• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ! Trình duyệt Web Opera Mobile 10 Free

Cái này ngốn ram kinh khủng ý. Mình dùng n95-1, ram trống từ 23.2 mb xuống thàng 4.2mb, chạy thêm xplore nữa là báo memory full hik.

Chuẩn đấy! Nhưng chức năng như vậy thì chấp nhận thôi bạn ah! Hy vọng bản sau sẽ khác!

Cái này ngốn ram kinh khủng ý. Mình dùng n95-1, ram trống từ 23.2 mb xuống thàng 4.2mb, chạy thêm xplore nữa là báo memory full hik.
Posted via Mobile Device
vay thi n73 khoi xai luon qua.chan that

Mình vừa vào mediafire down thử, nhưng vẫn k down dc. K bit bản chính thức thế nào. Bản 8.65 xem ra vẫn dùng ngon hơn. Mà nữa, vào diễn đàn pdaviet.net, mình muốn vào giao diện dành cho mobile thì làm thế nào nhỉ. Bản 10này, chọn mobile view cũng vẫn vào giao diện pc ah.

Mediafire đổi giao diện nên trình duyệt mặc định không down được nữa đâu bạn!

Posted via Mobile Device

Chính xác luôn :)) ngay trên pc mà còn lúc được lúc không mà :))

Mình vừa vào mediafire down thử, nhưng vẫn k down dc. K bit bản chính thức thế nào. Bản 8.65 xem ra vẫn dùng ngon hơn. Mà nữa, vào diễn đàn pdaviet.net, mình muốn vào giao diện dành cho mobile thì làm thế nào nhỉ. Bản 10này, chọn mobile view cũng vẫn vào giao diện pc ah.

Bạn muốn giao diện dành cho mobile thi dung opera mini nha

bản này dùng tốn thóc quá các bạn ơi , mặc dù không để chế độ load ảnh

Operamini làm sao mà thấy đc chứ! Dùng opera 10beta này là thấy!
Tớ dùng N70 bạn à, nghĩ thế vì N70 chưa có phần mềm nào hỗ trợ giao diện PC cả nè! Nghe đâu bản opera mobile 10 beta này chỉ phát triển cho v3, v5, windowns mobile !:(

cái này mình vừa down về xài thử là xóa gấp
Ăn ram kinh vào pdaviet ko nổi
Máy mình 6120c trên trang chủ báo cõ hỗ trợ mà còn dở hơi như thế.
Ko gõ đc tiếng việt.
Nhưng dù sao giao diện cực đẹp hiển thị trang web rất tuyệt
Hi vọng bản chính sẽ đỡ ăn ram hơn
Posted via Mobile Device

Ăn ram thì bình thường, dùng mượt mà rất khoái =D> Nhưng có lẽ chỉ phù hợp với Wifi vì dù đã tắt hết các thứ đi nhưng dung lượng load về vẫn lớn :-??

Giao dien dep that nhung ko nhanh nhu gioi thieu dau. Cham kinh khung.. Down load cung cham. Ma load xong mot trang vi du: http://dantri.com mat gan 2mb, con tat che do load anh thi cung ngon hon 1mb. Hix.. Nhung che do zoom hon han skyfire, giao dien de su dung.

Giao dien dep that nhung ko nhanh nhu gioi thieu dau. Cham kinh khung.. Down load cung cham. Ma load xong mot trang vi du: http://dantri.com mat gan 2mb, con tat che do load anh thi cung ngon hon 1mb. Hix.. Nhung che do zoom hon han skyfire, giao dien de su dung.

Như thế là nhanh rùi bạn à
GPRS sao nhanh bằng 3G đươc

Troi! Ban nay chac danh cho may Ram tu 96M tro len, n73, n92 chac dung ngoai thoi.
Posted via Mobile Device

Back