• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng E63 (NEW)

Giúp mình với E 63

:( tình hình là máy mình bị rơi sau đó bị đơ máy , mình khởi động lại thì mất hết ƯD và hình ảnh + clip trên thẻ ! mình đã thử tháo thẻ ra khởi động lại nhìu lần nhưng ko được !
Nhưng nhạc của thẻ máy vẫn nhận vẫn hát đc , thẻ cũng nhận ! mình thử chụp vài pô ảnh và clip cũng lưu bình thường ,
Giờ mình vào phần quản lý ƯD xóa hết các ƯD đã cài ! rùi cài lại , máy chạy bt !
hix ai bị giống mình ko ? máy rơi mà lại mất về FM là sao ?

:( tình hình là máy mình bị rơi sau đó bị đơ máy , mình khởi động lại thì mất hết ƯD và hình ảnh + clip trên thẻ ! mình đã thử tháo thẻ ra khởi động lại nhìu lần nhưng ko được !
Nhưng nhạc của thẻ máy vẫn nhận vẫn hát đc , thẻ cũng nhận ! mình thử chụp vài pô ảnh và clip cũng lưu bình thường ,
Giờ mình vào phần quản lý ƯD xóa hết các ƯD đã cài ! rùi cài lại , máy chạy bt !
hix ai bị giống mình ko ? máy rơi mà lại mất về FM là sao ?

Nếu bác ko rõ lý do, đã khắc phục đc thì thôi. Cần thì bác up lại fw, 4mat máy và thẻ, dùng như bình thường, vậy là đc :)

bác nào biết cách cài lại front Tiếng VIệt ko giúp em với...em up FW con E63 của em lên v500. thì bị lock code máy,em đem ra ngoài phá code,nhưng mag máy về thì mới biết là mất front Tiếng Việt,thay vào đó là Front của Trung Quốc,Maylaysia vá Espanon o_O ...bác nào biết cách cài front TV chỉ em với,chứ h lên mạng đọc báo,ko có front TV,kí tự thành hình vuông hết,em đọc chả hiểu gì cả :(( >< bác nào biết giúp em với :(

bác nào biết cách cài lại front Tiếng VIệt ko giúp em với...em up FW con E63 của em lên v500. thì bị lock code máy,em đem ra ngoài phá code,nhưng mag máy về thì mới biết là mất front Tiếng Việt,thay vào đó là Front của Trung Quốc,Maylaysia vá Espanon o_O ...bác nào biết cách cài front TV chỉ em với,chứ h lên mạng đọc báo,ko có front TV,kí tự thành hình vuông hết,em đọc chả hiểu gì cả :(( >< bác nào biết giúp em với :(
Nếu ở HN mang qua mình up lại cho.

Đã bác nào mua bộ vỏ cho em nó màu trắng chưa ? cho em xin cái giá chuẩn vơii. Hôm nọ em cũng có người bạn mua bộ vỏ trắng, thay cho con black. Xương cũng trắng luôn. Nhìn đẹp lắm các bác ak.

Công nhận là E63 vỏ trắng nhìn đẹp thật nhưng dùng 1 thời gian nhanh bẩn lắm. Cứ con black là ổn nhất đó bạn.:D.

xin mời các pro vào cho em hỏi tí

Các bạn cho mình hỏi tí.mình vừa mua con e63.mình để ý là ví dụ như con e71 khi vào menu sau đó an phím so 1là vào web (tức là biểu tượng web trong menu nằm ở vị trí đầu tiên ấy) nhưng mà con e63 lại ko được.vì vậy cho mình hỏi có pm nào có thể làm được như vậy ko các bạn?

huhuhu. ai giúp tớ với ? Tớ cài cái Vạn sự lành 3.0 tí toáy xóa bằng X-Plorer vào mấy chỗ cài đặt của nó. Giờ nó ko cho gỡ nữa. click vào vẫn ko động tĩnh gì. Xóa cũng ko động tĩnh gì ? Cài bản Vánulanh3.0 vào thì nó có 2 biểu tưởng. Gỡ được 1 biểu tượn thôi. Nhìn nó khó chju quá? Ai giúp tớ cách xóa nó đi với ?

huhuhu. ai giúp tớ với ? Tớ cài cái Vạn sự lành 3.0 tí toáy xóa bằng X-Plorer vào mấy chỗ cài đặt của nó. Giờ nó ko cho gỡ nữa. click vào vẫn ko động tĩnh gì. Xóa cũng ko động tĩnh gì ? Cài bản Vánulanh3.0 vào thì nó có 2 biểu tưởng. Gỡ được 1 biểu tượn thôi. Nhìn nó khó chju quá? Ai giúp tớ cách xóa nó đi với ?

Bạn tý toáy và đã xóa file jarr của nó trong private và icon vẫn còn. Hết cách xóa cái icon đó nhé. chỉ còn nước 4mat máy thôi, với phần mềm java là thế, lần sau rút kinh nghiệm =D>

cài lại cái đó vào rồi xóa lại

tớ cài lại rồi đấy thôi ! vẫn chỉ gỡ đựoc 1 biểu tượng. Giờ chả hiểu sao Click vào nó nó lại chạy sang chương trinbhhf khác mất rồi ! Vào phần gỡ nó cứ báo là Bộ nhơ đầy ! huhuhu. heo me ?

Cho hỏi bác đã làm như thế chưa ? mà mách nước cho người ta kỳ vậy ? Cách của bác, chảng thể nào xóa được nhé. Mình cũng bị ntn rồi, và cách cuối cùng, cũng chỉ là 4mat !

Cho hỏi bác đã làm như thế chưa ? mà mách nước cho người ta kỳ vậy ? Cách của bác, chảng thể nào xóa được nhé. Mình cũng bị ntn rồi, và cách cuối cùng, cũng chỉ là 4mat !

cái này giống đúc cái games bloxx của 6120c, đúng là chỉ có nước 4 mat lại

Cach don jan nhat la ban ve kai dat goc.con neu k dc thi bac nen di chay lai phan mem.100% la dc lun.

tin nhắn trong hộp thư đến hiển thị không đúng giờ nhận thư. anh em nào biết cách xử lý xin chỉ giùm nhe. thanks

Máy mình cái patch open4all đã chọn auto nhưng khi khởi động lại vẫn ko tự chạy. Các bạn chỉ mình khắc phục với. Rom patcher của mình là từ hack = helloOX 2.03

Máy mình cái patch open4all đã chọn auto nhưng khi khởi động lại vẫn ko tự chạy. Các bạn chỉ mình khắc phục với. Rom patcher của mình là từ hack = helloOX 2.03

Cái đó tự chạy hay ko ko quan trọng đâu bạn vì nó ko ảnh hưởng gì nhiều. Mình nghĩ là lúc nào dùng thì apply = tay, xong rồi thì tắt luôn, lỡ cho ai mượn máy nghịch lung tung thì phiền lắm.:D.

Back