• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng E63 (NEW)

à, cho mình hỏi tí. cài thêm rồi mà giờ muốn xóa theme đó đi thì vào đâu nhỉ? mình cài theme trog máy luôn í

à, cho mình hỏi tí. cài thêm rồi mà giờ muốn xóa theme đó đi thì vào đâu nhỉ? mình cài theme trog máy luôn í

Đôi khi trìng quản lý ứng dụng của máy không thể xóa được themes mình muốn xóa thì bạn có thể vào C hay E/Private/10207114/import là nơi chứa themes rồi bạn muốn xóa themes nào tùy bạn

Chào các bác em mới tham gia, còn gà mong mọi người chỉ giáo.
Tình hình là máy em tự nhiên không vào được Ovi hay PC Suite dù trước đó vẫn kết nối bình thường!Đã check cap nối với máy khác!
Thanks các bác trước!

Chào các bác em mới tham gia, còn gà mong mọi người chỉ giáo.
Tình hình là máy em tự nhiên không vào được Ovi hay PC Suite dù trước đó vẫn kết nối bình thường!Đã check cap nối với máy khác!
Thanks các bác trước!
4mat lại máy, ko đc kiểm tra phần cứng đi bạn.

tình hình là em mới mua E63 chiều qua, và sau 1 ngày dùng, em xin phép đưa ra 1 số thắc mắc trong quá trình sử dụng như này ah :)

1. sim Viettel em dùng đã đăng kí gprs, cài Opera 10 cho Symbian rồi, vào các web vẫn bt, nhưng khi đăng nhập facebook.com thì hoàn toàn bị báo là lỗi ?!? thật khó hiểu, khi bạn em dùng E72, cũng sim Viettel đăng kí gprs và vẫn vào facebook bt qua Opera 10 đc... -> thắc mắc của em là tại sao lại có hiện tượng này??
2. kiểm tra bộ nhớ máy ở đâu? (không phải bộ nhớ thẻ các bác nhé, bộ nhớ riêng của máy thôi ah)
3. em muốn kiếm bộ từ điển Anh-Việt tốt 1 chút ah, xin phép các bác giúp đỡ

:) em xin chân thành cám ơn ah !

Trường hợp của bạn thì có nhiều nguyên nhân cũng không thể xác định rõ là nguyên nhân nào, còn bạn muốn kiểm tra bộ nhớ máy thì vào Menu-->Option->Memory detail-->Phone memory là ok thôi . Chúc vui !!!

bác nào đã mua đc bộ vỏ trắng cho em nó chưa ? Em muốn kiếm lấy bộ vỏ trắng, cho độc tý, bác nào đã mua đc, chỉ giùm với :D

mình mới mua lại con ê63 của 1 ng bạn, nhưng nó đút đt trong cái bao da màu đen riết rồi cái nắp lưng bị ám màu đen nên nhìn rât dơ, cứ đen đỏ nhìn kì lắm, mình muốn foir ai bik cách làm mới lại cái nắp lưng này chỉ mình với, chứ mình lấy cana đánh cả buổi chiều mà vẫn ko đi, chán thật

bác nào đã mua đc bộ vỏ trắng cho em nó chưa ? Em muốn kiếm lấy bộ vỏ trắng, cho độc tý, bác nào đã mua đc, chỉ giùm với :D

Tôi dẫn link mấy bài rồi nên không đưa link nữa bạn tự tìm đi nhé

mình mới mua lại con ê63 của 1 ng bạn, nhưng nó đút đt trong cái bao da màu đen riết rồi cái nắp lưng bị ám màu đen nên nhìn rât dơ, cứ đen đỏ nhìn kì lắm, mình muốn foir ai bik cách làm mới lại cái nắp lưng này chỉ mình với, chứ mình lấy cana đánh cả buổi chiều mà vẫn ko đi, chán thật

Bạn có thể dán vỏ với nhiều trang trí khác vẫn ok mà

mua ở đâu bác, mình thấy bán theo bộ vỏ thui mà, nếu có bán lẻ cái nắp lưng thì mình mua ngay, bác bik thì chỉ mình với nha, tại mình ko bik chỗ nào có bán lẻ cái nắp lưng hết, nếu dc bác chỉ mình địa chỉ với số đt luôn ha, thaks

e ko thik dán đt, từ hổi bik xài đt tới giờ chưa đi dán đt bao giờ hết ấy, thaks bà con nha

]lúc trước mình cài py_click cho E63,tắt tiếng chụp hình ok,nhưng giờ không được nữa. không biết có phải do Firmware mới của E63 không nữa, ai dùng E63 test giùm mình với nhé.[/QUOTE]

có ai biết cách chơi game java 240x320 trên E63 không? cài vào là nó không tương thích với màn hình (320x240)
Hoặc có soft nào xoay màn hình cho E63 được thì share cho mình với nhe.thanks nhiều

Mình mới mua 1 em E63, cài thử các chương trình chat thông dụng như Slick, shmessenger, IM+... đều ko log in vào Yahoo đc. Mình dùng sim sinh viên Viettel (GPRS cài sẵn). Hồi xưa dùng sim này với 5530 thì chat bằng shmessenger bình thường, ko hiểu sao giờ lại bị thế. Mong các bạn chỉ giáo. Mình cám ơn rất nhiều!

có ai sử dụng HandyPartner chưa? hướng dẫn chi tiết cho mình được không?mình làm hoài không được

tui dung hello0x3 de hack nhung may lại báo chứng chỉ lỗi hoặc hết hạn. Ae nao có thể giúp tui khắc phục sự cố này ko?

tui dung hello0x3 de hack nhung may lại báo chứng chỉ lỗi hoặc hết hạn. Ae nao có thể giúp tui khắc phục sự cố này ko?

Qua topic Ứng dụng chung xin cer & key để sign file hack thì mới cài được nhé bạn.

Back