• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ! Trình duyệt Web Opera Mobile 10 Free

Hơi tốn Ram thì phải bác ah! Tốn cả dung lượng truy cập nữa chứ. Nhưng giao diện giống y chang operamini5beta thì phải! Thanks bạn nhé. Dùng nó giống như trên pc đó!
Đẹp và đây đủ thì phải tốn ram bạn a!cả tiền cươc GPRS nữa nhưng nếu so sánh với SKYFIRE thì Tiết kiệm hơn bạn a

mấy pạn cho mình hỏi
sau nhiều bản opera vậy,mini và mobile khác nhau ah
còn bản TV và En nữa.sau tùm lum chả biết nên sài bản nào nữa,Bản opera mini 5En dùg tốt nhưg ko đánh Tv dc,ko pít bản này thì sao?

Posted via Mobile Device
dung thang nay chac down duoc tren mediafire khong may ban,gio mediafire thay doi,ucweb down khong duoc

mấy pạn cho mình hỏi
còn bản TV và En nữa.sau tùm lum chả biết nên sài bản nào nữa,Bản opera mini 5En dùg tốt nhưg ko đánh Tv dc,ko pít bản này thì sao?
Posted via Mobile Device
opera mini va opera mobile la 2 pm khac nhau ban ah

mấy pạn cho mình hỏi
bản này nghe bảo không gõ tiếng việt được! trên v3 có nút thanks hok biết trên v2 có hok nhỉ
biết bao giờ mới có cho v2 :( :(

bản này nghe bảo không gõ tiếng việt được! trên v3 có nút thanks hok biết trên v2 có hok nhỉ
biết bao giờ mới có cho v2 :( :(
V2 không chạy được đâu?hang v2 giờ ít phat triển bạn a lên đổi sang v5 nhé

Posted via Mobile Device
dung thang nay chac down duoc tren mediafire khong may ban,gio mediafire thay doi,ucweb down khong duoc

Bản 8.65 hay trình duyệt mặc định đã down được trên Mediafire rùi huống chi là bản này!

Thế so với opera 8.65 thì thế nào vậy mấy bác ? Tại đang xài 8.65 thấy nó duyệt cũng khá nhanh.

Bản 8.65 hay trình duyệt mặc định đã down được trên Mediafire rùi huống chi là bản này!

Mediafire đổi giao diện nên trình duyệt mặc định không down được nữa đâu bạn!

Posted via Mobile Device

Bây giờ dùng di động down trang mediafire bằng trình duyệt nào vậy các bác? UC, Skyfire cũng không down được nữa! Hic...
Posted via Mobile Device

Mediafire đổi giao diện nên trình duyệt mặc định không down được nữa đâu bạn!

Posted via Mobile Device

Cái này ngốn ram kinh khủng ý. Mình dùng n95-1, ram trống từ 23.2 mb xuống thàng 4.2mb, chạy thêm xplore nữa là báo memory full hik.

Cái này ngốn ram kinh khủng ý. Mình dùng n95-1, ram trống từ 23.2 mb xuống thàng 4.2mb, chạy thêm xplore nữa là báo memory full hik.
Chờ bản chính thức thôi bạn ạ chắc cải tiến nhiều hơn
n82 mình dung ok ma n95 sợ gì bạn khởi đông lại may nha

Back