• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

START UP Thay logo Khởi Động Nokia & Bộ logo Startup.

mình xài N91 ,liệu có thay đổi được không,bạn chủ topic hướng dẫn mình với :D

Bạn test thủ thì sẽ rỏ thôi mừ, mất tý thời gian chứ nhiêu! Theo tìm kiếm thì N91 thuộc Symbian 9.1 [Pre-FP1 devices]

Bạn test thủ thì sẽ rỏ thôi mừ, mất tý thời gian chứ nhiêu! Theo tìm kiếm thì N91 thuộc Symbian 9.1 [Pre-FP1 devices]

nhưng topic ghi là 240x320 & 320x240, máy mình 176x208,nên không được ,có ai biết cách làm cho máy có màn hình 176x208 không :D

bài viết quá hay.Mình chỉ cần tìm PM làm ảnh động + resize độ phân giải là có thể ... :D

Có bác nào có cái logo Nokia đưa điếu thuốc giống như ở trên cho 240x320 k, cho mình xin với. ảnh động nha.

mình thay z bằng c rồi ko save lại đc, ai chỉ giúp mình chỗ này với :((

ổ Z ko thể thay đổi đc thuộc tính luôn, máy mifnnh e71 fw500 @@

Bạn có đọc kỹ bài viết không vậy, làm gì thay đổi thuộc tính trong ổ Z. Bạn đọc kỹ bài viết lần nữa đi, copy ra một thư mục nào đó, sửa thuộc tính read only, thay chữ Z=C và copy vào C:\Resource\apps.

Lưu ý: n81, n80, n73, 5700, 6120, 6290 & model fp2 ko thực hiện đc. Ko biết bây h thế nào.

Còn chờ gì nữa, hãy click Thanks động viên mình đi:p. Cảm ơn.:) Post bài cũng vất vả lắm ah :D

Ps: đag ngâm phương pháp thay logo start cho n81. Hix.[/QUOTE]

@hhkkll
ngam ra cai phuong phap cho N81 chua bro oi, mau' wa' ui ne. Thanks rui i'

Lưu ý: n81, n80, n73, 5700, 6120, 6290 & model fp2 ko thực hiện đc. Ko biết bây h thế nào.

Còn chờ gì nữa, hãy click Thanks động viên mình đi:p. Cảm ơn.:) Post bài cũng vất vả lắm ah :D

Ps: đag ngâm phương pháp thay logo start cho n81. Hix.

@hhkkll
ngam ra cai phuong phap cho N81 chua bro oi, mau' wa' ui ne. Thanks rui i'

Thử cái này đi bạn, 6120c test Ok đó.

Mò mẫm mãi mà vẫn ko làm đc cái này :(. Minh vào ROMPatcher+ chọn allpy rồi nhưng nó vẫn ko cho đổi mấy file startup.rxx từ Z thành C. Hay là tại ROMPatcher+ nhỉ? Mình dùng E71

Chỉnh sửa cuối:
Mò mẫm mãi mà vẫn ko làm đc cái này :(. Minh vào ROMPatcher+ chọn allpy rồi nhưng nó vẫn ko cho đổi mấy file startup.rxx từ Z thành C. Hay là tại ROMPatcher+ nhỉ? Mình dùng E71

làm như bài của anh Minhthang viết ở trang 9 bài thứ 85 là ok thui.minh đã làm rùi

6120c k làm được thì phải. bác nào chỉ em với. khởi động lại vẫn là hình 2 bàn tay. nhìn nản

Back