• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

Qt hay ở chỗ mình cài trên C, các phần mềm cần Qt cài trên E vẫn chạy được. Còn Python và các phần mềm chạy trên python phải cài chung vào một ổ nó mới chạy. Haizzz

lúc này lo cúc kiết fw , gjờ chuyển hướg qua đây nên gà lờ tờ mờ quá.hjchjc.
Missthuha@ e ở đâu thế ? Tự nhjên foum có 1mem nữ ak. Tui bắt đầu kết rùi đấy. :D

Bật Full Mode lên mà xem profile em ý đi bác :p

Qt hay ở chỗ mình cài trên C, các phần mềm cần Qt cài trên E vẫn chạy được. Còn Python và các phần mềm chạy trên python phải cài chung vào một ổ nó mới chạy. Haizzz

Bật Full Mode lên mà xem profile em ý đi bác :p

Kaka, Xa quá.Giờ k cfw nữa,Rảnh rỗi kiếm app về tét cho đỡ buồn . Àh, cái trên là 35mb, phải cài hết luôn ah.

Theo mình cũng nên lập một box về qt như python vì theo mình thì sắp tới qt sẽ phát triển mạnh mẽ (chạy đk wp7 từ nhân )
ps :mai mốt úp mấy cái qt việt hoá cu khoaaa sang ủng hộ a nhé ;;)

Cũng chẳng hiểu thế nào nữa. Cần dùng mấy cái pm Qt mà cứ restart hoàj chán

NOTE:hjx mấy you tập trung vô chủ đề đj!spam hoàj àk hjx miss lại bị mod kêu gây rối mất trật tự hjx
Sorry mod and chủ top nhé:D

NOTE:hjx mấy you tập trung vô chủ đề đj!spam hoàj àk hjx miss lại bị mod kêu gây rối mất trật tự hjx
Sorry mod and chủ top nhé:D

Là thật hay giả còn chưa phân định rõ đó nha miss >:)

A nhỏ xinh:eek:k a đả mời e thế này thì e sẻ ủng hộ a hết mình luôn,(nè ,nhiêu tuổi đời mà gọi người ta là cu đó)

tuanvu:pro sài bản qt và mobility nào vậy,thử reset rồi cài lại mọi thứ xem sao,nhớ để ý các thông báo khi cài qt,xem có j bất thườngko, chứ mình xài mọi thứ bình thường,có ri sờ ta j đâu

thiệt tội cho miss ha

Là thật hay giả còn chưa phân định rõ đó nha miss >:)

Ý you là sao?phân định?boy or girl ák? Thì you nghĩ sao thj nghĩ...mặk...
P$ tuanvuu:bạn tải mấy pm dọn rác như enclear hay mobi 110 của vi trung thuy hay safemgr rồi wét rák bjết đâu bị xung fần mềm hoặk nhiều rák và có virút mjh bị vậy ùi wuét wa rồi hok sao nữa...ko lên càj cák fần mềm anti như kms or anti virut vừa tốn ram vừa hay bị xung fần mềm! Chứ Qt ko có tội hjhj
:(

Mình sài bản dow ở trên kìa. Duy nhất pm puppy talk là dùng dc. Con mấy pm # thì pó cánh lun...format máy thì mất côg wá ak, vì fải càj lạj all pm hjx

Pm bớt bi j đó là pm qt hả pro,và ''pm khác'' mà pro nói nửa

Vấn đề này nan giải thật,mình nghĩ pro vutai biết đó,bên sym3 pro ấy hoạt động rất mạnh,mà sym 3 jờ hết 6 fần là apps qt rồi

Pro thử kiểm tra xem rompathcher có apply path j lạ lạ ko

Pm bớt bi j đó là pm qt hả pro,và ''pm khác'' mà pro nói nửa

Vấn đề này nan giải thật,mình nghĩ pro vutai biết đó,bên sym3 pro ấy hoạt động rất mạnh,mà sym 3 jờ hết 6 fần là apps qt rồi

Pro thử kiểm tra xem rompathcher có apply path j lạ lạ ko

uhm mấy pm đó đều là qt mà. Rompath của mình chỉ cò 2 path thui installsever vs open4all thôi. Hết cách vs nó rùi. Còn cách cuối cùng chắc fải làm nốt...hj ak mà b có pm qt nào cho thử xem. Cái j cũng dc

Ừ đợi mình xíu,đang trong jờ làm,ko dc nửa thì cho nó ''wuy tiên ''luôn,hehe

chính xác là qt hay rõ hơn là qt m0bility xung đột với pm hexeditor v0.99. Mjnh vô xem phjm bi restart lun.
Cài qtm0bility 1.2 beta là hết lun.
Ko pjt qt 1.2 s60v5 có chưa

chính xác là qt hay rõ hơn là qt m0bility xung đột với pm hexeditor v0.99. Mjnh vô xem phjm bi restart lun.
Cài qtm0bility 1.2 beta là hết lun.
Ko pjt qt 1.2 s60v5 có chưa

v5 chưa có rùi. Nhưng sao mấy b kia lại ko bị nhỉ...

mình cũg ko rõ trog topjc này máy các bạn b làm sao khj càj qt lắm vì chưa đọc hết 8 trang.
Nền qt rất mạnh và đã có khoảg 50 100apps qt ra đờj hỗ trợ mạnh mẽ cho symbian^3, s60v5 thì chỉ có vài app thuj.
Qt hay xung đột với pm KMS ,0vistore(cài qt 4.7.3 thì hết) và xung đột với 1 số pm pyth0n .
Các bạn nên kiếm qt bản mới nhất càj xem sao.
Hjện mìh đag sàj Qt v4.7.3 + Qt Mobility 1.2 beta (bản cũ là v1.1.3RC) + QtWebKit v4.0.8.

mình cũg ko rõ trog topjc này máy các bạn b làm sao khj càj qt lắm vì chưa đọc hết 8 trang.
Nền qt rất mạnh và đã có khoảg 50 100apps qt ra đờj hỗ trợ mạnh mẽ cho symbian^3, s60v5 thì chỉ có vài app thuj.
Qt hay xung đột với pm KMS ,0vistore(cài qt 4.7.3 thì hết) và xung đột với 1 số pm pyth0n .
Các bạn nên kiếm qt bản mới nhất càj xem sao.
Hjện mìh đag sàj Qt v4.7.3 + Qt Mobility 1.2 beta (bản cũ là v1.1.3RC) + QtWebKit v4.0.8.

bạn up thử lên cho mn cài xem sao...máy mình 1 vào dc pm photo3D còn pm khác thì toàn bi restart máy

Chỉnh sửa cuối:
Qt v4.7.3 nay dù để làm j vậy
Qt Mobility v1.1.2 & QtWebKit v4.0.8 là sao chức năng của từng cái là j vậy.mình mới sài v5 nên k biết nhiều,máy mình n97 mini nên cài cái nào thích hợp

Vậy hướng nghi ngờ chính bây jờ là qt mobility 1.1.x,mình xài bản 1.0.0(2),chỉ có 932kb,mà bản 1.1.2 lên những 2mb mấy
đây là pm test xung nhịp cpu,pro thử xem sao:
http://www.mediafire.com/?kpc0hjpkm46i2np

đợi chút mình úp bản 1.0.0(2) ,các pro thử xem sao ha

Đây,thông cảm link 4share nha,mf mình up bằng phôn ko dc
http://www.4shared.com/file/WbvDw-WC/Nokia_QtMobility_v100_2__s60v5.html

mjnh càj bjnh thườg mà .ảnh nè.

Back