• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

thì em tai trong dó mà .trước giờ vẫn tải trong đó.nhưng cài mãi thì giờ cài được PC suite rồi nhưng nokia software updade thì cài được vào máy nhưng trương trình lại báo là thiếu phần mềm....lạ thật đấy.em bắt đầu sợ cái window vista này rồi đấy có lẽ chạy XP thôi.nó hành em đến khổ

thì em tai trong dó mà .trước giờ vẫn tải trong đó.nhưng cài mãi thì giờ cài được PC suite rồi nhưng nokia software updade thì cài được vào máy nhưng trương trình lại báo là thiếu phần mềm....lạ thật đấy.em bắt đầu sợ cái window vista này rồi đấy có lẽ chạy XP thôi.nó hành em đến khổ

giống mình thế :)). mới đầu chơi xp, thấy vista ham, nhào qua chơi cái 64bit :-?? khổ nổi là ít ứng dụng tương thích quá, lại quay lại với thằng xp, rồi thấy nó xấu quá nên ào qua cái 32 bit vista, thấy ít game cho em nó quá và hao ram + cpu, now qay về với xp và chạy bản sp3. :)).

giống mình thế :)). mới đầu chơi xp, thấy vista ham, nhào qua chơi cái 64bit :-?? khổ nổi là ít ứng dụng tương thích quá, lại quay lại với thằng xp, rồi thấy nó xấu quá nên ào qua cái 32 bit vista, thấy ít game cho em nó quá và hao ram + cpu, now qay về với xp và chạy bản sp3. :)).

hehe.em thì vẫn trung thành với vista bản quyền của em.cài bỏ đi tiếc lắm...:D kệ cứ cài bao giờ được thì được không được thì thôi. ka;ka

Nay ra bản Vista 2009 Black Edition quá đã, ai ở BD thì hú mình 1 tiếng, mình ghi đia cho mà xài, lấy rẽ thôi 20k hehe (Sinh viên mà)

Tải cái Nokia suite tiếng Việt ở đâu thế mấy bác .Em xài đĩa theo máy toàn tiếng anh

cái bạn ơi. mình cài cái PC Suite TV nhưng ko có Font hổ trợ để đọc đc TV, bạn nào có FOnt hổ trợ cho mình xin có đc không. thank all

cái bạn ơi. mình cài cái PC Suite TV nhưng ko có Font hổ trợ để đọc đc TV, bạn nào có FOnt hổ trợ cho mình xin có đc không. thank all

Bản tiếng Việt thường hay lỗi vậy đó bạn máy mình cũng bị nè,bạn cài bản tiếng anh đi mình thấy đẹp hơn nhiều về giao diện.

hình như cái vista vẫn kô qua nỗi xp trong việc tương thích cài pm
NPS cũng vậy nữa
có cái cài được cái kô?
hay là do cr các pác nhỉ?

hình như cái vista vẫn kô qua nỗi xp trong việc tương thích cài pm
NPS cũng vậy nữa
có cái cài được cái kô?
hay là do cr các pác nhỉ?

Mình xài Vista Home cài bản PC Suite mới nhất dùng vẫn ok mà bạn :)

Nokia PC Suite 7.1.12.0 Beta

Nokia PC Suite is a package of Windows-based PC applications developed especially for use with Nokia phones. Depending on your phone model, Nokia PC Suite lets you edit, synchronize and back up many of your phone's files on a compatible PC through a cable or wireless connection.

Download : Nokia PC Suite 7.1.12.0 Beta

Nokia PC Suite 7.0.9.2

Nokia PC Suite 7.0.9.2 - Phần mềm hỗ trợ kết nối điện thoại Nokia với PC, và nhiều tính năng khác, nếu bạn đang dùng Nokia thì không thể thiếu phần mềm này trên PC

Là một trong những phần mềm đồng bộ và trao đổi dữ liệu giữa điện thoại và máy tính thông minh nhất, Nokia PC Suite luôn luôn được cập nhật để hỗ trợ những thiết bị mới nhất và mang lại những tính năng tuyệt vời nhất cho người sử dụng điện thoại Nokia Symbian. Phiên bản 7.0 vừa được Nokia giới thiệu đến người dùng toàn cầu. Nhiều ngôn ngữ đã được hỗ trợ, trong đó có tiếng Việt.

Với Nokia PC Suite 7.0.9.2, bạn có thể:

* Tạo, thay đổi, và gửi danh bạ liên lạc lẫn tin nhắn chỉ với 1 ứng dụng rất dễ dùng.
* Được thông báo khi có cuộc gọi đến và tin nhắn mới.
* Thêm ghi chú mới vào lịch của máy di động ngay trên cửa sổ chính của Nokia PC Suite.
* Cài đặt Nokia Video Manager cùng với Nokia PC Suite.

Nokia PC Suite 7.0.9.2 cần: Bộ nhớ trống 250 MB

Cáp dữ liệu, hồng ngoại, hoặc Bluetooth để kết nối PC và điện thoại.

Hỗ trợ các hệ điều hành:

* Windows Vista x32 and x64 editions
* Windows XP Professional x64 edition (Service Pack 2)
* Windows XP (Professional or Home Edition) Service Pack 2

Rapidshare

Link down trực tiếp

Chỉnh sửa cuối:
Các bản mới ra sau này theo mình ko cần thiết lắm. Mình sài bản 6.86.9 Từ đó giờ vẫn good. Có lần update lên 7. Nhưng connect = bluetooth với mấy con N2600 N2630 N2760 thường bị lỗi, dù disconnect rồi nhưng lâu lâu nó lại báo connect trên PC rất chướng mắt :-/ Nên dùng bản 6.86.9 tới giờ đều good

Làm ơn cho mình hỏi: dùng PC WINDOWS 2000 Prof thì sao? Phần mềm 7.0.9.2 k chạy được trên WD 2000

Làm ơn cho mình hỏi: dùng PC WINDOWS 2000 Prof thì sao? Phần mềm 7.0.9.2 k chạy được trên WD 2000

Bạn phải test chứ sao giờ :D Cổ quá :p

Mà hình như là được, chỉ sợ máy bạn chạy không nổi :p

Tải về chạy thì PC báo: "Hệ điều hành này không được hỗ trợ. Không tiếp tục cài đặt"

Back