• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.
Vâng,máy của em cũng giống 3250.cùng hệ điều hành. Cùng màn hình. Em dùng N91.

Vậy bây giò máy này ko xem đc youtube hả bác

Ngày xưa em dùng máy 3250 cài Skyfire vẫn chạy tốt mà chạy được hết có sao đâu.Mà em thấy ram 3250 bằng với N91 đều 64M

sky fire chạy quá nặng nề . Cái kiểu load của nó cũng lạ nữa , nhìn muốn bệnh . Xét về mặt hiển thị thì có thể nó nhanh hơn OM , nhưng xuyên suốt trang web thì nó vẫn load chậm hơn OM . Vả lại vào mấy trang hình ảnh động nó ì à ì ạch. Bản thân phần mềm này bây giờ hình như đã chuyển hướng phát triển cho dòng cảm ứng rồi , ram nhiều . Mấy dòng v3 trước thì không nên dùng,chạy nó xong ram phân mảnh đi đâu hết trơn . OM , UCweb ngon hơn nhiều

OM hay UCweb liệu có hiển thị được hình flash đầy đủ như sky ko, cái sky này nó zoom ko tốt thôi, nhưng được cái nó hỗ trợ flash ( xem TV sướng)

Hiện giờ máy mình gồm ucweb 6.3, 7.0, skyfire, opera mini 4.1, 5.0, opera 10. Tha hồ xài, ko ngại web nào. He he.

Ngày xưa em dùng máy 3250 cài Skyfire vẫn chạy tốt mà chạy được hết có sao đâu.Mà em thấy ram 3250 bằng với N91 đều 64M

Em cài Skyfire xong.Lúc vào nó bật ra luôn. Chắc ko đủ ram. báo Memory full

cho e hỏi tý, e đang sài kon E63...khi sử dụng sky lướt web quả là rất nhanh.xem tivi và youtube thì khỏi nói.Duy chỉ có điều kon E 63 của em ko có phím to nhỏ ở bên sườn.Đâm ra khi xem phim hay coi vieo clip tren mạng của sky chỉ có thấy mỗi nút tắt tiếng(mute).Nhấn phím bên phải là sẽ thấy. Do đó khi xem e ko biết to nhỏ thế nào.Toàn to hết cỡ.Nhiều lúc muốn nhỏ xuống mà chẳng biết làm thế nào.chỉ có nước tắt tiếng. E tìm mãi trong cài đặt và cả phím tắt nữa. Em chịu thua khoản này. Bác nào gặp trường hợp như e thì trả lời giúp em.Làm cách nào khắc phục đc điềm này. e thank luôn cho 10 cái...hiiiii.

Tu trua nay.Skyfire khong the vao duoc.Chon Access Point xong cu dung yen the.Khong load vao nua.Du du lieu goi van gui va nhan ok sau khi chon cau hinh cho skyfire

Mình cũng xài e 63 nè. Đừng thoát ra. Nhấn phím Menu, vào cài đặt âm lượng chỉnh nhỏ lại. Rồi nhấn giữ phím menu vào lại skyfire thôi.

cái này hỗ trợ flash rất tốt mà , chỉ mỗi cái là cài trên S60v3 ko hỗ trợ autolandscape thì nó ko xoay được màn hình thôi. Mình dùng trình này để vào chơi nông trại vui vẻ trên me.zing.vn cơ mà :D :d :d

xí cho hỏi !! cái này duyệt web theo tab ko đc nhỉ !! hi Nếu đc chắc good lắm ! vì 1 số trang web có videoclip bấm vô play thường bật ra 1 trang quản cáo khác . mà ko có tab thì ko tắt đc Bấm back lại thì vẫn phải bấm Play tiếp !! và tình trạng tương tự

Rất tiếc là pm này chưa hỗ trợ duyệt theo Tab bạn ạh. Chịu lhó dùng như vầy thôi .

Xin loi anh em.minh online bang dien thoai nen viet ko dau.xin mod dung xoa bai em nhe.may mjh n73me cai skyfire ban cu thi xem binh thuong xem rat tot.nhung cai ban 1.5 moi nhat thi bi loi ket noi.cu conection mai.ko vao dc.minh da lam theo huong dan.xoa file prefs trong c:data/skyfire.nhung cu xoa xong la vao trinh duyet skyfire lai xuat hien file do.ke ca xoa xong vao lien hay khoi dong lai may.noi cach khac ko the nao de ko xuat hien file do.gio cai lai ban cu 1.1laj bi the.hjc.may mjh vua chay lai phan mem.cung ko biet sao nua.mjnh la sinh vjen.ko co dieu kien lam.co dc skyfire nay rat vuj.cong voi sim mobi nua.co the xem ti vi.ca nhac.xem phim.rat tien loi ma nang dong.mong anh em nao hieu biet gjup do mjnh cung nhu may ban gap loi nay xem co cach nao khac phuc loi nay ko.em cam on truoc nhe.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back