• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Toàn đại gia "chào giá" không !!! Không lẽ mình "thâm quỹ pv" 1 cái ra giá cho Man PhamQuang hết hồn trời !!!

sao kì vậy ,em là ngưởi chụp đầu tiên mà .sao lại ko dc gì hết .

Chủ Topic này là Mod. Badamgiak23 !!!

Đã chuyển 60 ngàn cho Long để Long tự giải quyết cho mọi người.
Vì đêm qua thấy mọi người chờ đón tập thể mà !!!

sao kì vậy ,em là ngưởi chụp đầu tiên mà .sao lại ko dc gì hết .
Bác post nhah nhưng có thấy hình đâu chời:-??:-??:-??:-??:-??.Huycl2507 mới là người nhanh nhất(trong nhóm mình mà lị)

Man PhamQuang đã giữ đúng lời hứa! Đúng là con chim đầu đàn của PV mà!=D> Bác Long sướng nhé!;;)

Hoan hô chú Quang.Thế là mình có tiền chơi phời rùi
>:)>:)>:)>:):)):)):)):)):)):))

Vì hợp đồng "mua bán" đã ký với chủ Topic: Mod. Badamgiak23 nên đã chuyển 60 ngàn cho Badamgia để Mod. tự giải quyết cho đẹp.
Lý do đơn giản là đêm qua rất nhiều người đã thức rất khuya để chờ đón thành viên thứ 60.000

Riêng VIP Quyduc84 vì đã có công là người chụp được hình đầu tiên nên "thưởng riêng": 30.000 PVD !!!

=D>=D>=D>=D>=D>

-Hic,vậy bác Quyduc sướng quá còn gì nữa,30.000 chứ có ít đâu (20% tiền hồ của mình nhé"

-Đã nhận được 60.000 PVD của MAN PhamQuang gửi,để cho tất cả đề vui mình sẽ lấy 10.000 PVD gửi tặng riêng thành viên thứ 60.000 Số tiền còn lại 50.000 sẽ chia đề cho tất cả các anh em tham gia cuộc chơi,đã Up hình.

Danh sách gồm :
Badamgiak23
duy_ctytvxdkg
NguyenThanhTuan
congvoi
Huycl2507
Mobifuns (đăng ký nhóm nhưng không UP hình nào cả :-?)

Vậy là mỗi anh em được 50.000/6 PVD nhé ! Làm tròn là 8000 PVD ! =))

Với đà làm ăn kiểu này,em đang có ý định lập "Công ty chuyên săn hình" vì thấy lời quá :D:-?? Ai muốn tham gia thì đăng ký nhé

Chà chà !!!

Thế này tức là Badamgiak23 "vơ" hết về mình à???

Đúng ra 60 ngàn chuyển cho người đưa hình đầu tiên kia đấy.
Ăn chia không minh bạch rồi !!!

MAN xem thế nào chứ anh em mỗi người được 8000,cháu mất công chia,được có 12000 gọi là rơi vãi thôi mà.

Đã gửi cho tất cả thành viên xong.
Đã gửi cho thanglx - thành viên thứ 60.000 trên PDAVIET.NET ! 10.000 PVD

Bác badamgiak23 đang khó khăn nên mình tặng luôn phần mình cho bác nhé! chuyển tiền sau khi post.

Chỉ còn biết nói lời cảm ơn chân thành tới Huycl2507 & duy_ctytvxdkg.Số tiền tuy không lớn (có những lúc mình đã quyết 150.000 PVD 1 trận bóng) nhưng trong lúc khó khăn này nó giúp mình tự tin hơn để chiến đầu tiếp với tên trùm Tuấn Quang ! Và quan trọng hơn khi biết rằng trên PV mình đã có những người bạn ;;)

Chúc 2 bạn những điều tốt lành nhất ! :)

Hiện tại đang sở hữu 1 bức hình mà đối với mọi thành viên khác trên PV thì rất bình thường,có khi bạn không quan tâm...tuy nhiên đối với 1 thành viên - 1 xếp bự trên PV thì đó lại là 1 tấm hình vô cùng quý giá - đó chính là Manager AnhTu.

Tấm hình ghi lại khoảnh khắc ngọt ngào của tình yêu,khi 1 người con gái đến nơi hẹn nhưng không thấy người mình yêu đâu và cô gái ấy đã mòn mỏi chờ đợi,tìm kiếm chàng trai và thầm gọi "Người yêu ơi,giờ anh ở đâu"...và bản tình ca "Love Story" vang lên...:((

Thiên tình sử này được phát giá tối thiểu 50.000 PVD đối với Manager AnhTu.MAN hãy thể hiện tình yêu của mình đi ? :-?;;)

Đối với những người bạn của AnhTu nếu muốn sở hữu tấm hình để tặng riêng cho chàng,hãy trả giá tối thiểu 30.000 PVD.

Thân gửi mọi người ! :-??

Nhờ gió gửi câu chuyện tình yêu này tới Manager AnhTu :D

Back