• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 5 Final 5.0.19693 --5.1.21051 cập nhật ngày 08-07-2010

Cái bạn ý nói là Opera mobile đó ;;)
Good Luck !

nếu là opera mobile thì bó tay mình đã đọc nhiều bài viết về down ở mf = PM này nhưng mình ko cách nào down được còn khi hỏi cáh down có dùng thủ thuật nào ko thì bạn nào bạn nấy im re ko thèm trả lời.Bó tay.com

nếu là opera mobile thì bó tay mình đã đọc nhiều bài viết về down ở mf = PM này nhưng mình ko cách nào down được còn khi hỏi cáh down có dùng thủ thuật nào ko thì bạn nào bạn nấy im re ko thèm trả lời.Bó tay.com

Có lẽ b k có duyên với cái này chứ m dùng down trên mf down phát nào dc phát đó.

Lạ nhỉ mình down link mf = opera cũng ổn mà , hay máy bạn sao rồi , thử 4mat đi , về thủ thuật của Opera mobile thì mình cũng biết sơ sơ thôi :D

Good Luck !

Lạ nhỉ mình down link mf = opera cũng ổn mà , hay máy bạn sao rồi , thử 4mat đi , về thủ thuật của Opera mobile thì mình cũng biết sơ sơ thôi :D

Good Luck !

mình sợ ăn pho mát lắm cứ mỗi lần như thế thì phải cài lại cả núi PM thôi đành chịu vậy.

mình sợ ăn pho mát lắm cứ mỗi lần như thế thì phải cài lại cả núi PM thôi đành chịu vậy.

Không down được mf có thể là do lúc đó mạng của bạn làm sao chứ mọi người dùng bình thường mà :D

Good Luck !

Bạn để cài đặt ở chế độ "xem di động " là ko down được Mf đâu.lúc trước mình cài đặt ở chế độ này cũng ko down mf đc.giờ mình tắt chế độ "xem di đông đi là down mf bình thường

Bạn để cài đặt ở chế độ "xem di động " là ko down được Mf đâu.lúc trước mình cài đặt ở chế độ này cũng ko down mf đc.giờ mình tắt chế độ "xem di đông đi là down mf bình thường

Mình đã thử cách này nhưng vẫn chịu thua.Khi bật opera turbo thì máy báo ko có kết nối server còn khi tắt nó thì PM cho phép lưu nhưng khi hiện lên cột báo khi down chừng khoảng 10s thì máy báo ko thể tải về.Bó tay

cá nhân mình thấy N95-1 chạy opera mini 5 chậm hơn nhiều so với opera 4

sao nó quảng cáo là faster browser got faster 8-|, mình thì vẫn trung thành với opera, có ai mod proxy của opera sang proxy của viettel gprs được không

sao nó quảng cáo là faster browser got faster 8-|, mình thì vẫn trung thành với opera, có ai mod proxy của opera sang proxy của viettel gprs được không

Cho mình hỏi có bạn nào dùng PM này down được file từ 100M trở lên chưa?

Cho mình hỏi có bạn nào dùng PM này down được file từ 100M trở lên chưa?

TẢI trang nào mới dc chứ ?? UCWEB 6.3 tải file video > 100 mb chuyện nhỏ

Back