• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 5 Final 5.0.19693 --5.1.21051 cập nhật ngày 08-07-2010

uc thì e đã down 250mb mà vẫn tốt :p

UC tải file video độc lắm
tải 100mb tải dc 30mb bị đứt kết nối, tắt máy khởi động lại tải tiếp >> tải về file không bi hỏng

uc thì e đã down 250mb mà vẫn tốt :p
Mình chỉ hỏi chút thôi mà các cao thủ nhiệt tình quá.Trước tiên thì cảm ơn tất cả các bạn.Xin nói vấn đề này ngoài topic chút:đồng ý với các bạn là lúc trước uc 6.3 down file lớn vài trăm M ở tất cả các trang web trừ những trang có đồng hồ đếm ngược là chuyện nhỏ(thường mình down ở mf) còn bây giờ down ở mf chỉ 1 file có 20M thì mất hơn 30 phút khi xài 3G .Còn về vấn đề mình hỏi ở trên vì mình down những file nhỏ như 50>60M thì vô tư (cũng ở mf)nhưng gặp những file lớn từ 100M Trở lên thì ko được PM cứ báo ko thể tải file...về thử lại sau.Bó tay.com

Mình chỉ hỏi chút thôi mà các cao thủ nhiệt tình quá.Trước tiên thì cảm ơn tất cả các bạn.Xin nói vấn đề này ngoài topic chút:đồng ý với các bạn là lúc trước uc 6.3 down file lớn vài trăm M ở tất cả các trang web trừ những trang có đồng hồ đếm ngược là chuyện nhỏ(thường mình down ở mf) còn bây giờ down ở mf chỉ 1 file có 20M thì mất hơn 30 phút khi xài 3G .Còn về vấn đề mình hỏi ở trên vì mình down những file nhỏ như 50>60M thì vô tư (cũng ở mf)nhưng gặp những file lớn từ 100M Trở lên thì ko được PM cứ báo ko thể tải file...về thử lại sau.Bó tay.com
file đuôi mp4, mp3, zip ... Miễn là máy hỗ trợ file đó thì hãy down bằng trình web của máy sẽ chắc chắn đc.

DC nhưng tải xong thì râu em mọc dc thêm cả gang tay

a thấy sao ý!
Chứ e down nhạc wài, tốc độ cũng nhanh thôi a!
Tải xong khoảng 200 mb thì lại một kỳ WC nữa diễn ra anh nhỉ =))

Good Luck !
ở đây tôi chỉ nói những gì tôi đã và đang làm!
You chưa bao giờ biết down file nặng hay chưa biết mùi 3G.

Vậy chắc em xài 3G đăng ký đường chuyền tốc độ cao rồi sao đó chứ anh xài thấy, xài 3G đang tải ngon lành mà nó không bắt dc sóng 3G chuyển qua 2g là coi như đợi chết luôn

a thấy sao ý!
Chứ e down nhạc wài, tốc độ cũng nhanh thôi a!

ở đây tôi chỉ nói những gì tôi đã và đang làm!
You chưa bao giờ biết down file nặng hay chưa biết mùi 3G.

chính xác, 3G xài trên các đt cấp cao thì wifi cũng chào thua

file đuôi mp4, mp3, zip ... Miễn là máy hỗ trợ file đó thì hãy down bằng trình web của máy sẽ chắc chắn đc.

Ko biết ĐT khác thì sao chứ n96 của mình down chỉ được từ 30M trở xuống thôi nếu tải hơn thì máy báo hết giớ kết nối.Mình cũng đã có bài viết trong “yêu cầu thảo luận thắc mắc về soft ”là có cách nào dùng PM duyệt web mặc định để tải những file lớn hơn 30M ko nhưng đến giờ vẫn chưa có câu trả lời.

:(Cho mình hỏi đã dow đc trang mediafire hay megaudowload chưa?Mình khó khăn ở chỗ là ko dow dc hai trang đó!:-??

Media down bình thường mà bạn chỉ những trang nào có đồng hồ đếm ngược là ko được thui

Giờ opera mini có down đc mediafire đâu bác . Khổ lắm

down bình thường pác nhé , e vừa down 1 game 1.6M ở media về xong . Opera này còn copy và past qua world exe làm tài liệu y chang trên pc , và còn down video clip trên youtube về nữa pác nhé quá good

Chỉnh sửa cuối:
:(Cho mình hỏi đã dow đc trang mediafire hay megaudowload chưa?Mình khó khăn ở chỗ là ko dow dc hai trang đó!:-??

Hay bạn dùng opera mini 4 đi , mình đang sài đây nè , down ở mediafire ngon lành luôn :D

Goood Luck !

Cho em hỏi: các bản Opera có dùng đc wifi ko ạ? Em vào Opera thì toàn vào hẳn GPRS - 3G lun, ko thấy có phần nào để lựa chọn dùng wifi hết?

Cho em hỏi: các bản Opera có dùng đc wifi ko ạ? Em vào Opera thì toàn vào hẳn GPRS - 3G lun, ko thấy có phần nào để lựa chọn dùng wifi hết?

Trước tiên máy phải hỗ trợ Wifi, sau khi cài Opera, vào Quản lý ứng dụng > Ứng dụng đã cài đặt > Định vị Opera > Tùy chọn > Cài đặt > Điểm truy cập > Mặc định (Luôn hỏi trứơc) > Thoát ra. Như vậy khi mở Opera nó sẽ hỏi bạn lựa chọn điểm kết nối để truy cập và bạn chọn Wifi là OK.
@ gmuu (Hỏi 1 chỗ thôi nha bạn)

Chỉnh sửa cuối:
Back