• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photobook - Trình duyệt ảnh của LCG! (cập nhật trg 12 - 18/6)

Trial đó em chưa full đâu, muốn full thì mua thôi.

làm em tg full.đả down một photo kài xong có 2 ic0n không biết là thế nào đây.một ic0n khôg có imel và một ic0n có imel.hnay e thử thay đổ ngày tháng rồi dùng hết hạn bản khôg có imel.sau đó vào bản có imel vẩn đc trial 14 ngày.thóat ra vào bản khôg có imel lại đc trial 14 ngay :D

làm em tg full.đả down một photo kài xong có 2 ic0n không biết là thế nào đây.một ic0n khôg có imel và một ic0n có imel.hnay e thử thay đổ ngày tháng rồi dùng hết hạn bản khôg có imel.sau đó vào bản có imel vẩn đc trial 14 ngày.thóat ra vào bản khôg có imel lại đc trial 14 ngay :D

Theo mình bạn cứ dùng một thời gian, sau đó ưng ý thì mua một số soft xài luôn, đỡ phải nghĩ ngợi.
Giống mình nè, photobook ra là mình mua luôn + thêm xplore và smartmovie nữa là 3. vậy thôi.

các bác xài bản không có imei 14 ngày hết hạn quay lại bản trial có imei 1 lần rồi quay qua xài tiếp bản cr@ck

Photobook - Trình duyệt ảnh tuyệt đẹp ĐÃ CÓ CRACK

Đây là bản 1.02 Crack.
Hướng dẫn:
1, Khi install máy hỏi 2 icon hay 1 icon thì để 2 icon.
2, Sau khi cài đặt trên dt sẽ có 2 icon photobook
3, Chỉnh ngày trên dt quá 1 tháng để hết thời gian dùng thử (VD ngày hiện tại trên đt là 21.04.2010 , thì chỉnh lên thành 21.05.2010)
4, Vào lần lựot 2 icon, icon nào không yêu cầu nhập key thì sử dụng mãi mãi. icon kia không được Remove đi nhé, chuyển nó sang thư mục khác cho đỡ vướng.
5, Chỉnh ngày tháng về hiện tại và thưởng thức.
(Vào option\ buy and unlock các bạn thấy key vẫn chưa nhập, ko sao cả cứ kệ nó. Đây là bản dùng thử mãi mãi. Mình đã test trên N82, đang dùng rất mượt)

Link download phần mềm: http://www.mediafire.com/?uwkhzydyjxd

Chúc cả nhà vui!!!

Chỉnh sửa cuối:
Đây là bản 1.02 Crack.
Hướng dẫn:
3, Chỉnh ngày trên dt quá 1 tháng để hết thời gian dùng thử (VD ngày hiện tại trên đt là 21.04.2010 , thì chỉnh lên thành 21.05.2010)
4, Vào lần lựot 2 icon, icon nào không yêu cầu nhập key thì sử dụng mãi mãi. icon kia không được Remove đi nhé, chuyển nó sang thư mục khác cho đỡ vướng.
(Vào option\ buy and unlock các bạn thấy key vẫn chưa nhập, ko sao cả cứ kệ nó. Đây là bản dùng thử mãi mãi. Mình đã test trên N82, đang dùng rất mượt)

Chúc cả nhà vui!!!

n82 của em đang xài bản trial,để em test thử bản này...

LCG PhotoBook v1.20 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Unsigned Modded By Thmz​

Đây là bản 1.02 Crack.
Hướng dẫn:
Chúc cả nhà vui!!!

cuối cùng mình cũng c**ck đc rùi

chương trình này thấy hình preview hình như không ngon bằng resco, pác nào thừ rùi cho ý kiến so sánh với

Các bản Photobook_Trình duyệt ảnh của LCG (v1.30 beta ngày 27/04/010)

Topic tổng hợp các bản Photobook_Trình duyệt ảnh của LCG
Tốc độ cập nhật của em này thời gian qua là khá chóng mặt tránh làm loãng 4rum mình lập topic tổng hợp này để anh em post và cập nhật các phiên bản mới ! Xin giới thiệu qua một chút về phần mềm này :

1. Photobook, trình xem ảnh mới cực hay của lonelycatgame , hỗ trợ nhiều định dạng hình ảnh như jpg, JPEG, PNG, BMP và hình ảnh động GIF ,
2.Hỗ trợ các hoạt động cơ bản về tập tin hình ảnh, chẳng hạn như xóa, đổi tên, vv
3. Hỗ trợ màn hình hiển thị thư mục hiện tại với các hình nhỏ của ảnh -
4. Hỗ trợ zoom các kiểu , slide, xem thông tin, xem ảnh nhanh,...

[27-4-2010] Photobook v1.30 beta[Cập nhật]
Phiên bản thử nghiệm 1.30 beta nâng cấp và thay đổi nhỏ, chưa có trên trang chủ nhưng đã có ở 4rums, sẽ có bản final trong thời gian tới

Anh em tải về từ mediafire tại đây

Chú ý :
1. Bản này là bản beta nên tạm thời mình chưa Việt hóa, bên box Viêt hóa đã có bản 1.25 Final Việt hóa ( chưa bẻ khóa)
Anh em nào quan tâm có thể vào đây tải về :
2. Bản 1.20 Full đã Việt hóa ( fix bởi một mem nước ngoài để cho thời gian dùng thử mãi mãi kéo dài !)
Anh em nào quan tâm có thể vào đây tải về

Chỉnh sửa cuối:
Tốc độ cập nhật của em này thời gian qua là khá chóng mặt tránh làm loãng 4rum mình lập topic tổng hợp này để anh em post và cập nhật các phiên bản mới ! Xin giới thiệu qua một chút về phần mềm này :[/SIZE]

Loãng forum sao mod không làm gương up vào các 2pic cập nhật có sẵn,bó tay:|

đúng đó, sao mod không up vào topic có sẵn ấy

Mình cũng có đồng ý kiến như thế, trong khi mod luôn xóa bài người khác lấy lý do là post vào topic cập nhật, thì chính mod lại không tuân thủ điều này :)

Loãng forum sao mod không làm gương up vào các 2pic cập nhật có sẵn,bó tay:|

đúng đó, sao mod không up vào topic có sẵn ấy

Mình cũng có đồng ý kiến như thế, trong khi mod luôn xóa bài người khác lấy lý do là post vào topic cập nhật, thì chính mod lại không tuân thủ điều này :)

Cái này là do mình không để ý là đã có chủ đề trước đó rồi , mình là Trial MOD bên v2 mới qua dùng mới qua dùng v3 được thời gian mà, anh em thông cảm nhé ! Ai cũng có lúc lẫn mà ! Đã click thanks cho các ý kiến chính đáng đề nghị mọi người không vì thế mà đánh giá chung nhá !

Back