• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản TTPOD 3.71 ngày 15-07-2010 Anh - Việt - China

TTPOD 3.71 S60V3 Repacked ArabPDA (ML + Styles AND MORE!)

+ TTPOD là một ứng dụng mạnh mẽ, hoàn toàn miễn phí cho điện thoại di động, hỗ trợ lời bài hát và các bài hát tải hình ảnh, thêm hiệu ứng hình ảnh rực rỡ, trong khi đó hiệu ứng equalizer cài sẵn của úng dụng cũng rất phong phú, hỗ trợ cải thiện âm thanh, hoạt động với giao diện thân thiện với người dùng.

+ Những điểm mới trong phiên bản này:
1 - Patch4Run integrated (no more system error)
2 - 5 Skins integrated

3 - Multilingual : Arabic (by awad-ja) , English(caominh71) , Chinese(original)
4 - Pre-configured to adjust mini-player position and increase performance

Yều cầu trước khi cài:
1 - Điện thoại phải được hack
2 - Gỡ bỏ các phiên bản trước khi cài.

http://download874.mediafire.com/k95oj51q0btg/c892udrd6q7o44r/[LM]TTPod.3.71.S60V3.ArabREP.sisx

-

- Phiên bản của mình làm tổng hợp 3 ngôn ngữ nên mình để bên box Ứng Dụng chung để tiện theo dõi sẽ có thêm phiên bàn 3.81 Final trong time tới. Chúc Vui

sao e chưa thấy bản 3.80 final mà lại là 3.81 fn hả a? Khi nào có a làm ơn pm em nhé. Thanks.

sao mình cài thành công rồi, vào phát nhạc cũng được luôn, nhưng mà vào phân loại->thư mục, album, thể loại , ca sĩ đều bị văng ra hoàn toàn các bạn ai biết fix lỗi này không vậy???? mình xài N96 fw30.033

máy mình cài cái skin có cô gái nhảy, khi mới coppy vô thì có nhưng mình chuyển wa skin khác rồi chuyển lại thì mất là sao vậy bạn

cái này với v3.71 final thì cái nào ổn hơn vậy các bạn, bản 3.71final đã có bản Vh chưa????

Chỉnh sửa cuối:
ttpod ra nhiều phiên bản quá nhỉ, thấy phiên bản này k khác phiên bản trước là mấy

Không hiểu sao khi tải về, cài đăt máy báo lôi " Tập tin bị lỗi " mấy a giúp e với

mấy bạn ơi giúp mình với cai TTpod 3.71 rồi nhưng vào chương trình quét không nhận mấy file nhac !!!!!!!!HELP

mọi người hãy giúp mình với !
hôm qua bùn bùn nên vào X-plore vọc, rùi xóa nhầm mấy file gì trong đó nên giờ TTPOD 3.71 bị lỗi font rùi . mình bực quá nên format máy lại sau đó cài từ đầu nhưng vẩn bị lổi.
xin mọi người chỉ giúp mình nhe :D cảm ơn trước !

máy bạn hack chưa , hoặc sign cũng dc , bạn tải về rồi làm lại 1 lần nữa xem !

Kiểm tra cả trường hợp trong quá trình download do lỗi mạng hoặc gì đó nên file download về sẽ bị lỗi. Chỉ cần download lại là được, nhớ là mạng ngon thì càng tốt.

mọi người hãy giúp mình với !
hôm qua bùn bùn nên vào X-plore vọc, rùi xóa nhầm mấy file gì trong đó nên giờ TTPOD 3.71 bị lỗi font rùi . mình bực quá nên format máy lại sau đó cài từ đầu nhưng vẩn bị lổi.
xin mọi người chỉ giúp mình nhe :D cảm ơn trước !

Qua đây lấy fonts này cài vào máy là hết lỗi àh.http://www.pdaviet.net/showthread.php?84962-FONT-VIỆT™-CHO-S60V3-5-By-chungviet

máy bạn hack chưa , hoặc sign cũng dc , bạn tải về rồi làm lại 1 lần nữa xem !
Em đã cài được rồi nhưng khi vào toàn là ô vuông .Sẵn đây cho em xin phần mềm nào gỡ bỏ tận gốc ứng dụng đi mấy anh. Thank's

Chỉnh sửa cuối:
Back