• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đã nhập key thành công pro wá.Mò 40 phát ăn ngay.Xem phim HD 2 kênh cuả Vtc mượt wá.E xem Trên nền GPRS đó nha.Máy mình đã cài 3G Viet tel rùi nhưng hok chơi đc gọi điện 1818 họ chẳng bít gì sứt.Kiện cáo kả tháng nay.Mình còn ra đứng thẳng trạm thu phát sóng Vietel mà còn chay 2G bó tay.Vietel làm ăn chán ghê.Mã sô' key của mình nè: "337439" các bác dựa vào đó mà mò nha.

bác cho em xin cái số IMEI máy bác với, em định sửa IMEI xem sao, thư mục config của nó là Private/af109461 có file ghi IMEI máy em.

mình vừa vào nó bắt kết nối wifi mình liền kết nối wifi sau đó thì văng ra luôn,thử đi thử lại 4,5 lần cho kết quả y chang,khg vào được

mình vừa vào nó bắt kết nối wifi mình liền kết nối wifi sau đó thì văng ra luôn,thử đi thử lại 4,5 lần cho kết quả y chang,khg vào được

nhớ cài adobe flash bản 3.01 mới vào được nhé

Mình thấy các bạn nên dò key hay hơn đỡ tốn 15k .Bạn trungr1998 đã đưa ra 3 số rồi cứ vậy là dò thôi.Mình vừa dò được là 337040

Mình thấy các bạn nên dò key hay hơn đỡ tốn 15k .Bạn trungr1998 đã đưa ra 3 số rồi cứ vậy là dò thôi.Mình vừa dò được là 337040

tùy máy thui bạn.tớ dò cả ngày không trúng được.mất 15k cũng đáng mà.Tớ chưa biết cách backup file key này ở đâu,để sau lỡ 4mat thì k mất 15k nữa

nó ở bộ sưu tập í . Mà các bác nhớ không được xóa cái logo ITV ở bộ sưu tâp nhé . Xóa là hỏng đó
bác có thể hướng dẫn kỹ cho em không.Sao em vào bộ sưu tập có thấy đâu nhỉ.Bác Hướng dẫn e vào bằng X_plore cho dễ ý

Last edited by a moderator:
Có cách nào lấy được link các chương trình của nó rồi xem trên Pc không nhỉ?

Các bác không phải backup file key làm chi . Chỉ cần đk 1 lần lần sau fomat cũng thế không sao cả . Mình test rồi xài vĩnh viễn luôn đó yên tâm :D

Số imel của mình nè:352946024473041.Ngoài ra các bác thử đầu số 100 ,196 , 236 & 337... nữa.Cái này cứ như chơi xổ số ý.^^.Có bác nào bít Hack sim Vietel hay mobi vào GPRS miễn phí hok.Dạy mình vớ.Dùng cái này đốt xiền wá may là mình có 300Mb.Đừng nản các bạn.Cho thằng VTC chít đi.=>Có công mài sắt có ngày nên kim.

ACE hướng dẫn em cài vào máy 5800 mỏ7 lên xem tivi được vài giây là bị dứng9 vô videos củng vậy ACE nào gặp qua xin hướng dẫn em cám on nhiều

Cái này chạy muợt quá, giò key lại ngon, hề! mình giò mất 20p kinh nghiệm là cứ 3 số đầu cố định rôì 3 số sau cho chaỵ từ 000 đến 999 kiễu gì cung đc 1 đống key :D, phải cái ngốn dung luợng quá,
giá mà có 3g free nhở. Thanks chủ topic nhé!

Phần mềm rất hay đó chủ top à , cưng kiếm đâu ra mà tài thía =D>

Good Luck !

Phần mềm rất hay đó chủ top à , cưng kiếm đâu ra mà tài thía =D>

Good Luck !

Bác thức khuya thế . em xài pm này lâu rồi mà mãi không thấy ai đưa lên dđ mình nên em lập topic í mà :D

của em là 327455. nhắn tin mất 15k sau khi mò mất 15'.
chỉ đc dùng trong 30 ngày. ôi 500/ngày trong khi luôn thường trực bên cạnh tivi. :(

của em là 327455. nhắn tin mất 15k sau khi mò mất 15'.
chỉ đc dùng trong 30 ngày. ôi 500/ngày trong khi luôn thường trực bên cạnh tivi. :(
30 ngày đấy là hạn cái key của bạn ma,sau khi kick hoạt thì dùng vĩnh viễn nha bạn

Status
Không mở trả lời sau này.
Back