, 89999 và 90000. Ko biết có đại gia nào muốn mua ko ta :-?

Đặt hàng mua các số 99999 và 100000 mà thôi.

Các số trên không kết lắm. :D

Đặt trước gía 200000PVD cho 2 số trên (99999 và 100000, mỗi số 100k PVD) !!!

Mạng điện lực củ chuối quá. Nhưng thôi ko sao, dù sao 2 bức này cũng là phần thưởng cho lòng kiên nhẫn của mình. Thôi ngủ thôi
[/IMG]

Đặt hàng mua các số 99999 và 100000 mà thôi.

Các số trên không kết lắm. :D

Đặt trước gía 200000PVD cho 2 số trên (99999 và 100000, mỗi số 100k PVD) !!!

Thế này thì tranh dành nhau phải biết!!!:)):)):))

Để an toàn anh em nên lập nhóm, sau đó ai trong nhóm chụp được thời điểm đó sẽ chia số tiền đó cho các thành viên trong nhóm.Ai đồng ý thì cho ý kiến nhé (Nhóm chỉ nhận các thành viên có máu mặt trong làng chụp hình thành viên trên PV).

Thân gửi !

Back