• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.
Cam on ong RACKQUAN.qua that dung nhu vay.toi xem laj ngay thang thi biet bi lech.cai lai thi ngon lanh.sang ra len forum thi thay ong ban bao the.hjhj.sao ong biet hay the.co gang phat huy cho anh em nho nhe.xjn loi vi viet ko dau.onine bang dien thoai

Hơ,thank trong nút thank đi ông.
Ai biết về lỗi :" audio connection error"Không? Tự nhiên sáng nay 08/02/2010 lại bị(đêm qua xem ầm ầm)tôi dùng N80 mobifone,kết nối qua wifi vẫn bị.Các máy khác có bị như thế không ạh?

Em sài N95 8GB vào skyfire xem clip nó cứ dựt dựt khó chịu... kô thể nào mượt đuợc. Mà lạ em chọn kết nối là 3G nó tự chuyển sang 2,5G tức là chữ E chứ ko phải 3.5G. Sài mấy cái khác nó vẫn là 3.5G. Có ai giải thích dùm em kô?

Em dùng N6120 Classic , em muốn hỏi các bác là nếu muốn dùng Skyfire để xem video của 1 trang Full màn hình thì làm thế nào ạ ?

Game Nông trại vui vẻ chơi ngon trên Soft này. Mình vừa vào nông trại hái củ cải, bón phân, diệt sâu lun này :))

To Huy Turbo: Mình nhớ là bạn phải trỏ vào video đó rồi phóng to ra. Căn cho vừa màn hình.

Chẳng biết mấy nút Full Screen của web có làm việc không.

Bạn test thử đi. Mình có con N73 hồi trước nhưng chưa có dịp test. mình nghĩ là có thể cài dc nhưng ko chắc chạy dc vì Ram của em nó quá yếu. Bạn thử và cho ý kiến nha.

Skyfire v1.50(15733) S60v3 SymbianOS9.x Signed {Best Mobile Browser Awards Finalist}

cập nhật mới

---------------------------------
Thank chưa mà down

link box.net

Skyfire v1.50(15733) S60v3 SymbianOS9.x Signed {Best Mobile Browser Awards Finalist}

.​

Mình thấy Skyfire chỉ hơn mấy thằng khác là hỗ trợ các trang web có flash thôi. Nếu chơi games trên di động thị khó coi còn muốn xem video clip của Youtube thì có phần mềm riêng coi hay hơn nhiều.

Sao ver nay ki the nhi ? Mac du Ram con du wa troi nhung van bi out ra :( Posted via Mobile Device

cập nhật mới

---------------------------------
Thank chưa mà down

.​

skyfire này ăn ram dữ lắm thì phải, bản này có gì mới ko vậy?

Last edited by a moderator:
Làm j có hả bạn, cái này chỉ để xem clip và nghe nhạc trực tuyến cho tiện thôy. Cái này mà viết dấu có tiếng Việt là bể font ngay :))

Bó tay rồi!mình dùng 6220c mỡ thằng skyfire lên không thể kết nối được.cài ngày,tháng,năm ok từ a đến z vẩn không được

Status
Không mở trả lời sau này.
Back