• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera5.1 sis việt hóa by Heineken symbianvn

Mời anh em xem ảnh khi truy cập vào m.opera.com cách đây vài phút:

Uploaded with ImageShack.us

Theo đó, dòng đầu tiên là Operamini 5.1 đuôi jar, cái này thì có TV. Chú ý dòng thứ 3 là cái đang nói tới ở topic này, mới chỉ có bản beta 2 thôi, chỉ có bản EN thôi nhá!

Bác tải lại thử xem. Ấn vô operamini 5.1 beta2 đó là nó tự đow cho mình bản tv lun mà

Bác tải lại thử xem. Ấn vô operamini 5.1 beta2 đó là nó tự đow cho mình bản tv lun mà
Bro down bản Java à?
Sorry bác :D Bản này đồng bộ ngôn ngữ tự động! Máy ngôn ngữ nào thì có ngôn ngữ đó

Tiện thể up luôn bản fix tiếng Việt cho những máy không có tiếng Việt cho bác nào thích thì down về mà dùng:

Chỉnh sửa cuối:
Bro down bản Java à?
Sorry bác :D Bản này đồng bộ ngôn ngữ tự động! Máy ngôn ngữ nào thì có ngôn ngữ đó

Tiện thể up luôn bản fix tiếng Việt cho những máy không có tiếng Việt cho bác nào thích thì down về mà dùng:

Vậy là đc rồi nhé :D e dùng bản tv bn lâu rồi mà các bác b? Chưa có tv. Tưởng đc opera ưu ái cho thử nghiệm bản tv :))

Vậy là đc rồi nhé :D e dùng bản tv bn lâu rồi mà các bác b? Chưa có tv. Tưởng đc opera ưu ái cho thử nghiệm bản tv :))
Đếch đâu :D Thèng cha Opera này nó đưa bản đa ngôn ngữ ra. mà máy mình dùng tiếng Anh, thế là ko dùng đc tiếng Việt. mĩ hum ni tò mò thử kiểm tra hệ ngôn ngữ của nó thì ôi thôi, hơn 20 ngôn ngữ khác nhau luôn...>:)
Đề nghị mr.Thớt :)D:D:D) share link #82 trên lên cho mọi người bít nhớ. Đến cả bác Thangnd31082 còn nhầm nữa là :))

cho hõi tí là mih luu web ben bookmarks va may ô vuông khi vào vay h mih remove rui caì dat lai lam s de ko mat nhung thu minh da luu dc ko?

cho hõi tí là mih luu web ben bookmarks va may ô vuông khi vào vay h mih remove rui caì dat lai lam s de ko mat nhung thu minh da luu dc ko?
Trong Opera có phần đăng nhập tài khoản của nó (ở phần cài đặt -> liên kết opera) Bác tạo tk rồi đăng nhập vào, Thồn tin bookmark của bác sẽ đc tự động lưu lại vào tk này. lần sau có 4mat thì chỉ cần đăng nhập là nó sẽ import tự động cho bác thôi

thks nhung s dao nì opera down file truc tiep ma cu bao failed bux wa di.tinh down file opera tv ve xai ma ko dc

Back