• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
cuối cùng mình cũng đã xem tivi dc
cám ơn các bạn đã giúp đỡ mình.
ơ nhưng mà chỉ xem dc 1 kênh 1VTCHD thôi à , mấy kênh kia nó chạy vòng tròn hoài

đó có thể do mạng kém.hoặc lúc đó lỗi kênh do nhà mạng thui bạn ak.lúc khác bạn xem sẽ được thôi

júp mình với,mình vừa vào tới fần đăng nhập tài khoản thì bị văng ra ngay,mình fải làm sao

các bác giúp e với, máy e dùng ngon lành được 1 thời gian, đến hôm nay mở ra thì k vào được nữa, hiện lên báo lỗi unable to load data rồi cứ đơ ra như thế

các bác giúp e với, máy e dùng ngon lành được 1 thời gian, đến hôm nay mở ra thì k vào được nữa, hiện lên báo lỗi unable to load data rồi cứ đơ ra như thế

đơn giản là bạn xóa đi cài lại là dùng bt

có hiện lỗi gì ko bạn,hay chỉ bị văng thôi,bạn dùng máy gì.xóa đi cài lại xem,cài lại cả flash nữa nhé

Kg suất hiện lỗi jì hết,nhưng bị văng ra khi vào fần đăng nhập,mình đã 4mat máy để cài lại từ đầu luôn nhưng cũng bị văng ra,mình kg biết nó có xung đột với ứng dụng nào kg nửa

bây giờ bó tay vơi cái này rồi , em đang dùng ngon lành tự nhiên toàn bị văng ra, nếu có vào đc thì login cũng failed...!

Mình đăng ký mua key, tổng đài đã gởi link để cài đặt và key nhưng sau khi cài đặt thì màn hình cứ chạy hoài không vô được. Đã gỡ ra rồi cài lại nhiều lần nhưng vẫn vậy. Trong khi đó xài bản Itv của dungtak lại xài được nhưng phải xài key ảo. Không hiểu tại sao nữa. Mình xài 5530. Chủ đề dài quá, coi không hết, muốn tìm bài của bạn dungtak để thank nhưng tìm chưa ra.

bac' oi em dang dung ngon lanh ma bay gio no' bat cai cai' j adobe j j day pro nao biet thinh giao

em onl bang doen thoai

Status
Không mở trả lời sau này.
Back