• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

hic, ảnh mình to nhất đẹp nhất và có đầy đủ bộ sưu tập từ 97-60 còn thì tùy các bác quyết định, thôi đi ngủ đây!:)):)):)):)):))

Vậy anh quyduc84 giải nhất,còn em giải nhì,anh Duy giải 3,anh Long giải 4,hehhe

Chỉnh sửa cuối:
BQT xem thế nào vớt vát cho em với,em bổ xung cho Duy,có từ 59991,59993,59995,59957 cộng với 60.000 nữa

Nhóm chúng ta thắng rồi phải hok anh Long??? "Nhóm hiện có
Badamgiak23
Mobifuns.net
Huycl2507
Congvoi"

Đề phòng có gian lận trong thành viên thứ 60.000,up luôn hình thành viên thứ 60001 cho chắc ăn,nếu gian lận thì của em mới là đúng :D.Đợi quyết định cuối cùng của BQT đã.

hihi, đây là thread đấu giá mà, ai thích ảnh nào thì mua ảnh đó, BQT có hứa thưởng gì đâu mà Anh em tranh giành vị trí 1,2,3 gớm thế! Thôi toàn bộ ảnh mình sưu tầm tặng hết cho Long tùy nghi mà bán, vớt vát được chút nào hay chút đó :D :D :D

@All chào các bạn mình đi ngủ đây! hic mai lại đi làm trễ rồi!!!!!

à,cuộc thi lần trước 40.000 BQT cũng kiểm tra đó,xem thành viên 40.000 có phải thật không.Anh em nào không thuộc nhóm nếu thắng nhớ gửi lại mình 20% tièn hồ nhé ! :D:D:D=D>=D>=D> Cuộc thi chưa biết thé nào nhưng rất vui và hồi hộp,cảm ơn tất cả mọi người.Chúc tất cả ngủ ngon ! ;;)

Đêm qua ngồi trực để lấy hình ảnh thành viên thứ 60.000 mà đợi mãi không được. Sáng nay lên đã thấy 60.010 rùi.
Badamgiak23 đã nhanh tay chộp được hình ảnh đó, ra giá cao vào Long ơi để còn lấy xiền óanh độ!

Trong 1 đêm mà post tới 6 trang chỉ để chụp hình thành viên thứ 60000! Ha ha các Bác nhà ta chịu khó thức đêm nhỉ? Tìm mọi cách để kiếm tiền hì hì...! Nhìn hình nào cũng có ý nghĩa cả! Thôi thì BQT trao luôn cả giải Người nào thức khuya nhất được đấy! Kẻo tội các Bác ấy!;;)=D>:))

Hiện tại đang sở hữu 1 bức hình mà đối với mọi thành viên khác trên PV thì rất bình thường,có khi bạn không quan tâm...tuy nhiên đối với 1 thành viên - 1 xếp bự trên PV thì đó lại là 1 tấm hình vô cùng quý giá - đó chính là Manager AnhTu.

Tấm hình ghi lại khoảnh khắc ngọt ngào của tình yêu,khi 1 người con gái đến nơi hẹn nhưng không thấy người mình yêu đâu và cô gái ấy đã mòn mỏi chờ đợi,tìm kiếm chàng trai và thầm gọi "Người yêu ơi,giờ anh ở đâu"...và bản tình ca "Love Story" vang lên...:((

Thiên tình sử này được phát giá tối thiểu 50.000 PVD đối với Manager AnhTu.MAN hãy thể hiện tình yêu của mình đi ? :-?;;)

Đối với những người bạn của AnhTu nếu muốn sở hữu tấm hình để tặng riêng cho chàng,hãy trả giá tối thiểu 30.000 PVD.

Thân gửi mọi người ! :-??

