• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản TTPOD 3.71 ngày 15-07-2010 Anh - Việt - China

Skin là giao diện của ttpod thôi nha b.còn hiệu ứng bỏ vào visualization nha b.check thử coi

mình ra được skin rồi.bạn cho mình xin cái hiệu ứng có cô gái nhảy hoặc đại loại 1 người nhảy cũng đc.nghe nhạc sàn cho ảo

Trong SKIN thì có sẵn ngừơi con gái nhảy rồi bạn

Ban chọn skin đó xong thì sẽ ra như thế này

Chọn xong bạn chọn lay phát nhac thì sẽ ra người con gái như thế này . NẾU không ra thì bạn dừng phát nhạc rồi bấm lay lại

Còn khi có hiệu ứng thì như thế này. hiệu ứng thì bạn tải ở bài # 1 NguyenTanBinh đã đưa lên trên rồi đó

CHÚC THÀNH CÔNG

bạn ơi,mình cài đc cô gái nhảy rồi,nhưng cứ để to hiệu ứng thì mất cô gái.đến khi thoát ra vô lại thì cô gái lại nhảy loạn lên.được 1 lúc thì lại biến mất.bực quá.,đẹp thật đấy.bạn còn hiệu ứng cô gái nào ko???

Mình up lên trên đó hết 7,8 kiểu gì đó 1 người 2 người 3 người nhảy có đủ hết, bạn coi lại mấy trang trc đó thích cái nào thì tải về tets cho vui

Mình up lên trên đó hết 7,8 kiểu gì đó 1 người 2 người 3 người nhảy có đủ hết, bạn coi lại mấy trang trc đó thích cái nào thì tải về tets cho vui

tức là cài skin nói tích hợp luôn cái hiệu ứng đấy hả bạn?loạn hết cả.mình chẳng hiểu chỗ nào bạn up skin và chỗ nào up hiệu ứng nữa

tức là cài skin nói tích hợp luôn cái hiệu ứng đấy hả bạn?loạn hết cả.mình chẳng hiểu chỗ nào bạn up skin và chỗ nào up hiệu ứng nữa

Thiệt là khổ cho mình .ở đây là mình chỉ có up skin thôi trong nhửng skin đó có sẵn hình nhửng người đang nhảy rồi đó. còn hiệu ứng là cái mà bạn nói là 2 cái cột đó

Đây là SKIN

Còn đây là hiệu ứng

Bạn có thể qua đây lấy skin và hiệu ứng về dùng 50 SKIN VÀ 20 HIỆU ỨNG

http://www.pdaviet.net/showthread.p...g-cho-TTPod-mình-sưu-tầm-được-gửi-tặng-anh-em

Chỉnh sửa cuối:
1 lần nữa thank vì sự nhiệt tình.mình đã làm đc rồi.đẹp quá.lần này thì con bé nhảy hết thoát.vừa nãy cứ lúc nào sướng thì nó nhảy,mệt thì nó trốn giờ thì ok rồi

Bạn nào có thể mod lại thành bản VI thôi được không, vì thực tế ít ai dùng China và Anh, mà để vậy cài lại nặng máy, gấp 3 lần bt mất rồi.
Thanks nhìu nhìu...

B bỏ chọn cài 2 ngôn ngữ đó là đc mà.

À mà bản này khác gì 3.8 beta ko a bình?

Last edited by a moderator:
B bỏ chọn cài 2 ngôn ngữ đó là đc mà.

À mà bản này khác gì 3.8 beta ko a bình?

- Bản này thì Fix lỗi văng ra và hổ trợ nhạc lớn hơn và rõ tiếng với lại sẽ có cập nhật 3.80 Final thì mới có thêm phần Đóng dấu nhạc.

Bản này vẫn bị lỗi văng ra khi apply patch C2Z. Có ai có cách nào khắc phục không vậy? Thanks !

Ai cho mik xin patch4rum cho máy n3250 chưa hack. Nhưng có thể sign để cài ko. Mik thử hoài k đc.

Mh xài n6220c hak helo ngon. Nhưg con n3250 này mới đc ôg già cho. V4.14 thi caì helo k ra rompatcher để hack. con nay nghe nhc cũg hay nhưg trh nge nhặc măc định thì xơ xài và hay lỗi

bản này ko chạy được phím đỏ hà bro,phím thoát ra màn hình chờ và vào lại .nó chỉ thoát ra chứ vào lại ko được.

Back