• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã thử dò key trong 5 phút nhưng không chịu nhiệt đành nhắn tin tới 6777.
Mã đk của mình đầu số 813 . Do đó anh em nào đang mò key thì khuyên nên ủng hộ 15000đ cho phần mềm việt !

sao mình không cần phải kích hoạt hay đăng kí gì nhỉ!setup xong vao phần tài khoản rồi chọn đăng kí (reg 1 cái acc-hoàn toàn đơn giản chỉ cần nhập tên và pass +sdt là xong,không có bắt kích hoạt j ) rồi đăng nhập sau đó ra xem tv bt,đang xem qua wifi thấy rất nét nhưng có 1 vấn đề là không có option chỉnh volume nên hơi khó chịu!ai biết chỉnh volume ở đâu không chỉ mình với

sao mình không cần phải kích hoạt hay đăng kí gì nhỉ!setup xong vao phần tài khoản rồi chọn đăng kí (reg 1 cái acc-hoàn toàn đơn giản chỉ cần nhập tên và pass sdt là xong,không có bắt kích hoạt j ) rồi đăng nhập sau đó ra xem tv bt,đang xem qua wifi thấy rất nét nhưng có 1 vấn đề là không có option chỉnh volume nên hơi khó chịu!ai biết chỉnh volume ở đâu không chỉ mình với

Được thế thì còn gì bằng :D Bác phóng to tivi lên rồi nhấn phía trái nó ra các mục để điều chỉnh đó . Thế mà không nghĩ ra , Chả có nhẽ :))

Các bác nhắn tin thế nào chứ em nhắn 2 kiểu,mất 18k mà có thấy tin trả về đâu.hix,em dùng sim vina nhắn tin!ưc chế mà ko biết kêu ai!

Các bác nhắn tin thế nào chứ em nhắn 2 kiểu,mất 18k mà có thấy tin trả về đâu.hix,em dùng sim vina nhắn tin!ưc chế mà ko biết kêu ai!

ôi trời . Bác dùng chính máy bác định cài mà gửi tin chứ nếu dùng 1110i hay mấy máy không hỗ trợ nhắn là không được đâu . chú i nhé

Các Bác cho ý kiến giùm,mấy ngày nay mình vào phần video xem phim ko coi đc,tivi thi vẫn ok.Bác nào biết nguyên nhân giúp đỡ giùm.thanks

lo tốn 15k nhắn tin... còn cái này thì không lo àh....vào coi tivi hay coi video chừng 1h đồng hồ thì GPRS nó tính nhiu tiền chài...(wifi thì hem nói nghen..hjhj.. :D...)

Em vào đọc từ đầu đến đít, gãy cả tay, căng to mắt ra mà đọc(online bằng đt)cứ cười tủm tỉm một mình!
Sao mà anh em ta vất vả vơí cái Mitv thế nhỉ..☺ kẻ cười, người khóc thế này!☻☻
Thương các bác quá nên góp tí nè...♥♥♥♥♥♥♥♥♥
Em xài pm Mitv được gần 4 tháng rùi các bác ạ! Tivi quảng cáo suốt mà các bác kô để ý à, Em đk 1 phát xong hết!
Muốn đk Mitv thì phải máy của bạn định cài Mitv, soạn tin nhắn như bài đầu của chủ topic. Td sẽ gửi cho các bác 2tn, (link down Mitv, AdobeFashLite và key). Các bác phải down Mitv theo đường link này (bắt buộc phải down link này,kô đc cài Mitv ở chổ khác), cài xong mở ra nhập key vào, sau khi xác nhận nó sẽ yêu cầu bạn thoát ra và vào lại (key đc bảo lưu trong 1tháng). Các bác có thể đk tài khoản trong pm Mitv hoặc soạn tn. Xong cứ thế mà chùm mền lại xem WornCup thui!

Để xem đc full màn hình, ấn nút con trỏ chọn kênh, rùi ấn nút chọn(giữa) là full ấy mà!

Ai kô vào đc icon của nó thì dùng Fash Player 3.0 vào thư mục ổ C:/others/FlashLiteContent/0xE0951A33 mở itv.swf là xem đc ngay!

Bác nà muốn 4mat máy mà kô mất Mitv thì cài lên ổ E, format xong cài lại Mitv vẫn xài tốt! (có thể áp dụng với nhiều pm khác để bảo lưu tk như imedia... imedia cũng xem đc tv online bằng RealPlayer các bác ạ, ai thử chép link của nó xem xài đc kô?)

Có nhiều người bán key chỉ với 10k, topic này một thời sôi nổi, nhưng đa số ít người mạo hiểm, em chưa nghe thấy ai khằng định trừ mấy người bán key!

Mỏi cả tay, ấn thank's để khích lệ tinh thần lần sau góp ý nửa nha....hehe☺!
Thân!!!

Chỉnh sửa cuối:
Thật sự không hiểu bạn này viết như trên để giải quyết vấn đề gì??? Mọi người thì đang cố gắng tìm key miễn phí để khỏi mất 15k, chứ nếu đã bỏ ra 15k rồi thì chẳng cần ai hướng dẫn.

Chỉnh sửa cuối:
Thật sự không hiểu bạn này viết như trên để giải quyết vấn đề gì??? Mọi người thì đang cố gắng tìm key miễn phí để khỏi mất 15k, chứ nếu đã bỏ ra 15k rồi thì chẳng cần ai hướng dẫn.

Đâu phải ai cũng may mắn đc free key, những bạn kô có free key thì chẳng bao giờ đc sài pm Mitv đâu nhỉ? Mặc dù người đó đăng cần...

Những bạn sau khi gửi tn đăng kí Mitv mà nhập key sai thì sao?

Những bạn đã cài đặt Mitv mà kô vào đc icon của thì pó phép à?

Rồi những bạn kô may phải format máy thì chắc phải mất oan 15k để cài lại Mitv, nếu mà mò ra key thì kô mất thời gian mới lạ mà chắc gì ai cũng may mắn?

Nếu ai cũng tìm đc key như bạn thì chắc các Nhà cung cấp pm phá sản mất thôi! Người VN ủng hộ người VN có đáng gì kô chứ?
Đối với bạn thì chắc nó là thừa....

Chỉnh sửa cuối:
Hay thật ,mình đăng ký k3y 3 số đầu là 357, rồi 3số cuối bấm đến 012 là nhập được k@y roài, cảm ơn ACE nhé

Lân mò ca buôi tôi hôm qua voi các dâu sô 337, 813 không thành công.Chán di ngu ! Trua nay chuyên sang 357 và nhâp dên 103 thì ok. Nguoi di truoc dê lai vêt chân cho anh em di sau dê mò nhé. KKK cua mình là 357103. Anh em mò tiêp di
(Post via device mobile)

cái thích hợp cho mấy máy sài wifi thôi, còn 3g vừa tốn tiền vừa mau hết pin

Status
Không mở trả lời sau này.
Back