• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKY A800S: ROOT - RECOVERY - UP ROM & CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN

Mà bác Atulaphan ơi, sao bản 26/7 các icon toàn chữ Hàn vậy, mặc dù đổi sang tiếng anh vẫn ko được
Ngôn ngữ thì tiếng anh còn tên icon vẫn tiếng Hàn
Giups em

Sao bản 29 lâu thế bác ơi, Ngồi bấm F5 nãy giờ mà chưa có để down. huhu
Lúc sáng mình up gần xong thì bị mất điện. bgio đang up lại
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đã up xong cho ae

Chỉnh sửa cuối:
Lúc sáng mình up gần xong thì bị mất điện. bgio đang up lại
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đã up xong cho ae
Cho xin cai' link ba'c

bạn ơi,bạn up sang mediafile đi,mình vào fileswap chẳng biết down thế nào.bạn hướng dẫn mình nhé.thank

Bác nào ở quận Hai Bà Trưng dùng sky không? Up chạy qua up rom giúp em với. Hic, e bị lỗi tin nhắn khó chịu quá. đợt này bận việc quá nên không có tâm trí ngồi vọc android ( mới dùng)
Cho em số điện thoại em chạy qua. hic

30/7 Rom 1.46 V5.1 by atulaphan (rom zip).Có bscs nào test bản này chưa ah, kết quả thế nào báo lên cho anh em biết với nào, em mới chơi dòng này lên hông dám thử trước,.........

30/7 Rom 1.46 V5.1 by atulaphan (rom zip).Có bscs nào test bản này chưa ah, kết quả thế nào báo lên cho anh em biết với nào, em mới chơi dòng này lên hông dám thử trước,.........

mình mới đặt mua một con, khoảng 1h nữa người ta giao qua mình sẽ up ngay lập tức rồi đưa thông tin đánh giá, đã download hết các tool và rom rồi, chỉ còn ngồi đợi cái máy nữa là cho em nó lên dĩa

mình vừa nhận máy xong, ngay ở bước root đã ko qua rồi, mình chạy step1 rồi bấm phím bất kỳ là nó khởi động lại, chạy tiếp step2 thì ko được, chưa biết thế nào, xài đại, tối về nghiên cứu tiếp, ko biết còn chiêu gì nữa để nó chạy được step2 ko atulaphan?

ec, vừa up lại bản này xong, mất mất video rồi giờ không mở được file video nữa bác nào chỉ giáo với nào

ec, vừa up lại bản này xong, mất mất video rồi giờ không mở được file video nữa bác nào chỉ giáo với nào
Vì mình ko sd video mặc định nên xóa đi cho nhẹ. Mình sd Moboplayer (chơi đc tất cả định dang video), bạn down trên Play store nhé.

mình vừa nhận máy xong, ngay ở bước root đã ko qua rồi, mình chạy step1 rồi bấm phím bất kỳ là nó khởi động lại, chạy tiếp step2 thì ko được, chưa biết thế nào, xài đại, tối về nghiên cứu tiếp, ko biết còn chiêu gì nữa để nó chạy được step2 ko atulaphan?
Sau khi cài driver phải để cho nó nhận hết đã nhé. À, lúc đàu mình root trên win XP cũng ko đc, sau sd win 7 mới đc.

Vì mình ko sd video mặc định nên xóa đi cho nhẹ. Mình sd Moboplayer (chơi đc tất cả định dang video), bạn down trên Play store nhé.

mà bác ơi sao bản này nó không thoat được hẳn ra ngoài màn hinh HomScreen à của em mở ra nó đã vào menu rồi, với lại không có cái thanh o dưới nữa

mà bác ơi sao bản này nó không thoat được hẳn ra ngoài màn hinh HomScreen à của em mở ra nó đã vào menu rồi, với lại không có cái thanh o dưới nữa
Bản này mình xóa Sky2DHome mặc định (để đỡ lag), rồi add ilauncher nên mở khóa là sẽ vào màn hình home như hình post ở trên. ko có thanh menu của sky nhé.

Khi rooot có phải bật chế đọ usb debuding đung ko các bác, e đang đinh rôt mà run tay quá, lần đầu tiên làm

Back