• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
vẫn bị lỗi "unable to load data"măch dù đã remove cài lại, bác nào có cao kiến j không/

Sao của mình không thể nào chỉnh đc âm lượng nhỉ, bấm vào phần chỉnh âm lượng mà nó cứ trơ ra. mình dùng E71 có bạn bị như mình không?

mình test bằng E72 rất ok, soft rất hay, hy vọng sớm có bản đầy đủ như vậy cho android :D
Bác nào không mở to nhỏ được bằng phím +,- thì vô menu của nó chỉnh nhé (khi xem ấn nút chọn trái sẽ hiện ra menu:volume, độ nét, tua nhanh chậm)

mình test bằng E72 rất ok, soft rất hay, hy vọng sớm có bản đầy đủ như vậy cho android :D
Bác nào không mở to nhỏ được bằng phím +,- thì vô menu của nó chỉnh nhé (khi xem ấn nút chọn trái sẽ hiện ra menu:volume, độ nét, tua nhanh chậm)

Mình cũng chỉnh ở trong menu nhưng mà k thể nào chỉnh to nhỏ đc,rất bất tiện khi xem TV

hic mình down về cài ra nó báo cần phải có flash lite thi mình lên mạng down bản flash lite 3.1 về cài ra rồi mà nó vẫn báo cần phải có phần mềm đó. có pro nào biết không giúp mình với.

Sao của mình không thể nào chỉnh đc âm lượng nhỉ, bấm vào phần chỉnh âm lượng mà nó cứ trơ ra. mình dùng E71 có bạn bị như mình không?

bản crack không nhập mã khi xem tivi thì không chỉnh đc to nhỏ đâu bạn ,xem phim mới chỉnh đc thôi .cái gì cũng có giá của nó mà :))

hic mình down về cài ra nó báo cần phải có flash lite thi mình lên mạng down bản flash lite 3.1 về cài ra rồi mà nó vẫn báo cần phải có phần mềm đó. có pro nào biết không giúp mình với.

bạn dow bộ này về cài xem có sẵn files flash đó ,cài files flash trước nhé ,xóa bộ cài flash lite đã cài trong máy không nó báo lỗi cập nhập http://www.mediafire.com/?525viyvbd0cub3k

Chỉnh sửa cuối:
mình kg bị báo lỗi cài đặt nhưng khi vào đăng nhập thì bị văng ra liền

bạn ơi mình cám ơn bạn nha. mình mới chỉ down về thôi chưa cài ra thử nhưng mình cám ơn bạn vì bạn đã giúp mình nhé

ô nghe chừng có vẻ sôi nổi với chủ đề cũng vô cùng hót? sao em cài vào nó khi xem nó cũng dis ra ngoài thíe là sao các pác nhỉ?:-/ (n86)

các pro ơi cho mình hỏi mình xài N93 lúc trước xem tivi bình thường( xem bằng wifi nhà ) vậy mà bi giờ không vô được nữa , lúc vô icon xong chọn mạng wifi xong thì nó bắt đợi mãi mà không vô được , wifi thì pass vẫn đúng mình lướt web = wifi vẫn bình thường , xóa đi cài lại vẫn y vậy , ai giúp mình khắc phục với ><

bạn ơi mình cám ơn bạn nha. mình mới chỉ down về thôi chưa cài ra thử nhưng mình cám ơn bạn vì bạn đã giúp mình nhé

ko có gì ^^

các pro ơi cho mình hỏi mình xài N93 lúc trước xem tivi bình thường( xem bằng wifi nhà ) vậy mà bi giờ không vô được nữa , lúc vô icon xong chọn mạng wifi xong thì nó bắt đợi mãi mà không vô được , wifi thì pass vẫn đúng mình lướt web = wifi vẫn bình thường , xóa đi cài lại vẫn y vậy , ai giúp mình khắc phục với ><

bạn thử gỡ tất cả ra cài lại bản này xem sao

mình đã thử bản “này” cuả bạn rồi nhưng chẳn ăn thua jì hết vẩn bị văng ra mổi khi đăng nhập vào

bạn test chưa ? bản này crack rồi mà đâu cần nhập key , chỉ cần Dk tài khoản là vào đc

rùi mình test rùi , nó bắt nhập key rùi mới cho vô , cảm ơn bạn nhìu nha mình cài lại bản 1.0 rùi giờ lại xài được chỉ có ko chỉnh volume được ag ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back