• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Mình vừa chụp được số thành viên là 64444 hơi bị đẹp đó!:p Có Bác nào quan tâm để mua, bán, cho, tặng thì...!8-|;;);;);;)

Mình vừa chụp được số thành viên là 64444 hơi bị đẹp đó!:p Có Bác nào quan tâm để mua, bán, cho, tặng thì...!8-|;;);;);;)

Em nghĩ số này hok đẹp: 4 ngàn 4 trăm 4 mươi 4 lần TỬ :-/:-/8-|8-|.Sợ lém,ế là phải

Đổi lấy con X7500 trong tài sản của Bác được không???;;);;);;):)):)):))

Bác bảo bán số của bác được mấy "chai" con của em "mười mấy chai" đó bác đắt thía mồ lun :(( kiểu này ép giá đây!!!
Đã mua được mời anh em thưởng sờ thức!!!!​

Chỉnh sửa cuối:
Mình vừa tiếp tục chộp được hình số thành viên là 65555 đẹp hơn tứ quí 4 đó! Có Bác nào quan tâm nữa thì...!;;);;);;) Chà mới đây mà thêm 1111 thành viên nữa roài, chúc mừng PV liên tục phát triển!=D>=D>=D>

Ngồi canh me vừa ăn cơm trưa vừa rình mới chộp được đấy Bác ạ!:) Tứ quí 5 có ai mua rẻ thì nhào zô!;;);;);;)8-|8-|8-|:)):)):))

Oài bác dạo này làm ăn được quá nhỉ lần trước bán cho em hơi bị đắt đó giảm giá đi bác khách hàng quen thuộc mà :)):)):))

Oài bác dạo này làm ăn được quá nhỉ lần trước bán cho em hơi bị đắt đó giảm giá đi bác khách hàng quen thuộc mà :)):)):))

Nếu Bác có nhu cầu sẽ bán rẻ với giá bằng 1/2 lần trước nhé!;;);;);;)=))=))=))

Mình vừa tiếp tục chộp được hình số thành viên là 65555 đẹp hơn tứ quí 4 đó! Có Bác nào quan tâm nữa thì...!;;);;);;) Chà mới đây mà thêm 1111 thành viên nữa roài, chúc mừng PV liên tục phát triển!=D>=D>=D>

Sao chưa thấy Bác nào quan tâm đến tứ quí 5 này nhỉ!???;;);;);;):-?:-?:-?:)):)):))

XuanTruong thức thời đó,giờ đầu tư vào cái này là kiếm nhất đó.
Trả bác 5000 PVD nhé ! Bác Up lên giúp em luôn.
Theo tinh thần em đã nêu,tự động lấy 20% phí giao dịch là 5000*20% = 1000 PVD,như vậy là em gửi cho bác 4000 là đủ nhé.

Thân gửi ! Mong bác tiếp tục kiếm những số đẹp hơn.

Theo tinh thần em đã nêu,tự động lấy 20% phí giao dịch là 5000*20% = 1000 PVD,như vậy là em gửi cho bác 4000 là đủ nhé.

Thank bạn nhiều nhiều! Mình đã nhận được tiền của Bạn, tối nay Mình sẽ up hình lên cho Bạn!=D>=D>=D>
Mình học được cách kiếm tiền của Bạn đấy!:)):)):)):)):))

Hình số thành viên 65555 của Bác đã mua đây! Mình up lên, và Bác toàn quyền sử dụng tấm hình này!:p Hẹn Bác số "Độc" lần sau nhé! À chỉ khi bán được hình mới mất 20% phí giao dịch đấy nhé!;;);;);;):)):)):))

Back