• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Xưng Tội

Ôh.....đã đến giờ linh rồi......25 vạn quân đã tập hợp đủ....đêm nay chắc phải vướng tội rồi nên xin trước.....khởi hành thôi.......Cầu lớn thẳng tiến.....let's go...........

chỗ đóa là ở lái thiêu mà a cóc :-/:-/:-/:-/

mấy bữa nay tội nhìu quá chưa đi xin tội nay thấy có phòng này sẳn vô lun ,nhưng tội nhiều quá kể ra hok bít phòng này có chứa nổi hok nữa :p:p:p

19 tuổi cũng già quá rồi ;;)
Tội của em ra sao, trình bày rõ để anh em xem xét.

mình ko biết vào wed để xem các thư mục mình muốn theo dõi,mình bị lạc tùm lum hết rồi lạc vô đây.

chỗ đóa là ở lái thiêu mà a cóc :-/:-/:-/:-/

Ko biết, chỉ biết đường đi và hướng đi....hix....bữa đó đi mà ko thành công....mới tới ngã tư ga bị dí từa lưa......-> lạc mất dòng sông luôn...

Chuẩn bị phạm tội....xin trước 1 đống tội để dành mới đc....

Hôm qua đi nhà thờ thấy 1 bé xinh thật ! \-/ mà chỉ dám nhìn lén lén X_X !

định chưa tay với vợ mà không thể nào nói lên lới...mình hết yêu rồi mà cứ tiếp tục có phải là tội ko nhỉ? (mới học 12 thui..nhưng 3 năm cấp 3 có 4 "vợ" rùi hix.)

Back