• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Mình mới chụp được ảnh số thành viên thứ 60555 đây! Có ai mua không nhỉ?;;);;);;)

Hình ảnh gồm toàn số 6 đây:

Tự mình mua của mình. :)):)):))

Hình ảnh ghi lại thời gian những con số của MAN,MAN tự mua ảnh của mình giá 50.000 PVD đúng không,chia cho cháu 20% tiền bức ảnh bổ xung của cháu nhé !

Hình ảnh ghi lại thời gian những con số của MAN,MAN tự mua ảnh của mình giá 50.000 PVD đúng không,chia cho cháu 20% tiền bức ảnh bổ xung của cháu nhé !

Đâu có !!!
Mua được giá "hời" mà Long, có 10PVD thôi.
Thôi "nộp thuế" cho chủ Topic 20% vậy nhé. :D
Mất oan 2PVD !!! :)):)):))
Dại quá, đem khoe mất tiền oan !!! :)):)):))

Chỉ còn biết nói câu "Xin bái phục" ! :((

Nhân đây cũng xin thông báo cho toàn thể anh em PV,kể từ giờ đây sẽ là Topic duy nhất trên PV thu phí ! Mọi phi vụ giao dịch trong Topic này có liên quan đến chữ "PVD" sẽ phải chi lại cho chủ Topic là mình :D 20% gọi là tiền "hồ" !

Thân gửi toàn thể anh em ! :D Mong ban quản trị cho phép và các bạn ủng hộ.

Tôi sẽ hỏi bạn 1 câu : Bạn vào PDAVIET để làm gì ? Bạn sẽ trả lời tôi chưa biết được,có nhiều việc lắm,mỗi lúc 1 lý do khác nhau mà ? Khó lắm ! :-??

Nhưng nếu tôi hỏi 1 người con gái - 1 người bạn mà tôi biết rằng : Bạn vào PV để làm gì ? Thì cho dù đó có là giờ nào trong ngày,ngày nào trong tuần,tuần nào trong tháng,tháng nào trong năm,năm này qua năm khác cho đến khi người đó không còn đủ sức để gõ những nút phím nhẹ nhàng nhất địa chỉ để vào PV nữa thì câu trả lời duy nhất mà tôi luôn nhận được là :"Mình vào PV chỉ để tìm kiếm 1 người :)"

Có lẽ tôi,các bạn và bất kỳ ai trên PV khi nghe câu trả lời này cũng muốn biết người mà cô gái cần tìm là ai và vì sao mà người đó luôn là lí do duy nhất để cô gái đó vào PDAVIET của chúng ta ? Tôi chỉ có thể nghĩ đến 1 điều duy nhất đó là "Tình Yêu"

Chúc anh chị mãi mãi hạnh phúc bên nhau ! :)

Tôi sẽ hỏi bạn 1 câu : Bạn vào PDAVIET để làm gì ? Bạn sẽ trả lời tôi chưa biết được,có nhiều việc lắm,mỗi lúc 1 lý do khác nhau mà ? Khó lắm ! :-??

Nhưng nếu tôi hỏi 1 người con gái - 1 người bạn mà tôi biết rằng : Bạn vào PV để làm gì ? Thì cho dù đó có là giờ nào trong ngày,ngày nào trong tuần,tuần nào trong tháng,tháng nào trong năm,năm này qua năm khác cho đến khi người đó không còn đủ sức để gõ những nút phím nhẹ nhàng nhất địa chỉ để vào PV nữa thì câu trả lời duy nhất mà tôi luôn nhận được là :"Mình vào PV chỉ để tìm kiếm 1 người :)"

Có lẽ tôi,các bạn và bất kỳ ai trên PV khi nghe câu trả lời này cũng muốn biết người mà cô gái cần tìm là ai và vì sao mà người đó luôn là lí do duy nhất để cô gái đó vào PDAVIET của chúng ta ? Tôi chỉ có thể nghĩ đến 1 điều duy nhất đó là "Tình Yêu"

Anh Long viết hay quá,Nghe lãng mạn thế

PDAVIET 永远在我心中
祝大家永远幸福

Toàn bộ số tiền bán ảnh đã được chuyển tới quỹ "Hỗ trợ nạn nhân Lô Đề Bóng" hiện do em làm chủ tịch.Anh em nào có lòng có thể gửi PVD ủng hộ.

Kính gửi !

Tấm này em có roài :)):)):)):))
Anh Long viết hay quá,Nghe lãng mạn thế

PDAVIET 永远在我心中
祝大家永远幸福

Câu tiếng hoa dịch ra là gì zợ pạn hiền;;)

Số má ế ẩm quá nên post khơi khơi lên đây cho vui vậy!:( Số thành viên 63666 nhé!:-?=D>=D>=D>

Có ai mua cái Số 9000 (chủ đề) đẹp như thiền thần này không?
Cả số: 6608 bài viết của Badamgiak23 nữa nè!
6608 = phát phát không lộc
Em bán luôn nè!

Back