• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

Vutai:mình ko dùng các bản trên nên ko biết,chỉ biết là các pro khác cài các bản trên rồi sài apps qt ko dc,mở apps lên là restart,chứ ko fải là ko cài dc

baongoc:nói cho dể hiều thì qt là nền cho các ứng dụng khác,nó dạng python ý,nhưng mạnh mẻ và tốt hơn nhiều,tương lai sẻ còn mạnh hơn nửa,pro có thể cài hết,vì chúng gom lại làm một,lưu ý là cài xong ko có icon nha
(bạn hảy đọc kỉ bài trên ,thật sự ko hiểu thỉ hả hỏi,)
a kiên nên viết thêm một đoạn giải nghỉa đơn giản cho cái qt này,các mem ko biết sẻ hiểu sơ ,rồi sử dụng,dần dần họ sẻ hiểu thêm,chứ nói thật là đoạn trên a post e đọc củng chả hiểu

Chỉnh sửa cuối:
à restart là do pm ko dành cho s60v5 chứ ko phải là xung đột pm đâu.

Khoaaaa ơi cái pm bạn vừa up lả ứng dụng qt ak. Cái đó thì lại vào dc, còn mấy pm youtube pro và pm chụp ảnh giốg n8 thì chịu. Nhưg 1 số mem vẫn cài dc

Ừm,củng có thể lắm chứ,nhưng có vài bạn bị lận vutai à,ko lẻ ai củng có dùng apps sym3
pro tuan thử up lên một pm bị restart xem ,hay pro dùng siseditor bung apps ra,xem fần'' mục tiêu thiết bị'' nó có series của v5 ko

Ừ,cái mình up là pm qt,về cái apps youtube thì mình ko dùng,cái apps chụp ảnh là HDR j đó fải ko,cái này mình lại xài ok

yourtube pro bạn cài. Khj cài nó thông báo cài thêm qt.(dùng mạng) bạn cứ để nó tự download về và nó tự càj thuj.tốn mất 20mb ở ổ c.
Lưu ý aj càj youtube pro mà ko thôg báo càj thêm qt. Thj xóa bản qt mà bạn đã càj trog máy trước đj nhé. Sau đó càj youtube pro

Ừm,củng có thể lắm chứ,nhưng có vài bạn bị lận vutai à,ko lẻ ai củng có dùng apps sym3
pro tuan thử up lên một pm bị restart xem ,hay pro dùng siseditor bung apps ra,xem fần'' mục tiêu thiết bị'' nó có series của v5 ko

Ừ,cái mình up là pm qt,về cái apps youtube thì mình ko dùng,cái apps chụp ảnh là HDR j đó fải ko,cái này mình lại xài ok
mình mới cài 2 pm như b nói thui, cả 2 pm cứ vào là restart còn cái pm của b và photo3d thì ko bị. Để mình thử xem sao

Vừa test thử pm youtube,vẩn xài bình thường,thiệt wái lạ,tuan thử nói xem pro đả cài nhửng j về cái qt này đi,mình chỉ cài file qt repack e ver 4.7.3 và qtmobility 1.00(2) và xài mọi thứ bình thường
vutai:ko riêng pm youtube pro à,

Vừa test thử pm youtube,vẩn xài bình thường,thiệt wái lạ,tuan thử nói xem pro đả cài nhửng j về cái qt này đi,mình chỉ cài file qt repack e ver 4.7.3 và qtmobility 1.00(2) và xài mọi thứ bình thường
vutai:ko riêng pm youtube pro à,

mình cũng chỉ cài bản dow về ở top nà thui. Bản qt cuả khoa dow ở đâu. Nếu tiện up thử cho mình thử xem.
Vutaik. Khi cài pm nó chỉ bảo thiếu chứ có tự động tải về đâu bác.

mình cũng chỉ cài bản dow về ở top nà thui. Bản qt cuả khoa dow ở đâu. Nếu tiện up thử cho mình thử xem.
Vutaik. Khi cài pm nó chỉ bảo thiếu chứ có tự động tải về đâu bác.

Bạn nói rõ đời máy, FW đang dùng đi vì một số bạn dùng CFW C6 nói ko với cài QT :|

nój tóm lại là thế này.
S60v5 cài
+Qt 4.7.3 S60v5 S^3 Repacked And
Ripped Installed On "E" Supported
Samsung/Sony
+Qt Mobility 1.1.2 mới nhất
+QtWebKit 4.0.8.
Xóa qt cũ đj rùj càj.
sr mjnh onl đt k up file được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

lưu ý là Cài qt 4.7.3 truoc .sau do cài qt webkit .và càj qt mobility sau cùg.

Chỉnh sửa cuối:
nój tóm lại là thế này.
S60v5 cài
+Qt 4.7.3 S60v5 S^3 Repacked And
Ripped Installed On "E" Supported
Samsung/Sony
+Qt Mobility 1.1.2 mới nhất
+QtWebKit 4.0.8.
Xóa qt cũ đj rùj càj.
sr mjnh onl đt k up file được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

lưu ý là Cài qt 4.7.3 truoc .sau do cài qt webkit .và càj qt mobility sau cùg.

nhưng nó ở trog 1 gói thì biết cái nào cài trc càj sau.

Đây là qt mà mìh dùg,đả có sẳn qt wetkit nha,nó nhét thành một file sis đó
http://www.mediafire.com/?pp7hk8t89ct80tq
còn đây là nguồn mà mình lấy nó
http://www.pdaviet.net/showthread.php?125559-Symbian-Qt-4.7.3-repack-on-E/page5

xóa hết cái j liên wan đến qt trước nha,rồi bạn cài cái qt trước,lâu đó,rồi cài cái mobility mình có up trang trước rồi đó,cứ thử xem đi đả,dc thì lên 1.1.2,
mình gắng hết hiểu biết để giúp bạn rồi,ko dc nửa thì thật sự xin lỗi,thông cảm mình ha

Đã cài bản của khoaaaa. Qt nó tự cài trên thẻ, vào yourtube pro vẫn restart, nhưng pm binmania{;(ném gjấy vào thùng giác) thì lại dc, chắc là do pm k tương thích

minh cai nhu ban zui thi lam sao biet dc da thanh cong hay k chi minh biet di.thanks

Qt này cài ko có icon,bro cài đợi nó báo cài đặt xong là dc,trong khi cài bạn xem có j bất thường ko,nhớ cài một file qt 12mb và một qtmobility 1.00.(2)hơn 900kb hoặc qtmobility 1.1.2 hơn 2mb nha,chúc suôn sẻ

n97mini cài cái nào vậy bạn sao k ai chỉ hết,mà cài nào cần thì cài hay sao hay bắt buộc cài hết

minh lam dung nhung gi Khoaaaa noi ma cai dat xong vao xem youtube thi man hinh dt den ngom tat nguon luon do vay bi lam sao k hieu?

Back