• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco.Photo.Viewer - Trình xem ảnh (các phiên bản)

Resco.Photo.Viewer.v5.05Beta.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned

.
Hok giải nén đc bác ạ :( Buồn 5s

bạn coi kỹ lại chứ mình scan trước khi post lên mà:-??:-??
co minh moi noi chu,luc do minh down 1 file khoang 124kb,minh thay dung luong nho qua so voi cac phien ban truoc,nen chua dam bung,vo xem thay nhieu file dung luong rat lon

Posted via Mobile Device

co minh moi noi chu,luc do minh down 1 file khoang 124kb,minh thay dung luong nho qua so voi cac phien ban truoc,nen chua dam bung,vo xem thay nhieu file dung luong rat lon

Posted via Mobile Device

Em vô file cũ thì chỉ thấy có 1 file sis cài đặt nhưng ko giải nén đc. File fix thì giải nén OK>:)

cài đặt vẫn bình thường mà bạn, công nhận bản nầy sài sướng ghê, bản chính thức chắt đã lém.:D

Đang VH đc 90% thì ra bản mới 5.05 beta.Chán toàn tập.Bản beta 04 bị hạn chế chức năng cài làm hình nền .Ko biết bản 5.05 này khắc phục chưa nhỉ

Bản 5.05 cũng y như bản 5.04 chẳng có gì mới. Thà là nó ra luôn bản chính thức chứ update kiểu này mệt quá:|

Có khi nào bạn chán giao diện mặc định của Resco chưa, vậy thử thay đổi 1 lần xem sao :)
Rất đơn giản bạn chỉ cần down file bên dưới chép đè vào i:\Private\F0200C8E\ (! là ổ đĩa bạn cài Resco)

Chú ý: các bạn nên copy file có sẵn trong i:\Private\F0200C8E\ để khi nào muốn như cũ thì chép vào lại nhé. Bản này dành cho v5.01, các bạn thử xem có phù hợp với bản mới ko nhé.

Sao mình thấy hãng Resco này khác người thế nhỉ. Beta mà nhảy số phiên bản ầm ầm (5.01,2,3,4,5). Thường thấy các phần mềm chỉ vd 5.0beta 1,2,3 rồi rc 1, 2....
Posted via Mobile Device

Tiếp tục Mod giao diện cho Resco
Rất đơn giản bạn chỉ cần down file bên dưới chép đè vào i:\Private\F0200C8E\ (! là ổ đĩa bạn cài Resco)

Chú ý: các bạn nên copy file có sẵn trong i:\Private\F0200C8E\ để khi nào muốn như cũ thì chép vào lại nhé.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?j1wmqe3mmyn[/DOWNLOAD]​

Tiếp tục Mod giao diện cho Resco

Chú ý: các bạn nên copy file có sẵn trong i:\Private\F0200C8E\ để khi nào muốn như cũ thì chép vào lại nhé.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?myztidmlmmk[/DOWNLOAD]​

Dạo này hãng này phát triển ghê.Ko thua kém ImgExchange là mấy nữa rồi.Nhiều chức năng còn hay hơn :D.Thay cái giao diện của bác Kjro vào khác hẳn luôn :D

Back