• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 BY KWBR (XDA) DÀNH CHO HD

NEW topix version 3.2.1 beta với core 21884 ngày 8/12
Link:http://vidmes.com/xda/Touch HD/ROMs/Kwbr/Topix/Kwbr_Topix_3.2.1.zip
Pass:topix version 3.2.1 beta

OK! bản này làm thay đổi quan niệm về 6.5! chạy rất mượt và ổn định!

Bác nào dùng rồi cho xin tí so sánh giữa bản 3.2. Bản 3.2.1 ngày 6/12 và bản 3.2.1 beta ngày 8/12
Đợt này nhiều Rom hay quá mà máy em nó lại không treo =))=))=)). Em đang theo dõi vụ treo nên chưa cài được
Thanks

Bản này thay built mới 21884 chỉnh pp=20M cộng một vài update mới thôi,nghe Kwbr nói thứ 6 sẽ có rom mới đó.

Bác nào dùng rồi cho xin tí so sánh giữa bản 3.2. Bản 3.2.1 ngày 6/12 và bản 3.2.1 beta ngày 8/12
Đợt này nhiều Rom hay quá mà máy em nó lại không treo =))=))=)). Em đang theo dõi vụ treo nên chưa cài được
Thanks
Em vừa chyển sang dùng thử bản Manila 2.5 của bác Quang mà nó cũng chưa treo thành ra cũng chưa up thử bản beta này. Bác đang sài bản 3.2.1 ngày 6/12 ah. Vẫn chưa có hiện tượng gì sao có lẽ tại máy của em dính virut thì phải :-?

Bản này thay built mới 21884 chỉnh pp=20M cộng một vài update mới thôi,nghe Kwbr nói thứ 6 sẽ có rom mới đó.
Bản beta này còn còn thêm chỉnh sủa khác là : Tất cả tối ưu tiết kiệm pin đều được bật : " All power saving feature is set to enabled by default, including SD Memory Power Management."

Bạn copy nguyên pass mình đưa vào là ok mà.

Pótay hoàn toàn.... mình đã dùng mọi cách để nhập cái pass nhưng đều ko đc. có bác nào có bản topix 3.2.1 mà kô cần pass ko cho mình xin với.

Cám ơn.

Pótay hoàn toàn.... mình đã dùng mọi cách để nhập cái pass nhưng đều ko đc. có bác nào có bản topix 3.2.1 mà kô cần pass ko cho mình xin với.

Cám ơn.

Bác đang ở đâu, có gần Bà Triệu - Hà nội ra tôi copy cho
=D>=D>=D>

Cám ơn.

Đúng là botay.com . Chẳng hiểu pass kiểu gì mà khó thế.

Bác đang ở đâu, có gần Bà Triệu - Hà nội ra tôi copy cho
=D>=D>=D>

Bác up lên trang nào đấy đi. Thanks

bác nào lỡ download mà bi báo sai Passwornd thì copy and paste Password nay` vào, bác ancola kia Post sai Password rùi
topix version 3.2.1 beta

Nhưng e khuyết cáo khoan úp bản này vì nó chỉ là bản Beta nên còn gặp khá nhiều lỗi, tinh nhắn, call history.....

bác nào lỡ download mà bi báo sai Passwornd thì copy and paste Password nay` vào, bác ancola kia Post sai Password rùi
topix version 3.2.1 beta

Nhưng e khuyết cáo khoan úp bản này vì nó chỉ là bản Beta nên còn gặp khá nhiều lỗi, tinh nhắn, call history.....

vẫn chạy bình thường đấy chứ, pin còn tốt hơn bản 6/12

đúng vậy,bản này chạy vietmap vào rất chuối các bác ạ.nếu thích chỉ chạy bản 3.2 thui,3.2.1 cũng ko hơn mấy đâu

Đồng hồ thế này đã được chưa :p Cho tí ý kiến nhé:

Bác Ân cò lả ơi, bác cài cái theme nào mà hay vậy, em down cái GW M2.1 DualClock của bác vào nhưng không thấy nó hiển thị 2 đồng hồ. Làm thế nào bác?
Mà trong hình bác post lên, icon setting lại ở gần icon home, sao hay vậy bác?
Giúp em với...:-/:-/

Bác Ân cò lả ơi, bác cài cái theme nào mà hay vậy, em down cái GW M2.1 DualClock của bác vào nhưng không thấy nó hiển thị 2 đồng hồ. Làm thế nào bác?

Hiển thị hai đồng hồ thì bác bấm vào thanh có chữ Vinaphone ý ( ngay dưới task manager)
Icon setting ở gần icon home =))=))=)) bác vào tap setting có chỗ Rearrange and remove tab. bác bấm giữ tap bác muốn thay di đi đâu thì đi

Đang Download và up ngay khi xong:D
ĐÃ CẬP NHẬT LINK ở bài 1 và thông tin ở bài 3

down theme của Dusk hoặc Maxmanila, chi tiết xem tại đây bạn nhé:
Mã:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=555535
lưu ý chọn theme phù hợp với số build của rom (i.e 21788...23011...) và version của Manila 2.5 (i.e1919, 1920, 1921)

Link của Bác ancola66 die rồi, không vào được gì cả. Thank
He he he đó là link của kwbr và đã bị gỡ bỏ hiện nay thay bằng phiên bản 3.2.2 ( Sửa lỗi Windows Live ) :p. Để mình up lên Mediafire :D. Tạm thời thì cứ tải bản 3.2.2 với Pass trên bài 1 nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Back