• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

:D, cũng giở đủ trò bác à. Đầu tiên là huy động máy anh em, sau đó đi thuê, mua máy cũ. không có thì phải mua máy mới.

bac take_8700 oi em dung nokia 5320 sao khi down ve chi thay tai ban v3.0.3 ma khi cap nhat tren phan mem no bao co ban v3.0.5 bac co the gui file vao mai cua em khong.."hiep277@gmail.com" cam on bac truoc nha
Posted via Mobile Device

bac take_8700 oi em dung nokia 5320 sao khi down ve chi thay tai ban v3.0.3 ma khi cap nhat tren phan mem no bao co ban v3.0.5 bac co the gui file vao mai cua em khong.."hiep277@gmail.com" cam on bac truoc nha
Posted via Mobile Device

Mình gửi vào mail cho bạn rồi nhé.

Posted via Mobile Device

Máy mình cập nhật chính xác các phiên bản luôn, cần phong phú thêm về dữ liệu thì sẽ thu hút rất nhiều người dùng với những phần mềm như thế này.

Em gỡ thử 1 cái thì bay mấy Socbay, nhưng vẫn còn 1 cái icon, lúc này kích vào thì nó đơ ra.

Cái này dùng PyUninstaller xử lý là OK, sạch sẽ. Lúc trước tui cũng bị một phần mềm tương tự, gỡ bỏ bằng cách thông thường sót lại cái icon không cách gì xóa được, ức chế hơn nữa là cài lại cũng không cho. Sau dùng cái PyUninstaller xử đẹp lun.

Thiệt mà!
Nó cứ nói gián đoạn gián đoạn hoài
:)
Đang 3.5G 300kb/s mà gián đoạn
;;)
Posted via Mobile Device

Bạn dùng 3G của Vina phải hok? mạng 3G Vina đang thử nghiệm nên lởm lắm.

Oh
Mình mới gắn sim mobi vô cũng vậy à
Bạn thử down dùm mình xem đc hong
Posted via Mobile Device

Hix, mình vẫn down bình thường mừ, mọi người cũng vậy, máy bạn là máy gì vậy để mình test thử mới biết được.

mình tải về từ đường link. Có mấy góp ý như sau:
- trước hết trang wap để tải cũng phải hướng dẫn rõ ràng hơn, ở trong trang có 2 file .jar và .jad, phải làm sao hướng dẫn tải file nào chứ?
- trong màn hình lúc mới bật ra: tui phân vân không biết mình đang dùng version nào? vì trên màn hình chỉ có cái logo
- trong khi sử dụng: riêng phần mp3 thì nên làm sao chạy nghe không giật, nghe nửa bài cũng được, hoặc đợi thật lâu cũng được, nhưng nghe giật thì không sướng.

Anyway, phần mềm có nhiều mục hấp dẫn như Hình nền, học kỹ năng...

Đúng rồi! đây cũng chính là cái mình đang gặp, tự nhiên muốn đọc trang nào đó phải load hết các trang trước? Nên ghi nhận cái này nha

cái này mà chọn trang đc thì hay ,ví dụ như đọc truyện đến trang 20 oy lần sau mún đọc trang 21 thì ko cần load 20 trang đầu nữa

Đúng rồi! đây cũng chính là cái mình đang gặp, tự nhiên muốn đọc trang nào đó phải load hết các trang trước? Nên ghi nhận cái này nha

Cảm ơn bác, bọn em đang nghiên cứu các tính năng mới: đọc truyện dài kỳ, truyện tranh,........ sẽ phải dùng đến cao kiến của bác.

Cảm ơn bác, bọn em đang nghiên cứu các tính năng mới: đọc truyện dài kỳ, truyện tranh,........ sẽ phải dùng đến cao kiến của bác.

bac take_8700 oi trong phan doc truyen hay doc bao online bac cho them phan xoay man hinh de doc cho de khong vi may em la nokia 5320 len man hinh hoi be neu xoay man hinh duoc thi tuyet qua... Cac bac co giang giup anh em vu nay nha..
Posted via Mobile Device

Theo mình thì mấy bác kiểm tra lại chế độ đăng ký nhé. Ra nhiều phiên bản thế mà mỗi lần cài đặt lên máy lại phải gửi tin đăng ký như vậy sao?

Theo mình thì mấy bác kiểm tra lại chế độ đăng ký nhé. Ra nhiều phiên bản thế mà mỗi lần cài đặt lên máy lại phải gửi tin đăng ký như vậy sao?

Cái này hơi phiền nhưng em phải làm thế để lấy thông tin phục vụ cho việc thống kê và theo dõi việc tải, cài đặt nhằm phục vụ các bác tốt hơn.

Các bác thông cho em cảm tí, mỗi lần mất 500 đồng không còn đầu số nào rẻ hơn các bác ạ.

Ơi, làm sao phải thế, chỉ cần 1 lần nhắn tin thôi. Vì có chế độ chọn "giữ lại dữ liệu cũ" hay không mà? nếu giữ lại dữ liệu thì không cần nhắn tin nữa.

chắc sắp tới phải thưởng cho mình quá, mình tìm hiểu rồi còn ngồi giới thiệu cho các anh em khác nữa chứ. hehehe, đùa thôi. Phần đọc cẩm nang giới tính vui phết

Ơi, làm sao phải thế, chỉ cần 1 lần nhắn tin thôi. Vì có chế độ chọn "giữ lại dữ liệu cũ" hay không mà? nếu giữ lại dữ liệu thì không cần nhắn tin nữa.

chắc sắp tới phải thưởng cho mình quá, mình tìm hiểu rồi còn ngồi giới thiệu cho các anh em khác nữa chứ. hehehe, đùa thôi. Phần đọc cẩm nang giới tính vui phết

Với các máy S40 khi cài lại nó ra bản khác không lưu được dữ liệu cũ bác ah nên em phải làm thế :p

Cảm ơn bác đã giới thiệu cho các anh em khác, chúc bác tuần mới vui vẻ :)

Back