• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Xưng Tội

oanhngo

Dạo này cảm thấy nhìu tội lỗi wá nên ko biết nói với ai !X_XX_XX_XX_XX_X Chắc ACE PV cũng vậy! Nên mở cái phòng nì để ACE "xả" zào đây cho bớt "sờ trét"

Đã trót làm cái điều kinh khủng "ấy" rùi ! =)) =)) tội lỗi tội lỗi

ôi trồi!tui nhìu tội lắm ko kể ra hết đc....tui ko có mún như dzậy đâu hic hix hix huhuhu!:((
p/s: công nhận a ý nhìu phòng quá!

Lạy Chúa !!! Con là kẻ có tội

ôi trồi!tui nhìu tội lắm ko kể ra hết đc....tui ko có mún như dzậy đâu hic hix hix huhuhu!:((
p/s: công nhận a ý nhìu phòng quá!

Khai ra mau ! =)) =))
Tội thi` nhiều lắm, xưng đến tết vẫn ko hết tội, bít sao giờ :(
Mỗi ngày khai ra 1 tội ! đến bao giờ hết thì thoai! =)) =))
Lạy Chúa !!! Con là kẻ có tội

Tội giề? khai mau =))

Chỉnh sửa cuối:
Tội đó chắc tội cho gẹ của ku thôi

Chém người như hôm trước có coi là tội ko
Đó đâu phải là tội đâu anh, trách nhiệm và nghĩa vụ phải chém. :))
Tội này nặng nè anh, dân có số có má mà lại rất là ngại va chạm :p

tội hử????? e cóa rất nhju tội nà......để cui!!!!! như: đi chơi nà, hay chọc phá bạn bè nà,...v..v...hihihi..nhju lém nà!!! kể hok hit để dài bửa kể tiếp hen!!!!

5' im lặng để xưng tội....

Tội thứ nhất: xấu trai quá.....biết mà vẫn tái phạm quài.....Hix....
Tội thứ hai:Để gái mê mà ko nói gì.....
Tội thứ Ba:tiền ít trong khi ngân hàng rất nhiều.....
Tội thứ tư:Bị gái dụ mà sao ko báo công an......

... 3 chấm đi ngủ mốt tính....

Gây nhiều flame quá :)) nói nhiều quá mà những :mad:) vẫn ko có tiến triển (dota ấy k phải trên 4rum đầu nghen :)))

trong đời tôi có một tội lớn nhất nhưng không giám nói với ai,hix hix.
tội lớn nhất là chưa bao giờ mắc tội.
khổ quá trời.

Ôh.....đã đến giờ linh rồi......25 vạn quân đã tập hợp đủ....đêm nay chắc phải vướng tội rồi nên xin trước.....khởi hành thôi.......Cầu lớn thẳng tiến.....let's go...........

Back