• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
đúng đấy,vào rồi đk nick,miễn phí mà.Tớ mất 15k lấy key rùi.Mò khó xơi lắm.Của tớ 6 số lận,mà đầu là 5 cơ.Ai biết file Key của Pm này ở đâu k.Tớ mún Backup phòng trường hợp 4mat lại máy

nó ở bộ sưu tập í . Mà các bác nhớ không được xóa cái logo ITV ở bộ sưu tâp nhé . Xóa là hỏng đó

gửi tin nhắn lấy mã kích hoạt làm theo hướng dẫn thoát ra mở lại nó bắt đăng nhập làm hoài không được xóa luôn ...khỏi bận tâm

Bác thật là đơn giản . Nó bắt bác đăng nhập mà bác không biết vào phần tài khoản đăng nhập rồi xài sao mà phải remove . Xem tivi là phải đăng nhập , nhưng nó có ô tick lưu thông tin nên chỉ cần ấn 1 fát . Đúng là một phong cách rất prồ :))

ANH EM LÊN THỬ VỚI ĐẦU SỐ 337
TẤT CẢ 6 CHỮ SỐ ĐẢM BẢO THÀNH CÔNG NHÁ

ANH EM LÊN THỬ VỚI ĐẦU SỐ 337
TẤT CẢ 6 CHỮ SỐ ĐẢM BẢO THÀNH CÔNG NHÁ

sao nhập mãi mà chẳng ra vậy ban. có cách nào lấy k@y hữu hiệu hơn không, nhập mỏi tay mà không có kết quả, mình thấy mỗi lần chấp nhận thì cái đèn gởi dữ liệu sáng lên, hình như nó contact tới server thì phại

éc, sao mình ko vô pm dc lun. bật lên nó hỏi cho flash kết nối internet ko, bấm yes nó báo server not found..........botay

éc, sao mình ko vô pm dc lun. bật lên nó hỏi cho flash kết nối internet ko, bấm yes nó báo server not found..........botay

chắc tại bạn chưa cài cái flash lite nên mới bị thế, của mình thì chưa có dò ra code là bao nhiêu, nó phải contact tới server rồi mới báo là code bị sai, ai may mắn mà dò ra code thế, hix, đang thèm coi TV.

Vậy là chưa kết nối mạng đc rồi. Ko biết ai xài pm nay đc chưa nhỉ?

Bị trùng Mod xóa dùm. Thanks

Last edited by a moderator:
mình cài flash rùi, mà cái flash của chủ thớt cho nó xung đột với flash có sẵn trong máy (5230 s60v5) ý, làm máy bị lỗi đơ đơ ra
ghét wá remove lun

mã có 5 hay 6 số thôi (có cái 5 có cái 6 đó)
cứ ấn bừa thế nào cũng dc
đúng là phần đăng ký ko tốn tiền đâu

lúc 5 lúc 6 biết đâu mà mò, thôi đành chia chân 15k vậy, mò hoài mỏi chân quá . chúc mừng những ai đã mò ra code, mà không biết có mò được không hay là tốn 15k, 5-6 số đâu có dễ gì mò rạ

cẩn thận nhắn tin mất oan 15k đó vì co khi nó lại kêu sai key mặc dù đấy là key chả tiền

Cái này Em post rồi từ lúc mới ra mà chả ai hưởng ứng cả. Theo em biết thì cái này kick hoạt có 5 số cứ thay bừa thôi. hôm nọ em cop cho đứa bạn dò 2 phat ra

bây giờ lên 6 số rồi nhé các bạn....:(
nếu không muốn mất tiền thì phải chịu khó thôi.:)):))
bạn nào đang ký được thì để lại số đăng ký để người sau dò tiếp cho nhanh :mad:):mad:):mad:)

Phần mềm rất hay mình xài bằng wifi xem film rất hay,có điều mấy kênh vtv1 vtv2 và vtv3 lúc xài đc lúc ko.Vậy là tốt lắm rồi.Mong bạn phát huy nhiều phần mềm mới nữa

Mình mở pm ra đã lên đăng ký rồi chẳng pít đâu mà gui tin nưã

Vật thì càng tốt chứ sao :D

Phần mềm rất hay mình xài bằng wifi xem film rất hay,có điều mấy kênh vtv1 vtv2 và vtv3 lúc xài đc lúc ko.Vậy là tốt lắm rồi.Mong bạn phát huy nhiều phần mềm mới nữa

Mình xài e71 sóng mạnh xem qua wifi 3G đều rất ngon

Cách đăng ký hợp pháp nhất là như thế nào vậy anh em? Mò từ chiều giờ vẫn chưa được mã Kích hoạt, nhắn tin cho 6377 thì mất tiền mà im luôn.

Bác đã cài được chưa bác . Bác phải gửi đến 6777 để dùng bản quyền chứ 6377 là đăng kí tài khoản thôi mà . mà bác đừng đk tài khoản làm j :) thử lại nghen bác thắng

PM này xem full màn hình được mà.Tớ dùng N82 ấn nút chọn bên trái là full màn hình luôn.Mỗi tội xem VTV3 không vào được.Còn xem mọi kênh bằng Wifi rất mượt.Các bạn dùng thử key của tớ này,nếu được thì thanhk nha 593582

Mình đã nhập key thành công pro wá.Mò 40 phát ăn ngay.Xem phim HD 2 kênh cuả Vtc mượt wá.E xem Trên nền GPRS đó nha.Máy mình đã cài 3G Viet tel rùi nhưng hok chơi đc gọi điện 1818 họ chẳng bít gì sứt.Kiện cáo kả tháng nay.Mình còn ra đứng thẳng trạm thu phát sóng Vietel mà còn chay 2G bó tay.Vietel làm ăn chán ghê.Mã sô' key của mình nè: "337439" các bác dựa vào đó mà mò nha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back