• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ngày 30/03 :[CMW] stupid-Core[LEO1024] [kernel 1.9OC]

120M sao đủ để chạy rom có Sense này, bạn cho 400M đi nhé...;;)

Mình có sữa bạn à, bạn sữa từ 120MB => 400 MB nha.

Để cache ya cao hơn chạy mượt hơn bác ah. đây là bản em dùng được lâu nhất đấy.8 ngày. đang down bản của bác về để cài lại. Thanks bác!!!!!!
Ngoài system ya 400M, còn các thông số khác.
cho mình các thông số khác trong file flash phù hợp với bản rom này nhé!!! :-?

bác ơi sao bản này mình cài mổi khi khởi đông lại máy la bi loi phon phai goi 1 cuộc 900 rui kich loa ngoài mói hết cò không la bi lổi luôn có cách nào khắc phục không bác ơi

Ngoài system ya 400M, còn các thông số khác.
cho mình các thông số khác trong file flash phù hợp với bản rom này nhé!!! :-?

Chỉ cần chỉnh thông số 120 MB => 400 MB thôi ( Có thể tối đa 450 MB) là được rồi.

Biết làm rồi !
Làm version mới chuẩn hơn đi !

Đồng ý với ý kiến của bác. Bản của tác giả thì để vậy thôi rồi bác giới thiệu lên cũng được. Tự làm bản mới nó mới máu:p

Tình hình là e vào mp3.zing.vn để thử xem video có đc ko thì bị bay ra luôn, hiện ra màn hình CoreDroid Get you connected 1 lúc T_T
Còn lại thấy rom này nhanh, mượt & đẹp :x

Tình hình là e vào mp3.zing.vn để thử xem video có đc ko thì bị bay ra luôn, hiện ra màn hình CoreDroid Get you connected 1 lúc T_T
Còn lại thấy rom này nhanh, mượt & đẹp :x

Sao mình vào 24h.com.vn xem thể thao coi video clip vẫn vô tư, không có vấn đề gì cả:-?.
Mấy hôm nay vọc nhiều quá, cái pc đứng kim luôn. Đi bệnh viện rồi anh Dungphp à, nên chưa làm được bản mới nào.:(!!!!!!

Về bản ROM này nói chung mình thấy khá ưng ý về giao diện cũng như tốc độ.Nhìn là ưng liền,nhưng duy nhất mình cảm thấy hình như loa thoại nghe hơi bé thì phải,có bác nào bị giống mình không nhỉ?

mình đã test cho Leo 512 rồi nhé, chạy ok ko vấn đề gì cả, mình cài bằng CWR 400mb nhé nhưng với điều kiện đã phân vùng thẻ nhớ. Nhưng nguyên bản ít app tiện ích kèm theo quá.
misc ya 1M
recovery rrecov|ro|nospr filesize recovery-raw.img
boot yboot|ro 5M
system ya 400M
cache ya 4M
userdata ya|asize|hr allsize

Chỉnh sửa cuối:
hộp thư của bạn đầy rồi, mình gửi TN không đươc.
"để xoay được Sense và có hình nền trong menu bạn vào mục system\app lấy cái Roise và HTC lock screen thay vào rom của bạn là được. phone bấm số chậm có thể do mình thay cái skin nó không hợp nên chậm. máy bản HD này bị lỗi gọi, sau khi up rom bạn gọi 1 số bất kỳ rồi phóng loa ngoài, sau đó tắt đi gọi lại là ok."

Back