• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 5 Final 5.0.19693 --5.1.21051 cập nhật ngày 08-07-2010

Mình vẫn thích opera có đuôi .sis hơn, phần mềm java chạy ko ổn định lắm.

Ừ , nhưng bản đó nặng và ngốn Ram kinh khủng luôn bạn à ,

Mình dùng bản java từ trước đến nay thấy chạy rất ngon và ổn bạn à , không có vấn đề gì xảy ra cả , từ bản 4 đến bản 5 đề ngon :D

Chúc vui !

Cập nhật Opera Mini 5.0 Final Build 19693 HandlerUi150

Whats New in this Release-
It adds 32 new languages and fixes several notable bugs, specifically:
RSS feed links should now appear at the top of pages again.
RTL (Right To Left) languages (Arabic, Hebrew, Urdu, etc. ) should now display properly on phones with supported fonts.
Problems with daylight has fixed.
And some problem in keypad text input also fixed.

All Credits To Master Handler

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

chienkon cho mình hỏi chút nhé . bây giờ mình đang dùng opera mini vào web và có những trang rất cần cho công việc thì có copy trang đó vào quik office để tạo 1 tập sách cho mình được ko ?

chienkon cho mình hỏi chút nhé . bây giờ mình đang dùng opera mini vào web và có những trang rất cần cho công việc thì có copy trang đó vào quik office để tạo 1 tập sách cho mình được ko ?

Thực sự mình ít lướt web = mobile lắm nên không thạo mấy cái đó , bạn cứ làm thử xem sao :D

Good Luck !

Thực sự mình ít lướt web = mobile lắm nên không thạo mấy cái đó , bạn cứ làm thử xem sao :D

Good Luck !

mình đang tìm nhưng không biết làm sao để copy và paste làm giống như trên máy tính được . Mỗi lần mún làm gì phải chạy ra tiệm net cực wá

mình đang tìm nhưng không biết làm sao để copy và paste làm giống như trên máy tính được . Mỗi lần mún làm gì phải chạy ra tiệm net cực wá

B dùng máy gì???nhưng máy k có phím bút thì đều dc thay thế bằng phím #.b nhấn dữ phím # rồi nhấn nút điều hướng bôi đen phần b muốn copy rồi nhấn nút cạnh trái copy.quay lại chỗ b muốn past vào nhấn dữ phím #.nút cạnh phải past

B dùng máy gì???nhưng máy k có phím bút thì đều dc thay thế bằng phím #.b nhấn dữ phím # rồi nhấn nút điều hướng bôi đen phần b muốn copy rồi nhấn nút cạnh trái copy.quay lại chỗ b muốn past vào nhấn dữ phím #.nút cạnh phải past

minh dùng n86 , phím bút là # nhưng bạn đã thử copy 1 trang trong opera mini và dán vào word office để làm tài liệu trên dt mà không dùng máy tính chưa ?

minh dùng n86 , phím bút là # nhưng bạn đã thử copy 1 trang trong opera mini và dán vào word office để làm tài liệu trên dt mà không dùng máy tính chưa ?

M thì chưa khi nào vì m toàn dùng ucwed để lướt wed, ucwed nó có phần copy trang rất tiện.

em cài bản này vào máy N73 nó cứ báo là authorisation failed :(((((( ai giúp em với ạ =((

em cho nó reset bao lần rồi, dù là tải trực tiếp vào máy hay copy từ PC sang đều bị thế cả =((

bạn đã cài bản nào chưa?nếu có thì phải xoá bản đấy đi rồi mới cài bản này vào

Back