• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco.Photo.Viewer - Trình xem ảnh (các phiên bản)

Tiếp tục Mod giao diện cho Resco
Rất đơn giản bạn chỉ cần down file bên dưới chép đè vào i:\Private\F0200C8E\ (! là ổ đĩa bạn cài Resco)

Chú ý: các bạn nên copy file có sẵn trong i:\Private\F0200C8E\ để khi nào muốn như cũ thì chép vào lại nhé.

...

Sao trên điện thoại em ko tìm thấy F0200C8E vậy a???E cài trên thẻ nhớ và tìm hết mà ko thấy.em xài 6710 Navigator.

Sao trên điện thoại em ko tìm thấy F0200C8E vậy a???E cài trên thẻ nhớ và tìm hết mà ko thấy.em xài 6710 Navigator.

bạn đổi tên thành RescoViewer_2000737E.mif rồi chép vào E > Private > 2000737E nhé

nếu thành công thì thanks mình phát nhé

keke

Chỉnh sửa cuối:
Tui thấy pm này cái này cái gì cũng tốt ngoại trừ hiệu ứng xoay màn hình khi xem ảnh vẫn không bằng được Nokia Image Exchange, nhất là sau khi Nokia tung ra bản 0.99.37 và nó còn bắt lưu lại khi chuyển sang xem hình khác

Chỉnh sửa cuối:
Bản Mod giao diện khác

tiếp tục Mod cho các bạn đây
Resco Photo Viewer v6.0 S60v3 SymbianOS 9.x Unsigned-Symbian
Aero by Avar style - Icon mod by Bamper2010

-------------------------------
Thank chưa mà down

Back