• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản TTPOD 3.71 ngày 15-07-2010 Anh - Việt - China

Nhìn chung chức năng không có gì thay đổi so với bản trước, đang dùng v 3.8 beta khá ổn định nên cũng chẳng cần phải cài lại làm gì.

Minh thấy hiện có phiên bản Gold Edition và đang dùng cũng thấy rất ổn.Không biết phiên bản Gold này có khác gì các phiên bản v 3.71 và v3.8 không ta?

Minh thấy hiện có phiên bản Gold Edition và đang dùng cũng thấy rất ổn.Không biết phiên bản Gold này có khác gì các phiên bản v 3.71 và v3.8 không ta?
Cũng giống 2 phiên bản này thôi trang chủ www.ttpod.com chuẩn bị cập nhật phiên bản 3.8 Final trong time tới.

mình cài vào máy thì khi tìm kiếm nhạc được 1 lát là nó out ra.hjc.ai bị như mình ko?

Ae cho mình hòi là làm sao làm đc chữ tận hưởg âm nhạc cùng pdaviet.net chạy ở màn hình ttpod vậy ?

chủ thớt ui cho hỏi mình vào fần thông tin của bài hát thì mấy cái mục như 1 bài nặng bao nhiu?bao nhiu 128 hay 320kb á mà nó ko để chẳn số mà toàn dãy số dài thòn lòn vậy.mìh ko có hình up mình họa sr

chủ thớt ơi cho hỏi làm sao để coi bài hát nặng bao nhiu vậy có thể chỉnh đc ko?chứ số nó dài thòn lòn à

chủ thớt ơi cho hỏi làm sao để coi bài hát nặng bao nhiu vậy có thể chỉnh đc ko?chứ số nó dài thòn lòn à

- CÀi này là beta nên chưa có bản chính thức vì thế bản này đã có bản 3.80 beta cũng ổn định

Dùng bản 3.70 final là ổn định và ngon nhất. Đầy đủ hết nè:p

- Sao W2k ko xài TTPOD phiên bản 4.00 Final từ trang chủ www.ttpod.com . :D
:D mình ko bít tiếng tàu. với lại cài vào nhìn thấy chữ tàu "ngứa kon mắt bên phải, nhức kon mắt bên trái". dẫu bít pm chúng ta dùng hiện nay chủ yếu là của pác Hồ Kẩm Đào :D

Back