• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
cho em hỏi sao máy 5630 của e xem cứ bị giật hình ý...hình chậm hơn tiếng. Xem qua wifi

cho em hỏi sao máy 5630 của e xem cứ bị giật hình ý...hình chậm hơn tiếng. Xem qua wifi

Cái đó mình chịu . bạn test máy khác coi, mình xem qua wifi e71 thấy không bị giật chút nào . Bây giờ chất lượng còn net hơn khi mới ra

mình dùng cái này nếu để ý kĩ thì thấy hình ảnh nó hơi chậm và giật nhẹ 1 cái. bản 2.0 cũng chưa fix được cái lỗi này

Cái đó mình chịu . bạn test máy khác coi, mình xem qua wifi e71 thấy không bị giật chút nào . Bây giờ chất lượng còn net hơn khi mới ra

e71 ko giật thật hả bạn ,máy mình 5730 xem để ý thì vẫn thấy giật.cấu hinh máy 2 kon này ngan nhau ma sao lạ vậy ta.

đã cài ngon, chạy mượt nhưng màn hình xem bé quá, có cách nào phóng to ra k các bác? chỉnh âm lượng nữa? Thanks!

đã cài ngon, chạy mượt nhưng màn hình xem bé quá, có cách nào phóng to ra k các bác? chỉnh âm lượng nữa? Thanks!

phóng được mà bạn,xem tivi thì ban ân phím giữa chọn kênh để vào xem,ấn đúp 2lần phím giưa để phóng to,muốn chỉnh âm lượng bạn ấn phim trên cùng bên trái xong di chuyên vaò hình cái loa để chỉnh âm lương,còn xem video thì ấn phím trái trên cùng để phóng to nhé

cuối cùng mình cũng đã xem tivi dc
cám ơn các bạn đã giúp đỡ mình.
ơ nhưng mà chỉ xem dc 1 kênh 1VTCHD thôi à , mấy kênh kia nó chạy vòng tròn hoài

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back