• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Xưng Tội

định chưa tay với vợ mà không thể nào nói lên lới...mình hết yêu rồi mà cứ tiếp tục có phải là tội ko nhỉ? (mới học 12 thui..nhưng 3 năm cấp 3 có 4 "vợ" rùi hix.)

Miễn cưỡng kô hạnh phúc, chia tay sớm bớt đau khổ ..
X_XX_X

hôm nay mượn con Satio của bạn cầm vô ý làm rốt xuống đất nhhu7ng ko dám nói cho nó biết là làm rớt.hic.hic...có lỗi với bạn mình quá nhưng cũng may là không sao chỉ trấy cái mặt sau chút xíu nhưng nó có dán băng keo cũng đỡ.:((

Dẫn bạn ấy ra nhậu, coi như tạ lỗi, tiện thể call em ra là xong chứ gì. :))

Lạy chúa hôm nay con mới cho 2 con chuột lên đường. >:)>:). Giờ này chắc nó cũng đã đầu thai rồi

Lạy chúa ! Hôm nay phải nộp bài đièu kiện nếu không có thì nghỉ thi con cáo ốm ở nhà nên mai phải lên gặp ông chủ nhiệm nộp nốt. Chúa giúp con hoàn thành trong đêm nay :( ... HIX

hôm nay chắc phải có lỗi với bố mẹ quá,tối nay thằng bạn thân tổ chức sn chắc phải say quá.

sắp có tội nữa rồi.....
đã cóa nhìu tội rầu mà k chịu tu tâm dưởng tánh tối ngày vô đây xưng tội quài ,nhìu tội quá ai xử cho nổi chứ :(:)(:)(:)(:):):)(
topic này sắp bị cóc chủ biến thành động cóc thứ 2 gùi đây :p:p:p:p:p

tội nặng hok cốc chủ.....sao hok khai báo jaj?????????.........
Em thử nghĩ coi tội nhớ và thương em có nặng hay ko???? đã dấu ko dám khai báo sợ mấy ng trên này phạm ngay cái tội này thì chết nữa.....vậy mà cũng vạch ra cho đc à.....

đã cóa nhìu tội rầu mà k chịu tu tâm dưởng tánh tối ngày vô đây xưng tội quài ,nhìu tội quá ai xử cho nổi chứ :(:)(:)(:)(:):):)(
topic này sắp bị cóc chủ biến thành động cóc thứ 2 gùi đây :p:p:p:p:p
Kakakaka, nghe nói tới động là thấy nỗi da gà rầu......giờ mà cái này thành động nữa thì.....

hỡi đấng tối cao hãy ban phước lành và hãy tha tội cho những ai đã phạm sai lầm và sắp sai lầm :p:p:p

Back