• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ! Trình duyệt Web Opera Mobile 10 Free

Troi! Ban nay chac danh cho may Ram tu 96M tro len, n73, n92 chac dung ngoai thoi.
Posted via Mobile Device

Uh, fai day. N95 ram 56mb kon nhieu fen bi bao lower memory lam. Load trang nao khoang 1mb tro len la lai bi the. Thoi, gang cho ban chinh thuc.

Posted via Mobile Device

Vừa test trên N95 thấy ko thể cân nổi vì ram yếu quá :)), cái này vẫn ko cho Edit mấy cái wiget bên ngoài nhỉ

Vừa test trên N95 thấy ko thể cân nổi vì ram yếu quá :)), cái này vẫn ko cho Edit mấy cái wiget bên ngoài nhỉ

n82 tôi mở Xp bao 75mb sài opera con 65mb máy load web 5m co thấy báo gì đâu
Máy cài rât nhiều 52 ứng dụng va 50games bác nói thế chẳng nhẽ con n95 kém con n82 a

Đúng vậy đó, N95 thường chỉ có 64M, chỉ có bản N95-8G Ram mới nâng lên 128M bằng với N82.

Uh, fai day. N95 ram 56mb kon nhieu fen bi bao lower memory lam. Load trang nao khoang 1mb tro len la lai bi the. Thoi, gang cho ban chinh thuc.

Posted via Mobile Device

Bản beta thì chưa hoàn chỉnh nên còn nhẹ mà máy bạn còn chạy không nổi. Đến khi có bản chính thức dung lượng lớn hơn thì càng năng đó. Bạn thử tắt bớt hay xóa bớt một số soft chạy ngầm hay dùng soft để giải phóng bớt ram xem sao.

sao mấy ngày nay e không thể dùng được opera mini vậy nhỉ? em dùng N95-2GB mang Vina??????????

mạng vina giờ chợp chờn quá. dang tải dở trang web thì mất mạng, vừa vào được mạng, rồi vào lại thì không được. hic!

mạng vina giờ chợp chờn quá. dang tải dở trang web thì mất mạng, vừa vào được mạng, rồi vào lại thì không được. hic!

Chắc nó đang trong giai đoạn thử nghiệm 3G nên chất lượng hơi tệ đấy

Mấy bác vina sướng ghê có 3g tha hồ khám phá
Má em ở Hanoi 2 chả có 3g anh ạ
Viettel chác chưa có mất

sao mình dùng bản java vào bongdaso mất có 25k(ko tải ảnh) ma` dùng bản sis này cũng để chế độ không tải ảnh ma` đến tận hơn 600k nhỉ :-?

sao mình dùng bản java vào bongdaso mất có 25k(ko tải ảnh) ma` dùng bản sis này cũng để chế độ không tải ảnh ma` đến tận hơn 600k nhỉ :-?

Bạn hỏi thế ma cũng hỏi bản nay dao diện đẹp va đầy đủ trang web như pc mà

Sao để màn ngang phím số điều hướng ko quay ngang luôn nhỉ ? :|

Chỉnh sửa cuối:
Lúc mới cài chạy ngon. Giờ thoát ra đứng máy luôn. N78 128M Ram!
Posted via Mobile Device

hix e dùng nokia 5320 tại sao bị lỗi phông chữ khi duyệt bằng opera 10 này nhỉ..thật ko hiểu nổi..trong khi bạn e dùng N95,INOV8 xách tay còn hiện được tiếng việt của web huhu

6120 chicken của em chắc ko dám bon chen vào đây rồi:(. (48-30)Mb RAM thì ăn thua gì. Load cái này cũng mất 15Mb RAM là ít. Remove rồi!>:)

Back