UP lại để mọi người dễ theo dõi vì hôm qua cuộc thi 60.000 thành viên tốn nhiều giấy mực quá :p

Em ngồi săn con số 60000 đến 12h đêm rồi đi ngủ,nghĩ rằng sang nay ra sẽ chộp được ai ngờ nó lại rơi vào nửa đêm,thê mới buồn chứ

Em ngồi săn con số 60000 đến 12h đêm rồi đi ngủ,nghĩ rằng sang nay ra sẽ chộp được ai ngờ nó lại rơi vào nửa đêm,thê mới buồn chứ

Như vậy là bạn đánh giá sai tình hình rồi :D Với đà phát triển của PV như hiện nay việc thành viên tăng rất nhanh,cũng như PVD là rất quý,nên việc chụp hình đã có sự cạnh tranh cực kỳ khốc liệt (Có thể so sánh khi xem tuyển tập Die Hard của Bruce Will :D).

Mong các nhà tài phiệt trên PV sớm cho giá,để anh em lấy tiền bồi bổ sức khỏe thức đêm !

Như vậy là bạn đánh giá sai tình hình rồi :D Với đà phát triển của PV như hiện nay việc thành viên tăng rất nhanh,cũng như PVD là rất quý,nên việc chụp hình đã có sự cạnh tranh cực kỳ khốc liệt (Có thể so sánh khi xem tuyển tập Die Hard của Bruce Will :D).

Mong các nhà tài phiệt trên PV sớm cho giá,để anh em lấy tiền bồi bổ sức khỏe thức đêm !

Đúng là Bác ở trong quân đội có khác! Biết địch, biết ta trăm trận trăm thắng!8-|:)):)):))

Hơ hơ, liệu có phải là bác Badamgia dàn xếp tỉ số k? Vào đăng kí mấy cái nick cũng nhanh lắm mà. Em nghi lắm :))

CUỘC SĂN CHỜ THÀNH VIÊN 60.000 LÀ HOÀN TOÀN ĐÚNG !!!

Đêm qua mình cũng Online giám sát cuộc chơi.
Từ thành viên thứ 59994 trở đi. Về đêm nên việc Reg. nick rất chậm.
Từ 59994 đến 60000 khoảng gần 2h gì đó.
Cuộc chơi của nhóm thành viên do Badamgiak23 hoàn toàn minh bạch và chân thực, không có việc reg, nick giả. Các thành viên từ 59994 đến 60001 đã kiểm tra lại, tất cả đều hợp lệ.

Theo đúng lời hứa với nhóm Badamgiak23, tôi mua hình này với giá 60 ngàn PVD.

:)):)):))

Hơ hơ, liệu có phải là bác Badamgia dàn xếp tỉ số k? Vào đăng kí mấy cái nick cũng nhanh lắm mà. Em nghi lắm :))

Ẹc.Seo bạn lại nói thế chứ
:-?:-?:-?:-?:-?.Anh em với nhau cả,tối qua được có mấy người tụi tui thức mới chụp được đó,đợi lâu lém chứ bạn tưởng à.Vất vả lắm.Đừng đa nghi quá mà nhanh già đó bạn.=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

CUỘC SĂN CHỜ THÀNH VIÊN 60.000 LÀ HOÀN TOÀN ĐÚNG !!!

Đêm qua mình cũng Online giám sát cuộc chơi.
Từ thành viên thứ 59994 trở đi. Về đêm nên việc Reg. nick rất chậm.
Từ 59994 đến 60000 khoảng gần 2h gì đó.
Cuộc chơi của nhóm thành viên do Badamgiak23 hoàn toàn minh bạch và chân thực, không có việc reg, nick giả. Các thành viên từ 59994 đến 60001 đã kiểm tra lại, tất cả đều hợp lệ.

Theo đúng lời hứa với nhóm Badamgiak23, tôi mua hình này với giá 60 ngàn PVD.

:)):)):))

Kakaka thanks chú Quang nha.Vậy là có tiền cho anh em mình ăn chơi rồi anh Long ui
:D:D:D:D:)):)):)):)):))

Back