• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 BY KWBR (XDA) DÀNH CHO HD

ủa sao mình down về rồi chạy file Ruu toàn bị báo lổi không chạy được là sao vậy? ai biêt chỉ dùm nhé.
Thanks!
Bác down lại đi nhé, vì chưa ai kêu là lỗi cả. Nếu không Bác copy sang thẻ nhớ, rùi up lại bằng thẻ nhớ đi. Như thế vừa an toàn lại vừa nhanh Bác ạ. Chúc vui.

tình hình là mình cài mấy cái theme 3.2 vô thấy máy chạy chậm hơn. nhất là khi vuốt vuốt... thấy ko nuột như khi chưa cài... có đúng là do mấy cái theme ko các bác?

Bác up bị lỗi hay sao ấy em down về giải nén được 50% nó báo lỗi kiểm tra lại nó chỉ bung được mỗi fle "BlackStoneCustomRUU" còn file quan trọng nhất thì không được :(

Bác up bị lỗi hay sao ấy em down về giải nén được 50% nó báo lỗi kiểm tra lại nó chỉ bung được mỗi fle "BlackStoneCustomRUU" còn file quan trọng nhất thì không được :(

Cái này là link của Kwbrs mà,mình down vẫn bình thường mà bạn down lại xem.

Tôi đã down được và up từ sáng đến giờ, nhận xét ban đầu: giao diện và tốc độ, độ ổn định không khác gì bản 3.2.2, có vẻ tốn ram hơn một ít khởi động sau khi cài hết các chương trình là 40% (bản 3.2.2 là 38%). Mầu sắc rõ hơn và nét hơn bản 3.2.2.

Nếu là Manila 2.5 version cũ thì chạy cũng ngon lành trên HD nhưng với Manila2.5.xxx (trích xuất từ Rom LEO thì quả thực là quá sức với em HD) Vẫn chaỵ được trên HD nhưng chỉ là cố sức mà thôi : Cụ thể như Tab Music với Tab Video Picture vuốt các album chạy cứ như phim quay chậm ở cả màn hình đứng và đặc biệt là ở màn hình ngang :( (Đã được nghich LEO nên thấy thực sự Manila phiên bản 2.5.xxx chỉ thích hợp với cấu hình của LEO). HD nên bằng lòng với Manila 2.1 thì đảm bảo máy chạy ổn định hơn :D
thanks bác đã góp ý vậy e quyết định xài Manila 2.1 cho lành!

Bản 3.2.4 này tốc độ tương đương bản 3.2.2 đó,đồ họa có vẻ đẹp hơn mấy bản trước.

Bản 3.2.4 này tốc độ tương đương bản 3.2.2 đó,đồ họa có vẻ đẹp hơn mấy bản trước.

Bạn thử check bằng cách vào folder Windows bằng trình Resco explorer xem Cursor quay bao nhiêu vòng? cảm ơn bạn

Anh ơi.So với bản 3.2.4 thì bản này có những gì mới. Anh thử nói rõ hơn với bản này cái?( Nếu anh đã up rồi)
*Hình thì Rom Topix không chú trọng nhiều vào giao diện mà chỉ chú trọng về mặt tối ưu, ổn định nên giao diện hầu như đều như nhau cả:|.
*Hình khởi động được thay bằng hình khởi động của LEO
*Bản này chạy nhanh và ổn định như bản 3.2.2
*Tích hợp Driver Path 3 nên đồ họa Manila và Thời tiết chạy rất mượt
*Thời gian hoàn thiện up rom ngắn và HR cũng rất nhanh

Chỉnh sửa cuối:
Back