• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco.Photo.Viewer - Trình xem ảnh (các phiên bản)

Tiếp tục trang trước, ta Mod giao diện tiếp cho Resco
Rất đơn giản bạn chỉ cần down file bên dưới chép đè vào i:\Private\F0200C8E\ (! là ổ đĩa bạn cài Resco)

Chú ý: các bạn nên copy file có sẵn trong i:\Private\F0200C8E\ để khi nào muốn như cũ thì chép vào lại nhé.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mdfkklmzyqy[/DOWNLOAD]​

Nếu mà add được để mở mặc định cho máy thì hay quá, mỗi lần mở lại phải vào ứng dụng cũng hơi kì công.

Nếu mà add được để mở mặc định cho máy thì hay quá, mỗi lần mở lại phải vào ứng dụng cũng hơi kì công.

Điện thọai mà có open with thì chắc phải chuyển qua PPC thôi bạn à :p

Vào X-plore có thể chọn chương trình mặc định mở file đó bạn ;;)

Tiếp tụcMod giao diện cho Resco
Rất đơn giản bạn chỉ cần down file bên dưới chép đè vào i:\Private\F0200C8E\ (! là ổ đĩa bạn cài Resco)

Chú ý: các bạn nên copy file có sẵn trong i:\Private\F0200C8E\ để khi nào muốn như cũ thì chép vào lại nhé.

Đang xài bản 5.03 không có bị làm sao download bản 5.05 về dùng được 2 hôm bây giờ cứ xem ảnh bằng bản beta 5.05 là ảnh bị nhòe ra có những ảnh thì không xem được. remove đi cài lại vẫn bị vậy chẳng biết làm sao nữa.bây giờ cài lại bản 5.03 dùng ok . có ai bị giống như tui không phải chăng bản beta này bị lỗi . mình đang xai N85

Đang xài bản 5.03 không có bị làm sao download bản 5.05 về dùng được 2 hôm bây giờ cứ xem ảnh bằng bản beta 5.05 là ảnh bị nhòe ra có những ảnh thì không xem được. remove đi cài lại vẫn bị vậy chẳng biết làm sao nữa.bây giờ cài lại bản 5.03 dùng ok . có ai bị giống như tui không phải chăng bản beta này bị lỗi . mình đang xai N85

Bản 5.03 cũng là beta mà bạn :-? Mình dùng thấy bình thường.

Chắc em đợi khi nào có bản chính thức ra download về test .giờ cứ xài tạm bản 5.03 thui

Resco Photo Viewer v6.0 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x -Symbian

sau 1 thời gian beta hôm nay có bản chình thức

------------------------------------------------------------------------
Thank chưa mà down

Đóng góp chút về Resco.photo viewer.v6.0 S60v3,v5 nhập key dùng full 100%. Download về install vào máy. Mở phần mềm vào đăng ký, nhập main la: 0 và nhập key: 00000 chúc các bạn vui vẻ.. Hay thì thanks cho cái cho vui....

Tiếp tục Mod giao diện cho Resco

Rất đơn giản bạn chỉ cần down file bên dưới về cài rồi restart lại máy là xong :)

Back