• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera5.1 sis việt hóa by Heineken symbianvn

Đúng thế dùng wifi toàn báo lỗi. Hiện tượng này xảy ra đầu tháng 9. Không biết tại sao nhỉ. Thậm trí tôi dùng trinh duyệt mặc định của N97, hay N96 vào m.opera.com, cũng vào được

Tự nhiên hôm nay mình dùng Opera với wifi dc, nhưng chỉ down dc 30kb là dis :| Buồn lắm Opera ơi :((

Đúng thế dùng wifi toàn báo lỗi. Hiện tượng này xảy ra đầu tháng 9. Không biết tại sao nhỉ. Thậm trí tôi dùng trinh duyệt mặc định của N97, hay N96 vào m.opera.com, cũng vào được

Nếu wifi tại gia thì bạn cài đặt lại DNS của modern là 8.8.8.8 và 8.8.4.4 là OK ! Trên PC cũng thế !

Mún xoá mục quay số nhanh (bấm fím # số ý) thì làm cách naò mâý a. E add nhầm 1trang k thix nên h mún xóa mà chẳng xóa đc.
Thanks mấy a!

Mún xoá mục quay số nhanh (bấm fím # số ý) thì làm cách naò mâý a. E add nhầm 1trang k thix nên h mún xóa mà chẳng xóa đc.
Thanks mấy a!

Ý bạn hỏi là truy cập nhanh chứ j? phải bấm phím * chứ. Muốn xóa cái nào di chuyển vào ô đó rồi bấm phím số 1 rồi chọn xóa thôi.

huk xài mà k có kết nối dc wifi cũng như k hix chương trình này vào bằng mạng dt rất nhanh còn vào wifi thì dow chạm wa bạn ơi xem lại nhé thank

Đây là opera mini 5.1 à nếu vậy vào trang opera.com tải luôn bản tiéng việt mà dùng .Em vào opera bằng điện thoại xong tìm opera mini chọn ngôn ngữ tiếng việt là tải được luôn mà

Đây là opera mini 5.1 à nếu vậy vào trang opera.com tải luôn bản tiéng việt mà dùng .Em vào opera bằng điện thoại xong tìm opera mini chọn ngôn ngữ tiếng việt là tải được luôn mà
Đó là bản jar còn đây là bản đuôi .sis cơ mà !

Nếu wifi tại gia thì bạn cài đặt lại DNS của modern là 8.8.8.8 và 8.8.4.4 là OK ! Trên PC cũng thế !

May quá có bạn chỉ dẫn. Chỉ thêm thông số của bạn đưa ra tôi vào đươc ngay. Cám ơn bạn rất nhiều Từ đầu tháng 9 đến giờ vào wifi không được tôi toàn phải dùng 3G. Nhưng không hiểu tại sao tôi vào wifi bằng opera mobile 10 thì vào được Tôi nhớ ở trên Symbianvn có nhiều bạn hỏi giống tôi, nhưng chưa có ai biết.

Phiên bản Việt Hóa Mod Icon firefox DOWNLOAD Viêtup đang bão dưỡng severs nên kô download đc.luôn tiện fix link cho các bạn luôn!

May quá có bạn chỉ dẫn. Chỉ thêm thông số của bạn đưa ra tôi vào đươc ngay. Cám ơn bạn rất nhiều Từ đầu tháng 9 đến giờ vào wifi không được tôi toàn phải dùng 3G. Nhưng không hiểu tại sao tôi vào wifi bằng opera mobile 10 thì vào được Tôi nhớ ở trên Symbianvn có nhiều bạn hỏi giống tôi, nhưng chưa có ai biết.

Mình thấy operamini 5.1 beta nếu bạn nào rành tiếng anh một tí có thể lênh trang chủ của opera down về dùng.mình sử dụng n95 8gb và hiện đang dùng operamini 5.1 beta.sis mình down ở trang chủ về vẫn chạy wifi bình thường

cho mình hỏi sao mình cài vô E71 thì nhìn font chữ sao nó thiếu vậy các bác. CHo dù đã cài font chữ rồi nhưng nó thiết me mé một chút.

VD như chữ "Được". thì nó hiện chữ "Đượ"

Cho hỏi tại sao vậy? Làm thế nào khắc phục nó ?

Back