• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HD2 TMOUS (LEO-1024) - P2

bác nào biết bản rom nào tích hợp the utimate droid 2.5 setting điển hình như bản JDMS 1.6.2 thì giới thiệu e biết với????

bản mình dùng bản Android ko có sense j` j` đó. mình muốn có biẻu tượng đẹp đẹp giống WM6.5 có đc ko ? và ct nào đo nguồn chờ vậy ? cho mình xin với

bản mình dùng bản Android ko có sense j` j` đó. mình muốn có biẻu tượng đẹp đẹp giống WM6.5 có đc ko ? và ct nào đo nguồn chờ vậy ? cho mình xin với

Ở màn hình hom của android bạn có nhiều tùy biến đẹp
Bạn xem thêm ở đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?115834-NAND-RỒI-THÌ-LÀM-ĐẸP-MÀN-HÌNH-HOME-THÔI-NÀO
Muốn đo nguồn chờ bạn lên Market tải cái Battery Monitor Widget về cài
Thắc mắc về Android bạn qua đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?115026-NAND-ANDROID-TRÊN-HD2-_THẮC-MẮC-VÀ-THẢO-LUẬN

bác nào biết bản rom nào tích hợp the utimate droid 2.5 setting điển hình như bản JDMS 1.6.2 thì giới thiệu e biết với????
Hello Bạn demonntl có thể chạy ROM [15.APR.11][cwm/clk] Ultimate Droid 3.3 [Tytung r9][Approved by Darkstone] links http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=958953 nhé.
bản này e cài rồi ,mượt hơn bản JDMS 1.6.2 nhưng setting của Utimate Droid 3.3 ko ok lắm vì render effect ko có tác dụng và ko tùy biến status bar ko dc như bả UD 2.5

Cho em hỏi là máy HD2 Tmus của em bị hỏng cảm ứng giờ thay ở đâu và bao nhiêu tiền ạ? Em cảm ơn!

hd2 mình sài androi. mình có bật cho nó tự dùng GPRS để up thời tiết. nhưng mình ko bik đc mỗi lần nó tải bao nhiêu---> dẫn đến ko kiểm soát đc GPRS của nó.xin chỉ mình chỗ xem lưu lượng với . và cái chỗ nào chỉnh báo hiệu led báo tin nhắn và lịch,....cuộc gọi nhỡ vậy . em quên mất rồi

Mình mới mua 1 em HTC HD2 xài được 3 tháng thì tự nhiên màn hình cảm ứng đứng đơ, ko cử động được (đoán là do màn hình cảm ứng? rồi.
Em thử mọi cách Up Rom xem thế nào. Up xong rồi

>>Giờ máy em im re luôn, không thấy khởi động khi cắm USB vào nữa. Nó đòi Driver Qualcomm CDMA Technologies MSM khi kết nối máy với vi tính, Mobile Device Center thi not Conected...Anh em giúp em với...
Thử vài lần ấn Volume Down cùng ấn Power vẫn ko có tín hiệu gì? tháo Pin đổi pin vẫn ko có tín hiệu.

Anh em giúp đỡ nhé. thanks

các bác cứu em với. Tình hình là e có con HTC HD2 T- MOBILE khi khởi động máy thì chỉ hiện lên hình tam giác có dấu chấm than và câu thông báo
SOFTWARE UPDATE FAILED?
please try again
em dùng taks 29 format nhưng nó ko nhận. em bó tay, mong các bác giúp đỡ, dù restor trên máy vẫn ko xong và nó treo máy luôn các bác à. Huhuhuuuu, cứu em với các bác ơi!

NÚT RESET CỦA HD2 T-MOUS MÀU ĐỎ?????????

em mới mua lại 1 chiếc HD2 T-Mous và thấy nút Reset của nó là màu đỏ, các cao thủ cho em hỏi là có thể như vậy không?Hay là HD2 của em đã bị bung bét, câu dây đồng gì đó?Máy em vẫn nguyên tem void, 3 Imei trùng nhau. Xin chân thành cảm ơn.

đúng rùi bạn mở ốp lưng ra thấy nút màu đỏ, bằng cao su, bé như đầu của bút bi, muốn reset bạn chỉ cần lấy bút bi an vao là được.

hàng t mobile là màu vàng còn hàng LEO bản thường là màu đỏ, nhìn vào nút reset cũng có thể phân biệt hàng nào rùi đó bạn.

các bác cứu em với. Tình hình là e có con HTC HD2 T- MOBILE khi khởi động máy thì chỉ hiện lên hình tam giác có dấu chấm than và câu thông báo
SOFTWARE UPDATE FAILED?
please try again
em dùng taks 29 format nhưng nó ko nhận. em bó tay, mong các bác giúp đỡ, dù restor trên máy vẫn ko xong và nó treo máy luôn các bác à. Huhuhuuuu, cứu em với các bác ơi!
Bạn đưa máy về Bootloader (nhấn tổ hợp phím Volume Down + Power) rồi cắm cable kết nối với PC khi nào chữ Serial chuyển thành chữ USB thì bạn tiến hành Task29 nhé...

làm sao bik đc GPRS đã dùng bao nhiêu thế? em có sài qua cái net counter nhưng ko thấy thông báo j` cả

Back