• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

Giống mình.Máy nó cứ chạy Connecting mãi. 1 lúc rui` tự động thoát ra. Chắc do ram yếu qua. Mình dùng N91. Lúc xem Task Manager,khi chạy Skyfire, ram còn 46kb. :)

Nhân tiện đây em hỏi. Có phần mềm nào . Chơi đc nhạc trên youtube không. Trừ Skyfire ra. Vì máy em yếu quá . KO chạy đc Skyfire
Bạn vào Youtube bằng trình duyệt của máy. Vào đó sẽ có phần mềm của Youtube. Hoặc diễn đàn mình cũng có thảo luận về phần mềm này rồi.
Vừa tải Skyfire trên trang chủ. Ngon thiệt với 3G và Wifi.

Skyfire rat hay do cac ban. PM nay tuy no hoi giat giat nhung coi tivi cua vtc, hoac coi bat ke trang web nao xem phim online rat tuyet.
chi co mot cai ko biet co ai khac phuc duoc chua, do la: Lam cach nao de vi du nghe nhac online hoac xem phim online no chay lien tuc duoc ko?
tai khi moi lan xem online, neu het 30s dt chuyen sang che do tiet kiem pin la no tu dong ngat luon. muon duoc xem lien tuc thi phai bam 1 phim nao do thi moi coi duoc sau 30s.
thanks

Themonkey!
Bạn dùng pm Lightcontrol để chỉnh mh sáng 200s nhé!
Gấp 6 30s rồi :D

Nếu pm connecting mãi ko kết nối dc thì các bạn vào c/skyfire xóa file prefs.txt xong vào khởi động skyfire là dc. Chúc bạn vui.

Bạn vào Youtube bằng trình duyệt của máy. Vào đó sẽ có phần mềm của Youtube. Hoặc diễn đàn mình cũng có thảo luận về phần mềm này rồi.
Vừa tải Skyfire trên trang chủ. Ngon thiệt với 3G và Wifi.

Em vào trình duyệt của máy. Thì nó chạy Real Player 1 lúc rồi nó bào Connect time out. Mặc dù chỉnh thông số trong Real player rôi`.

Vâng,máy của em cũng giống 3250.cùng hệ điều hành. Cùng màn hình. Em dùng N91.

Vậy bây giò máy này ko xem đc youtube hả bác

Mình đảm bảo là tốt gì mình đang dùng opera post bài nà.dùng tất cả ứng dụng khác điều rất tốt k biết cái skyfire này bị gì nửa

Vậy bạn xóa đi cài lại xem có gì khác k, vì mình đang xài nó nè!

Bó tay ời.cài lạj nó vẩn thế khi mở caí skyfire vaò quản lý kết nối không thấy đỉêm truy cập nào đang kết nối cả hình như caí phiên bản này bị gì ấy.cài phiên bản củ thì được mình dùng 6220c có ai gập tình trạng gjống mình k?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back