• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.90_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

Sao tên ứng dụng lại đổi khác vậy Bình.Mình ko tài nào để màn hình khi gọi tới đúng với danh bạ, toàn ra tiếng Tàu à. ghét quá để mỗi số.8-|

- Cái này khộng phải chỉ gọi lúc rung là khi đâu bên kia bật máy lên sẽ không còn rung là đúng rồi chức năng này giúp chúng ta biết đầu dây bên kia khi bật máy lên mà thôi chúc vui

- Cài này là do import thôi mình sẽ up lên phiên bản 3 ngôn ngữ Anh Việt China luôn

data đang tìm cách edit lại cho chuẩn theo viet nam vì đó la data china nhúng nên khó mà vào được

Data chưa sửa xong bạn ơi, đợi vài hôm nhé sẽ có bản như bạn mong muốn.

Dùng x-plore đi đến E / System xóa hết file có đuôi txt và cả C / system nửa là ok

lỗi cập nhập ..........

Hình như cái này nó không tự nhận diện dc đầu số + 84 hã YOU ??

Anh Bình cho phép em chuyển file lên đầu tpoic cho moịngười dễ thảo luận nhé.
Data xong chưa sao anh không lập topic khác?

cái này được data hoàn chỉnh tiếng việt chưa bạn

File này doawnload về cài đặt lưu ý remove toàn bộ tất cả các phiên bản trên máy rồi mới cài vào vì file này ko phải là update như bữa mình up Data da9ng tìm cách edit vì data ko phải dễ như mấy file khác

Bây giờ toàn thể các bạn trong topic cùng nhau góp sứ làm file dataBase.db vì data này nó chứa toàn bộ các dữ liệu china, cái này ai biết thì cùng nhau thảo luận và làm data việt nam theo bộ những trang vàng 2010

Cài gì cũng từ từ chứ phần mềm đâu phải gì là có ngày đâu, Phiên bản tới chắc là thêm vào nhiều lắm.

ơ mà bác ơi có fix dc cái lỗi trong tin nhắn cứ phải số có đầu +84 mới hiện tên không bác, chứ giờ sửa lại toàn bộ danh bạ thì cũng mệt nhỉ.

ơ mà bác ơi có fix dc cái lỗi trong tin nhắn cứ phải số có đầu +84 mới hiện tên không bác, chứ giờ sửa lại toàn bộ danh bạ thì cũng mệt nhỉ.

Không được đâu bạn, vì PM này là của china, trừ phi bạn ở china thì khỏi phải đổi gì cả. Chịu khó đi nhé!:D:p

cho mình hỏi , phần mềm này có nhân bản dc tin nhắn ko ? mình xài cái phần mềm nhân bản tin nhắn trong WEB này nhưng sử dụng dc 1 lát là ko tác dụng nữa, nếu ai có phần mềm nào nhân bản dc tin nhắn thì chia sẽ giúp mình nhé :D

cho mình hỏi , phần mềm này có nhân bản dc tin nhắn ko ? mình xài cái phần mềm nhân bản tin nhắn trong WEB này nhưng sử dụng dc 1 lát là ko tác dụng nữa, nếu ai có phần mềm nào nhân bản dc tin nhắn thì chia sẽ giúp mình nhé :D

bản mới sắp ra lò chưa bác bình ơi?

:(:)(:)(:)(:)(:)(( lâu thế bác bình ơi hic hic hic :(:)(:)(:)(:)((

Qua web này thảo luận đề xuất để cập nhật bản mới

http://bbs.anguanjia.com/forumdisplay.php?fid=8

Anh Bình ơi
Đã cài bản VN-CN-EN của Anh rồi,mở ra các chữ toàn là ô vuông không biết sao sử dụng đây.Anh chỉ cách khắc phục dùm

Anh Bình ơi
Đã cài bản VN-CN-EN của Anh rồi,mở ra các chữ toàn là ô vuông không biết sao sử dụng đây.Anh chỉ cách khắc phục dùm

- Em cài bản 3 ngôn ngữ nhưng chỉ đánh dấu X vào ô vuông của tiếng Việt mà thôi còn 2 ô vuông kia không cần đánh dấu. Lưu ý vào C:/data/ xoá thư mục AgileBlocker trước khi cài vì thư mục này là các thiết đặt ban đâu. Còn những chỗ ô vuông trong phần quản lý hổ trợ gọi đó là data của china, Còn về data việt nam a đang tìm cách để Edit lại cài file data của nò vì dùng database viết lại code nên hơi lâu. Chúc Vui

các bác cho hỏi phần mềm này có khóa toàn bộ điện thoại được không, kiểu tự động khóa điện thoại, phải đánh pass mới dùng được điện thoại ấy

Back