• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

bác tacke ơi cho ThanhLong có chút ý kiến nha :

1. Socbay imedia phần từ điển phím chọn phải thành phím xóa, nên ko thoát tắt như socbay được. Phải về menu chính mới thoát , hơi bất tiện bác ạ .

2. Bộ icon bên trong của các bác rất đẹp, có thể để Thanh Long mượn cho vào Menu Editor ( phần mềm thay icon thư mục ) được không ? Nếu bác nói không Thanh Long sẽ không làm :)

Cảm ơn bác :)

Socbay imedia mà không phải java thì tốt rất nhiều. java ? kết nối mạng nhiều quá

Socbay imedia mà không phải java thì tốt rất nhiều. java ? kết nối mạng nhiều quá

Gì mà kết nối mạng nhìu hả bác ? Bác vào menu/lắp đặt/quản lí ứng dụng/socbay imedia/mở/ rồi thay đổi trong đó, nó sẽ chỉ hỏi 1 lần như sis :)

Em đang nghiên cứu quả đọc truyện dài kỳ (kiếm hiệp ...) nhưng mà hơi khó các bác à. Truyện nó phân theo Hồi, chương, tập, trang ... Bác nào có cao kiến j giúp em với.

bác tacke ơi cho ThanhLong có chút ý kiến nha :

1. Socbay imedia phần từ điển phím chọn phải thành phím xóa, nên ko thoát tắt như socbay được. Phải về menu chính mới thoát , hơi bất tiện bác ạ .

2. Bộ icon bên trong của các bác rất đẹp, có thể để Thanh Long mượn cho vào Menu Editor ( phần mềm thay icon thư mục ) được không ? Nếu bác nói không Thanh Long sẽ không làm :)

Cảm ơn bác :)

Bác Thanh Long có thể dùng các icon đó cho mục đích cá nhân thôi nhé, không được dùng nó cho mục đích thương mại và vi phạm bản quyền. Cảm ơn góp ý của bác.

Bác Thanh Long có thể dùng các icon đó cho mục đích cá nhân thôi nhé, không được dùng nó cho mục đích thương mại và vi phạm bản quyền. Cảm ơn góp ý của bác.

Cám ơn bác. Vì tôn trọng công sức các bác vẽ nên Thanh Long hỏi xin bác á .

Còn tất cả mọi việc Thanh Long làm đều không dính dáng 1 chút thương mại nha, tất cả đều free không lợi nhuận. Nếu thương mại mà dùng sản phẩm của nhóm khác sao có khách được .

Mong chờ các bản update của các bác :)

Cám ơn bác 1 lần nữa. Icon rất đẹp .

Chỉnh sửa cuối:
hiện đã có phiên bản 3.05. ra ngà6 24/10 đó. các bạn cập nhật đi. giao diện nhìn đẹp hơn phiên bản cũ nhiều.

bác tabke_8700 xem cai thư mục cẩm nang trong đó mình thấy co rất nhiều thứ hay nhưng sao bác ko thể thêm cái mục download ở cuối mỗi trang thì rất tiện đó bác ah.

bác tabke_8700 xem cai thư mục cẩm nang trong đó mình thấy co rất nhiều thứ hay nhưng sao bác ko thể thêm cái mục download ở cuối mỗi trang thì rất tiện đó bác ah.

Thưa bác, các cái này bên em phải biên tập và format theo định dạng riêng để có thể hiển thị đẹp trên mobile (khi lên mobile sẽ qua một bộ parse). Vì vậy lưu vào máy sẽ khó theo dõi. Bên em sẽ nghiên cứu lại cái này.

Đao buồn báo tin là tính năng Down nhạc vẫn chưa ổn, vẫn bị lỗi bài hát down xuống như các phiên bản trước đây. Hát 1/3 bài là nó hát lại, hoặc file rẹc rẹc k nghe được. Down mấy bài đều bị.

Em xài bản 3.0.5 đó bác, down về trên thẻ, down mấy bài nhạc Việt CL cao đều bị.
vd vừa rồi down Hoài Mong - Anh Tú (256kBps) hoặc Thôi - Trần Thái Hòa, bị lỗi y chang nhau, 1 file hát 3 lần, mỗi lần 1/3 bài.

Mình mới download thử bài tình yêu tuyệt vời của phan đình tùng, có lẽ là bài được bài không chang? chưa test kĩ mà =))

sao có mấy bài dung lượng nó cao quá, cỡ 6 đến 10MB, mà nhạc lại bị hư nữa, nghe đc 1/3 bài thì nó lặp lại lúc đầu rùi, bị lỗi

sao có mấy bài dung lượng nó cao quá, cỡ 6 đến 10MB, mà nhạc lại bị hư nữa, nghe đc 1/3 bài thì nó lặp lại lúc đầu rùi, bị lỗi

Để em check lại là do phần mềm hay do bài đó bị hỏng, em đang viết lại cái player, khó quá nên các bác chịu khó chờ em nhé.

Posted via Mobile Device
mình k bít sao chứ hồi đó đến h mình down nhạc trên đó vẫn tốt, có lẽ do bài bạn ah. Mình thấy pm này rất tốt. Chj mỗi tội là phải tốn 0.5k kích hoạt.

mất có 500vnd để sd 1 pm hay như Socbay mà còn kêu nữa ? Cứ như vậy ai dám vít pm nữa ?
Mỗi lần ra ver mới em đều đóng góp ! Mấy anh cố lên nhá !
Posted via Mobile Device

Hic hic, em ngày đêm ngồi code mệt mỏi vô cùng nhưng đọc mấy cái lời động viên của các bác tự nhiên thấy khí thế bừng bừng. Chào các bác em ăn mỳ tôm để code đây

Back